Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 40 m2 50 triệu/m2
      Sau thành công nổi bật của dự án KĐT xanh Celedon City 82ha tại Tân Phú. CDT Gamuda Land tung sp thứ 2 tại Tp Sài Gòn mang tên Elysian.- Vị trí ngay Khu...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Bán Văn Phòng Đa Năng Sunshine Sky City Q. 7Thông tin căn hộ chung cưTòa S1 - tòa căn hộ A1(Khu Văn Phòng Đa Năng)-DT: 70 mét vuông, 2 PN riêng...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      Thật không thể tin nổi cơn mưa quà tặng.Giảm ngay 700tr khi sở hữu căn hộ chung cư tại phân khu cao cấp Masteri West Heights.Vị trí trung tâm trực diện...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Gia đình tôi bán chung cư tại tòa G4 căn hộ chung cư Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.Do cần tiền để trả NH gia tôi bán lại chung ...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      - chung cư 2 phòng ngủ + 2VS DT đa dạng từ 68m2 - 72m2.+ 100 phần trăm chung cư có thiết kế cực kỳ hợp lý và thông minh: 2 ban công, 2...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Bình Tân

      2.3 tỷ 56 m2 41,08 triệu/m2
      Rổ hàng bên em luôn đc cập nhật mới nhất sp nhà thật các tháp AK1, AK2, AK3, AK4, AK5, AK6. Nhà mới. Đặc biệt giá những căn view đẹp và rẻ nhất thị trường...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 64 m2 40,63 triệu/m2
      sang nhượng gấp căn 2 phòng ngủ + 1 đầy đủ đồ tại vin Smart City.Nhà mình cần sang nhượng căn căn hộ 2 phòng ngủ + 1 64 mét vuông đã...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 80 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 80 m2 34,38 triệu/m2
      Đường Lý Thái Tổ, P. Hiệp Phú, Q. 9 - DT : 80m2 Ngang 4 x 20 - Giá : 2 tỉ 75 - Mô tả:+ Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu sân thượng trước, sau gồm Phòng khách, Bếp,...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Công Ty Địa Ốc Happy Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, giá 2,88 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      2.88 tỷ 100 m2 28,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 tầng 100m2 ngay trong KĐT Suncasa Central của VSIP GROUP với hơn 40 phần trăm mảng xanh- DT: 100m2, DT sàn: 130m2- Tiện ích...
      Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán căn hộ Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,6 tỷ tại Cầu Giấy

      2.6 tỷ 71 m2 36,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư 5A Lê Đức Thọ, Cầu Giấy: 71m2, 2 ngủ, giá 2.6 tỉ. Tặng đầy đủ nội thất.+ Căn căn hộ chung cư nhà mình bán nằm trong khu CC5A mặt...
      Tây Nam Đại học Thương Mại, 5A, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 63 m2 34,93 triệu/m2
      Tặng ngay 1 lượngvàng tương đương 55 tr cho 10 KH đầu tiên (đc trừ trực tiếp vào giá).* Bàn giao nội thất đầy đủ liền tường nhập khẩu cao cấp.Sàn gỗ,...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      - Thiết kế căn hộ chung cư: 2 PN.- Nội thất cơ bản: Sàn gỗ, trần thạch cao, giường ngủ tủ, bàn ghế, điều hòa Daikin, nóng lạnh, tủ bếp, hệ thống bếp,...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư The K Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ chung cư THE K PARK Thủ đô Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư...
      Dự án The K Park, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 82 m2 31,71 triệu/m2
      Bán chung cư Hateco Hoàng Mai toà BDT 82  mét vuông. căn hộ gócĐã có bìa đỏ lâu dài sẵn sàng dao dịch.3 phòng ngủ, 2VS, nhà thoáng mát.- Đồ...
      Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,53 tỷ tại Quận 8

      2.53 tỷ 78 m2 32,44 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư Topaz Elite, P4, Q8 (dự án mới).- Chi tiết căn hộ chung cư.DT: 78 mét vuông - 2 phòng ngủ/2 toilet....
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 8

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      sang nhượng chung cư Topaz Elite, P4, Q8 (Dự án mới).- Chi tiết chung cư.DT: 78m2 - 2 phòng ngủ/2 toilet. (Tầng trung thoáng mát).Nhìn trực...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Condotel Panorama Nha Trang, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 46 m2 54,35 triệu/m2
      Cần tiền KD nên em Đạt cần bán nhanh chung cư 5* Panorama trực diện biển, vị trí cực đẹp để xem pháo hoa và lễ hội.- Vị trí trực biển, nhìn tháp Trầm...
      Dự án Panorama Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,11 tỷ

      2.11 tỷ 55 m2 38,37 triệu/m2
      Mình cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ đã có đủ đồ tại vin Smart City.DT 55 mét vuông sử dụng, logia nam mát mẻ, tầng thấp.Đã có sổ...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.