Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.197 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.7 tỷ 67 m2 40,3 triệu/m2
      Review block SA5 phân khu The Sakura vin Smart City- 30 căn / sàn gồm 10 thang máy. Tòa có 38 tầng, tầng 1 là shop chân đế- Các chung cư logia hướng Đông ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Bình

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Về quê nên để lại căn hộ chung cư lô M, CC Bàu Cát 2, tầng cao, view đẹp và thoáng, nhìn về Q. 1, tòa nhà Landmark 81.- DT: 70m2, có 2 phòng ngủ,...
      Dự án Bàu Cát II, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,85 tỷ tại Tân Phú

      2.85 tỷ 83 m2 34,34 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư Oriental PlazaDc: 685 Âu Cơ, Tân Thành Tân PhúCăn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, pháp lí rõ ràng, có hỗ trợ vay mua...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,09 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.09 tỷ 45 m2 46,45 triệu/m2
      https://thanhbinhgarden.chungcu-hanoi.info/căn hộ chung cư mới tinh vừa hoàn thiện. Cấp bìa đỏ vĩnh viễn. Bàn giao nội thất đầy đủ.Thanh Bình...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 57 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 57 m2 41,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư A14-18 Prosper Phố Đông.DT: 56,78 m2. Đã TT: 35%giá: 2,35 tỉ.Vui lòng liên hệ ngay: 0902 756 ***.Xin cảm ơn !
      Dự án Prosper Phố Đông, Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Căn 3 ngủ giá cực rẻ phân khu- Tầng cao thoáng.- Về ở ngay- miễn phí 5 năm dịch vụ- Quà tân gia 400tr- Bể bơi bốn mùa miễn phí cả đời.Giá: Nhỉnh 3 tỉ in...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 100 m2, giá 2 tỷ tại Bàu Bàng - Bình Dương

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Bán căn nhà phố ngay trung tâm hành chính Bàu Bàng, Bình Dương.Nhà hoàn thiện, có SHR từng căn bàn giao ngay.Nhà thiết kế chuẩn phong cách nhật, 1 trệt 1...
      Dự án Phúc An Ashita Bình Dương, Đường Quốc Lộ 13, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 78 m2 37,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư Khai Sơn City vị trí đắc địa nhất Q. Long Biên.Căn 2 phòng ngủ (2 nhà vệ sinh) DTSD 77,51 mét vuông.Cửa chính hướng ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 100 m2, giá 2,24 tỷ tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương

      2.25 tỷ 100 m2 22,41 triệu/m2
      Chỉ 448 tr (20 phần trăm) sở hữu ngay ngôi nhà "Chuẩn sống phong cách Nhật" tại trung tâm công nghiệp lớn nhất Bình Dương - SHR có sẵn.- DT đa dạng:...
      Dự án Phúc An Ashita Bình Dương, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Screc Tower, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 3

      2.5 tỷ 52 m2 48,08 triệu/m2
      Cần tiền nên hạ giá bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Screc Tower, Trường Sa, Q. 3.- Vị trí: Ngay MT bờ kè Trường Sa, đối diện cầu số 8.- DT: 52m2 (2 PN,...
      Dự án Screc Tower, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn 70 mét vuông dự án Berriver No3 thiết kế 2 PN 1 vệ sinh logia đôi tầng cao cực thoáng nhìn ra hướng Sông Hồng.căn hộ...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi xuống căn biệt thự cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Ecolife Capitol, 58 Tố Hữu do không có nhu cầu sử dụng nữa.căn ...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu căn hộ Homyland 2, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 75 m2 30 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 75 mét vuông, vì bán nhanh nên để lại giá mềm nhất có thể, giá chỉ 2 tỉ 250 tr (Đã...
      Dự án Homyland 2, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 9

      2.9 tỷ 73 m2 39,73 triệu/m2
      Câng bán nhanh chung cư Jamila2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 73m2Có nội thấtGiá 2.9tỉ bao thuế phícall ngay:0909 167 *** Nhung xem nhà
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Carillon 5, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.35 tỷ 50 m2 47 triệu/m2
      CARILLON 5 - Q.Tân Phú - TTC LandBán căn 1 PN 50m2, đã có SHR, để lại toàn bộ nội thấtgiá mềm: 2tỷ350 bao sang tên, sẵn sổ công chứng ngayL/H xem nhà: 0908...
      Dự án Carillon 5, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,02 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.02 tỷ 62 m2 32,59 triệu/m2
      Sở hữu chung cư DReamhome Residence giá mềm nhất khu vực Gò VấpVị trí: căn hộ chung cư DReamhome Residence, đường 59, P14, Gò Vấp- DT: 62m2 - Thiết kế...
      Dự án Dream Home, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 65 m2 32,31 triệu/m2
      Nhà hoàn thiện rất tâm huyết nhưng chuyển chỗ học cho con, cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng căn hộ Gelexia Riverside, Tam Trinh, Q. Hoàng Mai.Dự...
      Dự án Gelexia Riverside, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Vũng Tàu Gateway, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 76 m2 30,93 triệu/m2
      Hàng hot:bán ngay căn Gateway hàng ngộp giá chỉ 2,35 tỉ bao thuế phí 100 phần trăm.DT: 76m2.Kết cấu 2 phòng ngủ.Tầng trung siêu đẹp. đầy đủ ...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.