Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp chung cư Chung cư Green River, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 8

      2.15 tỷ 65 m2 33,08 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Green River 65 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tầng trung thoáng mát, nhà mới, đẹp, call ngay!!!Khu Green River...
      Dự án Green River quận 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 43 m2 48,84 triệu/m2
      hotline để chọn căn đẹp nhất: 0908.998.933.---------------------------------chào bán căn giá mềm nhất bảng hàng, chỉ 2.1 tỉ có ngay căn 43m2.Ký hợp đồng ...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 78 m2 35,9 triệu/m2
      Cực hiếm! Cả trục có duy nhất một căn bán.- đc: Tòa R, Goldmark City, 136 Hồ Tùng Mậu.- DT: 78 mét vuông.- Thiết kế: 3 PN, 2 phòng tắm.- Tầng trung.-...
      Dự án Goldmark City, 136 Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,3 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Bán nhà tập thể chân đế tại Đông Ngạc. Sát KĐT Ciputra, Shunshine City. Nhà ở quá đẹp.Nhà đã làm đẹp mới tinh lung linh nhận nhà luôn.bìa đỏ lâu dài 48,5m2...
      Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 73 m2 32,87 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ Topaz Garden số 4 Trịnh Đình Thảo Tân Phú B2012 (căn 12 tầng 20 block căn hộ B) tòa căn hộ * trong khu vực có hồ bơi. chung cư view...
      Topaz Garden, số 4, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Hoàng Anh Thanh Bình, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 73 m2 37,68 triệu/m2
      Bán chung cư Hoàng Anh Thanh Bình, DT 73 mét vuông, 2 phòng ngủ, view đẹp thoáng mát tặng lại toàn bộ nội thất nhà giá TT 2.750 tỉ thượng lượng...
      Dự án Hoàng Anh Thanh Bình, Đường D4, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,7 tỷ tại Phố Thi Sách - 8 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.7 tỷ 75 m2 36 triệu/m2
      - Giữa lòng phố biển Vũng Tàu. Vũng Tàu Pearl mang đến không gian sống thư thái, và bình yên, nơi bạn và gia đình cùng nhau đón ánh bình minh, mỗi sớm mai...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Cao ốc Hưng Phát 1, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,35 tỷ tại Nhà Bè

      2.35 tỷ 86 m2 27,33 triệu/m2
      Do chuyển công tác sang nhà mới, nên cần bán lại chung cư Hưng Phát 1.Vị trí: Nằm trên MT Lê Văn Lương nên thuận tiện đi lại các Q. 7, Q4, Q1.chung cư với...
      Dự án Hưng Phát, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư VTC Online Building, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 59 m2 36,45 triệu/m2
      chung cư DT 58,6 mét vuông, 2  phòng ngủ, 1  phòng vệ sinh,Phòng tầng trung toà CT11 tại đc 18 Tam trinh, gần cầu Mai động thuộc DA 310...
      Dự án VTC Online building, Đường Tam Trinh, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư VP3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.3 tỷ 69 m2 33,34 triệu/m2
      Nhà mình cần chuyển đến ở gần nơi công tác mới của chồng tiện đi lại, cần bán gấp căn 2 ngủ đẹp thoáng, giá mềm cho khách mua thiện chí nhé.- DT:...
      Dự án VP3 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,08 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.08 tỷ 60 m2 34,64 triệu/m2
      Dự án: căn hộ chung cư Thanh Bình Garden.căn hộ chung cư cao cấp, mới 100 phần trăm, hỗ trợ vay NH lên đến 70 phần trăm giá trị căn ...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu chung cư nhà ở xã hội Hồ Học Lãm, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,3 tỷ tại Bình Tân

      2.3 tỷ 75 m2 30,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư HQC 35 Hồ Học Lãm, 3 phòng ngủ tòa F tầng thương mại.-------------------------------------Do gia đình chuyển xuống mua nhà đất...
      Dự án HQC 35 Hồ Học Lãm, Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.95 tỷ 83 m2 35,55 triệu/m2
      - Chương trình tri ân quý KH khi sở hữu chung cư trong T5/2023 với nhiều phần quà Tân Gia hấp dẫn.- Nhận nhà ngay khi ký hợp đồng mua bán: Có thể sinh...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Bán căn 2 tầng view công viên tại khu đô thị Sun Casa Central.Giá: 2.9 tỉ (Giá full 100 phần trăm).DT: 5x20=100m2 đất(130m2 sàn).Vị trí: MT đại lộ...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.65 tỷ 40 m2 66,25 triệu/m2
      Tập thể Tô Hiệu thuộc khu vực sầm uất của Cầu giấy, đường sá thông thoáng, giao thông thuận tiện, nối các phố lớn Trần Đăng Ninh, Nguyễn Phong Sắc, Nghĩa...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Diamond Riverside, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 8

      2.4 tỷ 75 m2 32 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tại Diamond Reverside.2 phòng ngủ giá 2.4 - 2.650 tỉ.2 phòng ngủ có nội thất giá 2.6 - 2.750 tỉ.3 phòng ngủ nhà trống 3.2...
      Dự án Diamond Riverside, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.6 tỷ 73 m2 35,62 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư giá hời - nhận nhà ở ngay dự án căn hộ chung cư Bình Minh Garden P. Đức Giang, Q. Long Biên.=======================giá...
      Dự án Bình Minh Garden, 93 Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,2 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.21 tỷ 63 m2 34,93 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT, chào bán chung cư tại dự án Eco City Việt Hưng - Đối diện vin Hoa Phượng.Chỉ 2.2 tỉ, KH sở hữu ngay:+ chung cư 2 phòng ngủ - 2VS DT...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.