Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.197 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 65 m2, hướng Nam, giá 2,79 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 65 m2 42,96 triệu/m2
      chung cư MT Eastmark City nằm trên 3 MT huyết mạch và đc ôm trọn nhánh sông tự nhiên máy mẽ cũng như hội tụ tốt về phong thủy. Và tiếp trong đó có đường...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 5

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán ngay căn hộ Phúc Thịnh, đường Cao Đạt, Q. 5. Vị trí đắc địa, chỉ cách chợ Bến Thành, trung tâm Thành phố Hồ Chí Minh...
      Dự án Phúc Thịnh, Đường Cao Đạt, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 100 m2, giá 2,85 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      𝐊𝐇𝐀́𝐂𝐇 𝐕𝐔̛̀𝐀 𝐀𝐍 𝐂𝐔̛ 𝐍𝐇𝐔̛𝐍𝐆 𝐕𝐀̂̃𝐍 𝐂𝐎́ 𝐓𝐇𝐄̂̉ Đ𝐀̂̀𝐔 𝐓𝐔̛ 𝐒𝐈𝐍𝐇 𝐋𝐎̛̀𝐈 👉 𝙏𝙖̂́𝙩 𝙘𝙖̉ đ𝙚̂̀𝙪 𝙘𝙤́ 𝙤̛̉ 𝙎𝙪𝙣𝙘𝙖𝙨𝙖...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,33 tỷ tại Bình Chánh

      2.33 tỷ 56 m2 41,61 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mizuki Park 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất.- DT: 56 mét vuông (2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh ban công).- Để lại...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Ngọc Hoàng Anh Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,13 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.13 tỷ 59 m2 36,11 triệu/m2
      Bán căn 2pn1 phòng vệ sinh giá chỉ 2ty130 bao tất tần tật (đã có sẵn sổ hồng riêng, có sẵn nội thất bếp rèm)
      Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc tầng trung tòa S1.07 view thoáng.chung cư có điều hòa trung tâm.Nội thất cơ bản. bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư ICID Complex, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 76 m2 31,58 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ chung cư ICID COMPLEX thành phố Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ ...
      Dự án ICID Complex, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 7

      2.85 tỷ 69 m2 41,31 triệu/m2
      căn hộ góc blook U tầng 23, 69m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, mình trước dự định làm nội thất xong rồi cho con mình chuyển về Q7 học và ở. Nay...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,28 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 13 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.28 tỷ 58 m2 39,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lỗ căn 58m2 2 phòng ngủ + 1 phòng vệ sinh dự án PiCity High Park nằm ngay vị trí trung tâm công viên + hồ bơi của dự án.- Chủ...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,8 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.8 tỷ 98 m2 28,58 triệu/m2
      Cập nhật giá chung cư tốt nhất Opal Boulevard đã nhận nhà, đã nhận sổ hồng riêng yên tâm mua ở hay đầu tư. nội thất đầy đủ y hìnhRổ hàng 2 phòng ...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 80 m2, giá 2,23 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.23 tỷ 80 m2 27,88 triệu/m2
      - DT: 80m2- giá: 2 tỉ 230 (Bao thuế)- Kết cấu : Nhà 1 trệt 1 lầu có 3  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh . Tường cao nên nhà xây cực kì thông...
      Đường Bình Tiên, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      L
      Công Ty Địa Ốc Happy Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Green River, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 8

      2.15 tỷ 65 m2 33,08 triệu/m2
      Chính chủ bán CH ngay trung tâm, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, chỉ 2.15 tỉ, nhà mới, nội khu cực đẹp, cách Q1 15 ph!chung cư MT Phạm Thế Hiển Q8,...
      Dự án Green River quận 8, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,3 tỷ tại Gia Lâm

      2.3 tỷ 65 m2 35,39 triệu/m2
      - Nhận nhà ở ngay, nội thất đầy đủ.- Chính chủ.- Sổ lâu dài.

      Bán nhanh chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai

      2.35 tỷ 64 m2 36,72 triệu/m2
      Giao thông thuận lợi lên trung tâm hồ Hoàn Kiếm 4 kilomet.Gần trường đại học Mở, đại học Kinh tế - Kỹ Thuật Công Nghiệp.Thông tin mô tả.chính chủ...
      Dự án Gelexia Riverside, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Đồng Phát Park View Tower, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 62 m2 33,07 triệu/m2
      - DT: 62,5 mét vuông, 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, 1 logia, nội thất cơ bản. Cửa chính Đông Nam.- Giao thông thuận tiện đi vào trung ...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Đường Tân Mai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Trần Hòa - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.25 tỷ 70 m2 32,15 triệu/m2
      - Cần bán căn căn hộ 70 mét vuông 2 phòng ngủ 2vs siêu hiếm (chung cư gốc chỉ có 1 nvs, chính chủ đã làm việc với CĐT để làm thành 2 nvs) giá...
      Đường Trần Hòa, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 11

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      Bán CC có SHR căn hộ chung cư Phú Thọ Q11.- DT: 65 mét vuông loại 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 1 ban cong 1 lô gia.- giá 2 tỉ 650 tr,...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 2,26 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.26 tỷ 36 m2 62,73 triệu/m2
      * Elysian chung cư cao cấp tại Tp. Thủ Đức chỉ 200tr nhận nhà.- 50Tr/m2 sở hữu chung cư tại TP. Thủ Đức.- Chỉ TT 5 phần trăm tới khi nhận nhà.- CK...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.