Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 53 m2 45,29 triệu/m2
      Do chuyển công việc cần bán CH Cao ốc B Ngô Gia Tự, Q. 10 (53m2, 2 phòng ngủ, 1 toilet).Vị trí thuận tiện di chuyển qua các Q..giá: 2tỷ4(có...
      Dự án Chung cư Ngô Gia Tự, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 60 m2 39 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư C Vinaconex 2 - DT 60m2 - 2N 2VS.- Tiện ích: 3 tầng hầm, 2 sàn TMDV, trung tâm mua sắm, trường học và rất nhiều tiện ích khác.-...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Goldora Plaza, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,1 tỷ tại Nhà Bè

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      + căn hộ chung cư Goldora Plaza.- Thiết kế 2 phòng ngủ 1 toilet (58 mét vuông).- Giá 2,1 tỉ (bao hết thuế phí sổ).Với thiết kế đặc biệt...
      Dự án Goldora Plaza, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 2,95 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.95 tỷ 130 m2 22,7 triệu/m2
      Vị trí đắc địa giao thông thuận tiện đi các ngả, tiện ích ngập tràn trường cấp 1,2,3, siêu thị, BV gần ngay toà nhà.Thiết 3 ngủ, 2 vệ sinh, 1 khách, 1...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ Lovera Vista , 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,75 tỷ tại Bình Chánh

      2.75 tỷ 83 m2 33,14 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp chung cư Loveta Vista 3 phòng ngủ - 83 mét vuông. Giá gốc 2 tỉ 756tr.Tặng toàn bộ nội thất (2 máy lạnh, máy nc nóng, bình lọc...
      Dự án Lovera Vista, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Eco Green City. Nguyễn Xiển, Thanh Trì.- Ecogreen City Nguyễn Xiển - nơi ước đến. Chốn mong về.- Diên tích 68m2, thiết kế: 2 PN + 2...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      GIÁ ĐĂNG ĐÃ BAO TẤT CẢ PHÍ THUẾ SANG TÊN RỒI Ạ* Hỗ trợ vay bank tối đa 70-80 phần trăm giá. (Bao thủ tục nhanh gọn, hỗ trợ nhiệt tình)* Tiền mặt cần...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Chỉ 2 tỉ 9 sở hữu ngay căn sát cặp góc view công viên tại SunCasa Central.Giá: 2 tỉ 900 (full 100 phần trăm).DT: 5x20=100m2 đất(130m2 sàn).Vị trí: MT...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.5 tỷ 48 m2 52,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán CH Sky Center 48 mét vuông , tầng 5, view đẹp. Nội thất cơ bản: 2 máy lạnh, giường ngủ, bếp, tủ lạnh, máy bình nóng lạnh. Giá:...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, hướng Bắc, giá 2,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 56 m2 42,86 triệu/m2
      Thông tin chi tiết về chung cư:chung cư tại căn hộ Sky Garden 3 - Phú My Hưng - Q. 7 - TPHCM- pháp lí: sổ hồng riêng - sở hữu lâu dài.- Cửa chính...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 4 phòng ngủ, 120 m2, giá 2,3 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.3 tỷ 120 m2 19,17 triệu/m2
      Cần bán nhà tập thể 2 tầng 120m2 đại học Sư Phạm, ngõ 199 Trần Quốc Hoàn. Nhà mới tu sửa đẹp long lanh, chủ để lại toàn bộ nội thất khách chỉ việc xách...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Sora Gardens, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 79 m2 36,71 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán lại căn 2 phòng ngủ trong TP mới.Nhà DT lớn 79m2 hướng Tây, thích hợp cho gia đình 3 - 4 người.Nội thất bàn giao như hình, mới...
      Dự án Sora Gardens, Đường Nguyễn Huệ, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư số 08. DT 75.4  mét vuông.- Thiết kế vuông vức có 2  phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh. 1 nhà bếp.- View Vin Safari,...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Era Town, 2 phòng ngủ, 107 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 7

      2.4 tỷ 107 m2 22,43 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Era Town - Đức Khải, Đường 15B, Phú Mỹ, Q. 7.DT: 107 mét vuông 2 phòng ngủ - 2 toilet,- full nội thất cao cấp, chỉ...
      Dự án The Era Town, Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư 789 Xuân Đỉnh, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 77 m2 32,47 triệu/m2
      Bán chung cư tại căn hộ chung cư 789 Xuân Đỉnh, Bác Từ Liêm, TP Hà Nội(khu Ngoại Giao Đoàn).Do thay đổi công việc nên vợ chồng tôi cần bán nhanh...
      Dự án Chung cư 789 Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư The K Park , 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.21 tỷ 59 m2 37,29 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua căn hộ chung cư đc vài tháng ăn nên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      * Cần bán ngay chung cư Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Q. Tân Phú.- DT: 65 m2 bao gồm phòng khách, 2 PN, bếp, 2  phòng vệ sinh.- Khu tiện...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,5 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      Cần bán căn 1 phòng ngủ - 53 mét vuông tại Vũng Tàu; CK 350 tr đồng.Thảo Trang hỗ trợ song ngữ 24/24 nhiệt tình, vui vẻ 0938 423 ***.Hỗ trợ xem...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thảo Trang Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.