Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 67 m2 41,8 triệu/m2
      bán nhanh căn 67 mét vuông 2 phòng ngủ Moonlight Park View ngay gần siêu thị Aeon Mall khu Tên Lửa, và nhiều căn ngợp chính chủ cần ra gấp. Giá...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu dân cư Sunview Town, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 69 m2 29,72 triệu/m2
      - Tiện ích căn hộ:- Hồ bơi: free (đã sử dụng).- Trung tâm y tế, nơi chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình.- mini mart: Mọi thứ cho cuộc sống hằng ngày đều...
      Dự án Sunview Town, Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 71 m2 36,06 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh chung cư 2  phòng ngủ + 2  phòng vệ sinh tòa R1.01 - Phân khu The Zenpark.+ DT tim tường 71,2m, thông thủy 64,1m.+ Nhà mới...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Citi Home, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 2

      2.4 tỷ 85 m2 28,24 triệu/m2
      Cần bán ngay căn Citihome tại P. Cát Lái, Q. 2.DT 85 mét vuông gồm 3 PN 2 vệ sinh.Nhà mới đẹp thoáng mát.Tầng trung view thoáng đẹp nhất.SHR chính...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,88 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.88 tỷ 90 m2 32 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên cần bán căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tòa VP5 bán đảo Linh Đàm.- DT: 90,5 mét vuông.- Thiết kế: 3N 2vs (1...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      GIa đình tôi đang ở chung cư 2 PN ở căn hộ The Garden Hill thành phố Hà Nội số 99 Trần Bình. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Bùi Văn Ba - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 50 m2 44 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Jamona Heights - 1 PN - 50 m2. Giá chỉ: 2.2 tỉ, đủ nội thất.- Vị trí: MT đường Bùi Văn Ba, P. Tân Thuận Đông, Q7 Trong vòng...
      Dự án Jamona Heights, Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 62 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.7 tỷ 62 m2 43,55 triệu/m2
      Chính sách siêu khủng cập nhập mới nhất khi mua chung cư tại Masteri West Height Căn Studio CK 247 tr chỉ còn 1.712 tỉ Căn 1 PN CK 329 tr chỉ còn 2.400 tỉ...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ The Eastern, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 97 m2 25,26 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư CC chính chủ, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 2 logia, 4 máy lạnh,...đầy đủ nội thất.Hỗ trợ vay Bank.
      Dự án The Eastern, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng gấp CH 78m căn hộ Trần Qúy Kiên, Cầu Giấy.DT 78 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet. Giá 3 tỉ.full nội thất, thiết...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Diamond Sea (PVC-IC Diamond), 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 75 m2 30 triệu/m2
      Cần bán chung cư LaPen Vũng Tàu 75m2, view đẹp, nội thất đầy đủ, sổ sẵn, chỉ 2 tỉ nhích.Vị trí trung tâm Vũng Tàu - Đường 30/4, ngã 4 giếng nước. Khu...
      Dự án Diamond Sea (Lapen Center), Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      H
      Nguyễn Thị Diệu Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Viện 103, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 78 m2 28,21 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ chung cư VIỆN 103 TP Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này cho...
      Dự án Chung cư Viện 103, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc tầng trung tòa S1.07 view thoáng.căn hộ chung cư có điều hòa trung tâm.Nội thất cơ bản. bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Vũng Tàu Gateway, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Vũng Tàu

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 PN view biển đẹp tầng cao Gateway Vũng Tàu. căn hộ chung cư có nội thất, giá 2,25 tỉ (100 phần trăm giá trị căn hộ ...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,63 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.63 tỷ 67 m2 39,26 triệu/m2
      Cần tiền mua căn rộng hơn, bán căn 2 PN 67  mét vuông thông thủy tòa C vinaconex thuộc KĐT KIM VĂN KIM LŨ, CĐT uy tín Vinaconex 2!- căn hộ chung cư...
      Dự án Chung cư C13 Bộ Quốc Phòng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Xuân Phương Residence, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,96 tỷ

      2.96 tỷ 94 m2 31,49 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển suống mặt đất gia đình cần nhượng lại CH tại Báo Nhân Dân.- DT trong sổ. 93,7m2.- Nhà thiết kế 2 + 1 ngủ. 2 vệ sinh.- Cửa Tây Nam -...
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Anland Complex, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông

      2.1 tỷ 63 m2 33,34 triệu/m2
      Tôi muốn bán căn hộ Anland Complex.Thiết kế 2 phòng ngủ 1 VS 2 logia.Nhà rất vuông vức không góc chết, DTSD tối ưu.giá 2,1 tỉ có nội thất để lại.Nhà...
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.68 tỷ 77 m2 34,81 triệu/m2
      Cần tiền mua căn rộng hơn, bán căn 2 PN 77 mét vuông thông thủy tòa C vinaconex thuộc KĐT Kim Văn Kim Lũ, CĐT uy tín Vinaconex 2!- chung cư thuộc...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.