Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,55 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      2.55 tỷ 92 m2 27,72 triệu/m2
      Quý KH vui lòng contact: 0835 950 ***Số có Zalo) để nhận thêm thông tin chung cư bán giá siêu mềm tại Ecopark.Thông tin căn bán:- chung cư thuộc tầng...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 5

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      Bán chung cư Phúc Thịnh, đc: 341 Cao Đạt, P. 1, Q. 5, TP. Hồ Chí Minh.DT: 90 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Giá: 2.9 tỉ.pháp ...
      Phúc Thịnh, 341, Đường Cao Đạt, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 2,9 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Giá chỉ: 2,9tỉ (rẻ hơn thị trường 100tr).DT: 5x20=100 mét vuông đất (130 mét vuông sàn).TT linh hoạt theo tiến độ.NH Vietcombank, BIDV hỗ trợ...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      _ Toán Tiến Độ TT Linh Hoạt- pháp lý Tốt Nhất- Vị Trí Tốt Nhất- giá Tốt Nhất- sp Tốt Nhất- Tiện Ích 8Ha lớn nhất, hiện đại nhất Bình Dương- liền kềt NH...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh liền kề 2 tầng, 105 m2, giá 2,15 tỷ tại Huyện Đức Hòa - Long An

      2.15 tỷ 105 m2 20,48 triệu/m2
      Dự án Bella Villa, KĐT phức hợp nằm trong thị trấn Đức Hòa sầm uất. Còn lại một căn duy nhất.Nằm giao lộ trọng điểm kinh tế Tỉnh Lộ 824 + QL 1A + Tỉnh lộ...
      Dự án Bella Villa, Đường Tỉnh lộ 824, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 55 m2 39,1 triệu/m2
      Chuyển công tác, cần bán căn 2 PN - 55 mét vuông thông thủy tòa C Vinaconex thuộc KĐT Kim Văn Kim Lũ, CĐT uy tín Vinaconex 2.căn hộ chung cư thuộc...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.8 tỷ 103 m2 27,19 triệu/m2
      Chính chủ chuyển liên kế gửi bán căn 3 ngủ 3 vệ sinh 103 mét vuông đẹp nhất CT1 The Pride Tố Hữu Hà Đông.chung cư full đồ chỉ xách va li về ở,...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Gia đình tôi không có nhu cầu sử dụng nên cần chuyển nhượng căn hộ chung cư tầng trung tòa A.- DT căn hộ chung cư: 66 mét vuông, cửa hướng bắc,...
      Dự án Sky Central, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,55 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      2.55 tỷ 71 m2 35,86 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ dự án The Rivana, dự án có pháp lí mạnh nhất Bình Dương, hiện tại đã cất nóc, đang hoàn thiện bên trong và dự...
      Dự án The Rivana, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 85 m2 34,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ Golden Palace Mễ Trì:Thiết kế 85 mét vuông thông thủy2 PN - 2 vệ sinhTầng trung - view nội khulogia Nam - cửa Bắcgiá 2.9...
      Dự án Golden Palace, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      bán ngay căn CC 2N2VS 68 mét vuông Eco Green nội thất đầy đủ dẹp giá 2,5 tỉ.chung cư 68 mét vuông.Thiết kế 2N 2VS.View thoáng vĩnh viễn.nội...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Saigon Mia, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,99 tỷ tại Bình Chánh

      2.99 tỷ 59 m2 50,68 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Saigon Mia - Khu Trung Sơn, Bình Chánh.2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh 59 mét vuông.Nội thất như hình.giá: 2,99 tỉ...
      Dự án Sài Gòn Mia, Đường Số 9A, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 74 m2 28,38 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn to hơn nên bán lại căn 2ngủ 2 vs 74m2 full đồ ở rất có lộc.Nhà cửa giữ gìn sạch sẽ còn như mới, không ngấm nứt bất kỳ chỗ nào, cam kết...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 68 m2 32,06 triệu/m2
      Em có căn 2 phòng ngủ 2 toilet dự án Eco City Việt Hưng cần bán.DT: 68m2, thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet, 2 lô gia thoáng mát.Bàn giao...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Đường Mai Chí Thọ, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 77 m2 38,32 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư The Western Capital, Lý Chiêu Hoàng, Q. 6.căn hộ góc, DT 76.7 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.Tầng 11,...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,15 tỷ tại Hoàng Mai

      2.15 tỷ 57 m2 37,72 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 57m2 căn hộ CT3 HUD3 hướng Tây Nam hồ Linh Đàm. Nhà bố mẹ ở giữ gìn cẩn thận, đã làm đầy đủ nội thất như hình. Thông tin...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      Chính chủ Rose Towr bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ FULL Nhà đã có sổ giá 2 tỉ bao phí call ngay: 0839 456 ***.căn hộ chung cư tầng trung...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 46 m2, hướng Nam, giá 2,25 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.26 tỷ 46 m2 49 triệu/m2
      Chào anh/chị KHHiện tại em đang có duy nhất 2 chung cư suất ngoại giao tại căn hộ Thanh Bình , Hoàng Mai cần bán gấp.- chung cư số 02 thiết kế 2 PN 1 vệ...
      Dự án Thanh Bình Garden, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.