Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh căn hộ Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,15 tỷ tại Hoàng Mai

      2.15 tỷ 58 m2 37,07 triệu/m2
      Gia đình muốn chuyển sang căn rộng hơn nên tha thiết muốn bán lại chung cư 2 PN nhỏ xinh nhưng siêu nhiều tiện ích thuộc tầng trung tòa HUD3 Linh Đàm....
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 9

      2.85 tỷ 69 m2 41,31 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 phòng ngủ + nội thất đầy đủ.- Toà S305, nội thất đầy đủ, nhà làm để ở nên rất chi tiết và chất lượng.- Nếu khách đầu tư thì...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Ngọc Lành Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư Chung cư The K Park , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,08 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.08 tỷ 60 m2 34,67 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu sang nhượng chung cư 60 mét vuông tòa k1, thiết kế:- PN: 2 phòng, 2 vệ sinh riêng biệt sạch sẽ.- Phòng khách thông với bếp chữ...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 75 m2 28 triệu/m2
      Gia đình đông người vợ chồng tôi chuyển qua căn 3 ngủ hiện cần bán căn 2 ngủ dồn tiền vào nhà mới, ưu tiên khách mua nhanh và thiện chí.căn hộ chung cư...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,05 tỷ tại Đường Đường L - Dĩ An - Bình Dương

      2.06 tỷ 53 m2 38,7 triệu/m2
      - Bcons Polaris có vị trí nằm tại MT đường Lê Trọng Tấn, Phương An Bình, TP. Dĩ An, Tỉnh Bình Dương. Nơi sầm uất bởi chợ Việt Lập, ủy ban nhân dân An...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 101 m2 24,76 triệu/m2
      Thiện chí bán ngay căn 3 PN, góc thoáng tại tòa CT2, khu đô thị Xa La, Hà Đông.* DT: 101 mét vuông.* Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia hướng Đông ...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,5 tỷ tại Dĩ An

      2.5 tỷ 89 m2 28,09 triệu/m2
      Kẹt tiền nên cần bán nhanh căn Opal Boulevard ngay Phạm Văn Đồng 2 phòng ngủ, DT 89 mét vuông, giá 2,5 tỉ(thượng lượng), căn vị trí đẹp, nội ...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán chung cư Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.15 tỷ 85 m2 25,3 triệu/m2
      Chuyển công tác vào Nam, Chính chủ tôi muốn nhượng lại chung cư 85m tầng Trung tòa HH2ABC Dương Nội, Hà Đông cho khách có nhu cầu.- Thiết kế 3 PN, 2...
      Dự án Xuân Mai Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 68 m2 42,65 triệu/m2
      chung cư HẠNG SANG GIAO LỘ CẦU GIẤY - NAM TỪ LIÊM THE GARDEN HILL đi đâu cũng tiện. Gần Bến xe Mỹ Đình, trung tâm Hội nghị Quốc gia, nhiều trường DH,...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 7

      2.05 tỷ 53 m2 38,68 triệu/m2
      Q7 Saigon Riverside Complex tọa lạc Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7 khách sang nhượng căn 1 phòng ngủ giá đẹp nhất thị trường bàn giao nội thất cơ bản...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Citi Home, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      căn hộ góc 85m gồm 3 PN, 2 phòng vệ sinh hoàn thiện cơ bản CĐT, lầu trung, view đẹp giá chỉ: 2.3 tỉCăn hoàn thiện nội thất đầy đủ cao cấp giá...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 68 m2 33,09 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư toà trung Rice City Linh Đàm, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.DT 68m thiết kế gồm 2 ngủ 2 vệ sinh.căn hộ góc nên...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,25 tỷ tại Hoàng Mai

      2.25 tỷ 53 m2 42,46 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên căn lớn hơn, nên cần nhượng lại chung cư 2 ngủ bé xinh mua ở từ đầu. chung cư đã dc gia đình sửa sang trang hoàng nội thất hiện đại,...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.35 tỷ 53 m2 44,34 triệu/m2
      Giỏ hàng chủ đầu tư bán chung cư Richstar, q Tân Phú, 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ giá từ 2,35 tỉ.đc chung cư : 239-241 và...
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 51 m2, giá 2,6 tỷ tại Huyện Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.6 tỷ 51 m2 50,99 triệu/m2
      * Đầu tư dòng tiền cho thuê cùng sức khoẻ với căn hộ chung cư du lịch và căn biệt thự biển tại Khu phức hợp nghỉ dưỡng cao cấp Hồ Tràm Strip với phân...
      Dự án Ixora Hồ Tràm , Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu
      R
      Trần Tước Thủ Thiêm Real Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Khu chung cư Miếu Nổi, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,2 tỷ tại Bình Thạnh

      2.21 tỷ 56 m2 39,29 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Cần bán căn hộ Miếu Nổi P. 3, Q. Bình Thạnh.DT: 56m, gồm 2  phòng ngủ, 1  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp.Giá 2.2 tỉ có TL nhẹ...
      Dự án Miếu Nổi, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2

      2 tỷ 49 m2 40,82 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp Lexington Q2, 49 mét vuông, 1  phòng ngủ, nội thất xịn xò, giá không thể rẻ hơn 2 tỉ nội thất xịn xò, HBDT:...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.