Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,58 tỷ tại Thanh Xuân

      2.58 tỷ 63 m2 40,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư thiết kế 2 ngủ 2  phòng vệ sinh DT 63m2 thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn Trãi...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 58 m2, giá 2 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư The Habitat ngay Aeon Mall Vsip1, Thuận An, Bình Dương.Nhà nội thất đầy đủ như hình, dọn vô ở ngay.Thiết kế 1 tầng...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Terra Rosa, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      3 tỷ 127 m2 23,63 triệu/m2
      CHUYÊN nhà mặt tiền #Quận8Giá: 3ty thỏa thuận Chính Chủ.chung cư Terra Rosa Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú - Huyện Bình Chánh ( 127m2 )DT: 127m2 - Nhà...
      Dự án Terra Rosa, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      2.55 tỷ 68 m2 37,5 triệu/m2
      Tôi có căn căn hộ Anland lakeview cần bán ngay mẫu 2 phòng ngủ giá 2,55 tỉ.DT 68m2 tim tường.DT 58m2 thông thủy.Thiết kế 2 phòng ngủ 1VS 2...
      Dự án Anland LakeView, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.46 tỷ 73 m2 33,57 triệu/m2
      chung cư rẻ nhất tháng 5.- Em bán ngay chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet sky oasis giá rẻ.- Thấp hơn giá chủ đầu tư và bao phí sang tên.- chung ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ Starlight Riverside, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,39 tỷ tại Quận 6

      2.39 tỷ 72 m2 33,2 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay chung cư StarLight Riverside Q. 6. Căn 72 mét vuông gồm 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh view Đầm Sen, Q. 1 đẹp, thoáng...
      Dự án StarLight Riverside, Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 79 m2 36,71 triệu/m2
      Chính sách mua chung cư chưa từng có tại Picity High Park:+ Tặng 2 chỉ vàng SJC.+ CK lên đến 21 phần trăm.+ LS 0 phần trăm miễn lãi 18 tháng.+...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,94 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.95 tỷ 95 m2 31 triệu/m2
      Quý KH đang cần tìm hiểu mua chung cư ở ngay tại khu vực Long Biên thì không thể bỏ qua dự án Bình Minh Garden:- Dự án đã bàn giao cho khách ở, quý KH yên...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội.

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 79 m2 32,92 triệu/m2
      Chuyển sang căn hộ chung cư to hơn chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư tại Vinaconex 3 - Trung Văn.DTTT 79 mét vuông.Thiết kế khoa học, thông...
      Dự án Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,35 tỷ tại Huyện Văn Giang

      2.35 tỷ 83 m2 28,32 triệu/m2
      ⭐️⭐️⭐️⭐️ Sở hữu chung cư góc 2 PN + 1 DT 83m khu chung cư Sky Oasis giá siêu mềm nhất thị trường. - chung cư góc tầng cao view sông Hồng thoáng mát. -...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà tập thể B1 khu K80A Vĩnh Phúc, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội xây năm 2009 còn đẹp không xuống cấp. DT sổ 54 mét vuông, sử dụng...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 49 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 2

      2.15 tỷ 49 m2 43,88 triệu/m2
      Cần tiền KD bán gấp căn office tel The Sun Avenue giá thấp hơn giá gốc CĐT.- DT: 48,8m2, tháp SAV1 đã hoàn thiên cơ bản.- giá: 2,150 tỉ (có thỏa thuận).-...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Centum Wealth, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 9

      2.4 tỷ 56 m2 42,86 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư centum weqlth MT phn chu trinh - căn hộ chung cư thiết kế 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 56 mét vuông nhà...
      Dự án Centum Wealth, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,73 tỷ tại Bình Chánh

      2.73 tỷ 72 m2 37,92 triệu/m2
      MT Nguyễn Văn Linh - giá full 2.730 tỉ đã có sổ - NH hỗ trợ cho vay 1tỉ7 chỉ cần TT 1tỉ nhận nhà.- KDC đông đúc tri thức - đã có sổ yên tâm cho KH mua có...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      L
      Phòng Kinh Doanh Nam Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn Chung Cư TDH - Trường Thọ, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Thủ Đức

      2.5 tỷ 86 m2 29,07 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn TDH Trường Thọ, 2 phòng ngủ 2 toilet, 2ty5, 86m2Căn 3 phòng ngủ 2 toilet, 95m2, 2ty670 NH hỗ trợ vay...
      Dự án Chung Cư TDH - Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,2 tỷ tại Hạ Long

      2.21 tỷ 50 m2 44 triệu/m2
      Cần Tiền để đóng LS NH tôi cần bán ngay chung cư A La Carte giá cắt lỗ 500 - 700 tr so với giá của CĐT.- Bàn giao nội thất đầy đủ.- DT hơn 50 mét ...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 52 m2, giá 2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      Bán chung cư tầng 3, view đẹp, căn hộ Ricca, Q. 9.DT: 52m2, nội thất cơ bản.Vị trí: Phía trước có sân rộng 10m2, thông thoáng, sáng, không bị hắt nắng...
      Dự án Căn hộ Ricca Quận 9, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 84 m2, giá 2,9 tỷ tại Xã Tân Mỹ - Đức Hòa - Long An

      2.9 tỷ 84 m2 34,53 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền bán nhanh biệt thự villa mini.- DT: 84m2 (6mx14,5m).- Tiện ích: Sân golf 27 lỗ chuẩn quốc tế, nhà hàng, fitness, spa, hồ bơi, công...
      Dự án West Lakes Golf & Villas, Đường ĐT 822, Xã Tân Mỹ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.