Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 72 m2 38,2 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Bàu Cát 2 Q. Tân Bình.DT 72 mét vuông, thiết kế 2N, 2 phòng vệ sinh nhà trống giao ngay, an ninh, gần chợ, trường học,...
      Dự án Bàu Cát II, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư An Gia Garden, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,35 tỷ tại Tân Phú

      2.35 tỷ 50 m2 47 triệu/m2
      bán ngay chung cư An Gia Garden tại P. Tân Sơn Nhì Q. Tân Phú.DT: 50m2.Thiết kế: 1  phòng ngủ 1 phòng vệ sinh phòng khách, bếp + logia.Hướng...
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 73 m2 34,25 triệu/m2
      Samsora - Cầu Am, Hà Đông.2 phòng ngủ 2VS 1 ban công, 1 ban công, nhà cơ bản có thể làm nội thất theo ý mình.- 73 mét vuông - Giá chỉ 2.5 tỉ,...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 53 m2 52,84 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư 1 phòng ngủ tòa T11 - vị trí trung tâm.chung cư thuộc tầng trung, hướng view thoáng.Bán đồ đạc cơ bản.Giá 2.8 tỉ.contact...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 78 m2 32,06 triệu/m2
      Ban quản lý căn hộ Goldmark kính gửi a/c quỹ căn bán sang nhượng cập nhật mới nhất tại Goldmark City* Quỹ căn 2 phòng ngủ, 2VS:+ DT 77,9 m thông...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 83 m2 35,55 triệu/m2
      Cực hiếm! Cả trục có duy nhất một căn bán.- đc: R2, Goldmark City, 136 Hồ Tùng Mậu.- DT: 83 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN, 2 phòng tắm.- Tầng trung.-...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Xuân Mai Riverside, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ tại Hà Đông

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      chung cư tầm trung tầm tầng 10, có sổ. DT 67 mét vuông. 2 phòng ngủ. chung cư nội thất full đẹp thoáng mát. Giá 2.350tỉ mọi người có nhu cầu...
      Dự án Xuân Mai Riverside, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,2 tỷ tại Long Biên

      2.21 tỷ 63 m2 34,93 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh DT 63  mét vuông giá chỉ 2,2 tỉ.* Bàn giao nội thất đầy đủ liền tường nhập khẩu cao...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh chung cư Western Capital Q. 6.- DT: 50 mét vuông - 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.- giá: 2 tỉ còn TL chút...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 1000 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      2.9 tỷ 1000 m2 2,9 triệu/m2
      Sun Casa Central - Vsip II, Bình Dương. Nơi đầu tư lý tưởng.Vị trí MT đường Dân Chủ, khu công nghiệp Vsip II A, Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương.chủ đầu ...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư Khu nhà ở Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,35 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.35 tỷ 84 m2 27,98 triệu/m2
      Gia đình tôi đã xem ưng căn hộ chung cư 3 ngủ Hồ Gươm, nay cần nhượng gấp căn hộ cao cấp DT 85m2 tại tòa Bắc Hà Fodacon, mặt đường Trần Phú, Hà Đông....
      Dự án Bắc Hà Fodacon, Đường Nguyễn Trãi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      * Với mức giá trung bình chỉ 42tr/m tại cửa ngõ TP. Thủ Đức, song MT Eastmark City sở hữu nhiều giá trị vượt trội nhờ vị trí chiến lược vô cùng đắt giá mà...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 50 m2 52 triệu/m2
      Suất nội bộ căn 1 phòng ngủ giá mềm nhất chỉ 2,6 tỉ/ 50 mét vuông.Ký hợp đồng cọc chỉ 50tr.8 tháng sau kí hợp đồng mua bán chỉ 5 phần ...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      Vì chuyển sang nơi ở khác, thuận tiện cho con đi học nên bán cănDT 64,65m2Thiết kế 2 PN 2 vệ sinhTầng đẹpGọi cho tôi để xem nhà 0329 703 ***
      Dự án VOV Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ Royal Paradise, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,35 tỷ tại Vũng Tàu

      2.35 tỷ 72 m2 32,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Dic Phoenix C view biển vũng tàu cực đẹp và xịn sò. Thuộc block căn hộ có view siêu đẹp.DT: 72 mét vuông (2 phòng ngủ,...
      Dự án Dic Phoenix, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn Khu đô thị Mễ Trì Thượng, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,45 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.46 tỷ 80 m2 30,63 triệu/m2
      Tôi chuyển công tác cần bán chung cư 2  phòng ngủ 79.8m2 vừa mới làm đầy đủ nội thất.Vị trí cực đẹp, nằm ngay trên mặt đường Đại Lộ Thăng...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,14 tỷ tại Hoàng Mai

      2.15 tỷ 67 m2 32 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ Eco Lake View Đại Từ L/H 0989 134 ***.Gia đình đang cần bán căn 01 đơn nguyên A DT 67.3m2, 2 ngủ, 2 nhà vệ sinh, logia hướng...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,5 tỷ tại Bình Tân

      2.5 tỷ 59 m2 42,38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, 2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh, 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh tại dự...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá