Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Cái Lân - Hạ Long - Quảng Ninh

      2.21 tỷ 105 m2 20,96 triệu/m2
      Penthouse Dragon Castle Hạ Long.1, Vị trí.- Ngay cạnh trực đường huyết mạch và QL 18.- Trung tâm kết nối giữa Bãi Cháy - Hòn Gai, Bãi Cháy - Hoành bồ.- Di...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,45 tỷ tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.46 tỷ 60 m2 40,84 triệu/m2
      Mặt phố Trịnh Đình Cửu - view hồ cực đẹp - hiếm - tặng nội thất - về ở luôn.+ Vị trí: Nhà tiếp giáp khu đô thị Đại Kim, khu đô thị Định Công, gần Aeon...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,2 tỷ tại Hoàng Mai

      2.21 tỷ 78 m2 28,21 triệu/m2
      chào bán đợt một căn hộ căn hộ nghỉ dưỡng Rose Town Ngọc Hồi kí HĐMB trực tiếp CĐT, không chênh. Em Thúy phòng KD: 0981 389 ***.* Chính sách CK:- Qùa...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 115 m2 26,09 triệu/m2
      "căn hộ TRẦN PHÚ, HÀ ĐÔNG FODACON DT 115M 3 phòng ngủ GIÁ CHỈ 3 TỈ CÓ TL- Cần bán ngay Căn căn hộ tầng trung Bắc Hà Fodacon, Hà Đông: DT 115m,...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Tháp Doanh Nhân - Boss Tower, 3 phòng ngủ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 90 m2 24,45 triệu/m2
      Tháp Doanh Nhân, số 1 đường Thanh Bình, Hà Đông, Thủ đô Hà NộiTrung tâm Q. Hà Đông, thuận tiện đi lại, gần ga tàu điện trên cao Phùng Khoangcăn hộ ...
      Dự án Tháp doanh nhân Tower, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,25 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.25 tỷ 63 m2 35,72 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, hàng xóm Iris Garden KĐT Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội Khu phân lô bàn cờ ngõ thông các ngả, an ninh...
      Dự án Mỹ Đình I, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,19 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.19 tỷ 42 m2 52,15 triệu/m2
      * liên lạc: 0986 498 ***.chào bán toà chung cư bên hồ công viên trung tâm, đẹp nhất Masteri West Heights : Toà BCùng Chính sách ưu đãi khủng mới nhất...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 140 m2, giá 2,02 tỷ tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình

      2.02 tỷ 140 m2 14,4 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại số lượng có hạn tại dự án Legacy Hill ngay cổng chính vào dự án - DT 140 mét vuông hướng Nam cực mát mẻ .-...
      Dự án Legacy Hill, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN và 2 vệ sinh tại toà tháp đôi Sky Oasis.DT thông thuỷ 68m2.logia Đông Nam, view nhìn toàn cảnh Ecopark.Nhà mới nhận bàn giao từ CĐT,...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.5 tỷ 78 m2 32,06 triệu/m2
      Em Hồng 0965 965 *** phòng KD dự án The Pavilion Premium - vin Ocean Park xin giới thiệu đến quý khách căn 2 phòng ngủ + 2VS vị trí góc, giá mềm....
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 150 m2, giá 2,2 tỷ tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam

      2.21 tỷ 150 m2 14,67 triệu/m2
      Vịnh An Hòa City chào bán nhà mặt tiền liên kế kiểu Mỹ.- Cơ hội sỡ hữu cả nhà và đất.Thông tin tổng quan:- DT đất: 150m (6x25m).- giá: Từ 2.2 tỉ Việt ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Ngô Thì Nhậm, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,59 tỷ tại Hà Đông

      2.6 tỷ 81 m2 32 triệu/m2
      Căn căn hộ tại CT1 Ngô Thì Nhậm, Hà Cầu, Hà Đông.- Căn căn hộ có DT 81m2 hướng Đông Nam - 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- Nằm tại lõi trung tâm thành uỷ...
      Dự án Ngô Thì Nhậm, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      D
      Nguyễn Văn Tùng Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      bán nhanh chung cư RUBYDT: 68m2 2 phòng ngủ + 2WCFull full nội thấtgiá: 2.7tỉ (Bao hết phí, thuế - 5 phần trăm ra sổ)NH cho vay 70 phần...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 7

      2.9 tỷ 62 m2 46,78 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư River Panorama Hoàng Quốc Việt, Q7 liên kế Phú Mỹ Hưng.- Tiện ích nội và ngoại khu vượt trội.- Về trung tâm Q. 1 chỉ mất 20...
      Dự án River Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà thổ cư nên cần bán căn hộ chung cư dự án CT1B VOV Mễ Trì.căn hộ chung cư có thông tin như sau.DT 72m2 thiết kế...
      Dự án VOV Mễ Trì, Đường Lương Thế Vinh, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,48 tỷ tại Quận 8

      2.48 tỷ 67 m2 37,02 triệu/m2
      KHÔNG ĐĂNG GIÁ CĂN BÁN RỒI, TỐN THỜI GIAN CỦA KHÁCH. ĐĂNG GIÁ THẬT - XEM NHÀ đc. TOPAZ ELITE Q8GIÁ ĐĂNG ĐÃ BAO TẤT CẢ PHÍ THUẾ SANG TÊN RỒI Ạ* Hỗ trợ vay...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Jamona City, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 7

      2.65 tỷ 72 m2 36,81 triệu/m2
      bán nhanh căn Thương Mại Jamona City 772 Đào Trí - P. phú thuận -Q7 🌳 Thiết kế :...
      Jamona City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 85 m2 28,24 triệu/m2
      LÔ GÓC , 2 logia p1009 tầng 10 , toà CT1 hà đông , căn đẹp nhất tầng -2 ngủ , 2 vệ sinh , phòng nào cũng thoáng sáng , tiện ích bạt ngàn , giao thông thuận...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.