Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị mới Resco, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,95 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      2.95 tỷ 93 m2 31,73 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư tòa OCT5B Resco Cổ Nhuế 2.- DT 83 mét vuông.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2VS.- Hướng cửa: Nam - logia: Bắc.- Nhà...
      Dự án Resco Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.3 tỷ 35 m2 65,72 triệu/m2
      Cụ thể, khu cao tầng với 2 tòa tháp có tổng DT 5,5 ha, gồm 650 căn hộ chung cư các loại (studio, căn hộ chung cư 1 - 3 PN, duplex thông tầng và 38...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,16 tỷ tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      2.17 tỷ 70 m2 30,89 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn hộ chung cư rẻ nhất tại thị trấn Hóc Môn9X An SươngCĐT: Tập đoàn Hưng ThịnhCăn 2 phòng ngủ - 70m2Hoàn thiện nội ...
      Dự án 9X An Sương, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,17 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      2.17 tỷ 70 m2 31 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, chính chủ nhờ bán căn hộ DT 70 mét vuông toà Tecco Diamond mới 100 phần trăm.- Tầng cao, hướng logia hướng Đông ...
      Dự án Tecco Diamond, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 4 phòng ngủ, 129 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 129 m2 22,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 129 mét vuông - CTD Dương Nội giá rẻ.Do gia đình đã chuyển nhà để tiện công việc, không còn nhu cầu ở nữa tôi cần bán ...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.1 tỷ 45 m2 46,67 triệu/m2
      https://thanhbinhgarden.chungcu-hanoi.info/căn hộ chung cư mới tinh vừa hoàn thiện. Cấp bìa đỏ vĩnh viễn.Thanh Bình Garden.căn hộ chung cư tiêu chuẩn...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 2,1 tỷ tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Sở hữu căn nhà phố 5x20m tại Bình Dương chỉ từ 450 tr, hỗ trợ trả góp lên đến 5 năm.KĐT nằm ngay MT đường, cư dân hiện hữu, gần chợ, trường học, NH, BV,...
      Đường Thiếu Niên 3, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Nhận chạy hồ sơ nhanh cho các khu vực TP. Thành phố Hồ Chí Minh, Tiền Giang, Bình Dương, Bình Phước, Đà Nẵng...* Vị trí dự án:- Centana tọa lạc tại vị...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,8 tỷ tại Hà Đông

      2.8 tỷ 103 m2 27,19 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 3 ngủ CC Hà Đông The Pride Đường Tố Hữu, P. La Khê, Hà Đông, TP Hà Nội.DT 103m2 giá 2.8 tỉ.
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 7

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Thông báo từ chung cư Q7 Riverside, Q. 7, Tôi cần bán giá 2.35 tỉ căn 67 mét vuông,2 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh, tầng đẹp, view nội...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,5 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      Cần bán căn 1 phòng ngủ - 53 mét vuông tại Vũng Tàu; CK 350 tr đồng.Thảo Trang hỗ trợ song ngữ 24/24 nhiệt tình, vui vẻ 0938 423 ***.Hỗ trợ xem...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thảo Trang Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 6

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Chuyên bán căn hộ chung cư Western Capital Q. 6.Cam kết 100 phần trăm không báo giá ảo, tránh mất thời gian KH.hotline 0938 877 *** Xem nhà thực...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị mới Dương Nội, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,75 tỷ tại Hà Đông

      2.75 tỷ 117 m2 23,51 triệu/m2
      CT8C Dương Nội.+ DT: 117 m2.+ Hướng cửa: hướng Tây Nam. ban công: hướng Đông Bắc.+ Hướng view: Sân chung, nhìn CT7.+ Thông số căn hộ chung cư: 3 PN,...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư South Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.1 tỷ 75 m2 28 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ vật tư du lịch - South Tower Trần Thủ Độ căn hộ chung cư thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh sở hữu logia hướng Bắc - View hồ Linh Đàm...
      Dự án South Tower Hoàng Liệt, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 54 m2 47,23 triệu/m2
      Precia là "viên ngọc quý" đón trọn nhịp sống phồn vinh, khởi sinh mạch đập thịnh vượng. Tòa tháp căn hộ chung cư 23 tầng, đẳng cấp, tinh tế đến từng chi...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 1 toilet tại vin Smart City.- căn hộ chung cư thuộc phân khu S3.- Tầng trung view thoáng...
      Dự án Vinhomes Smart City , đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 6000 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã Khánh Thượng - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa

      2.5 tỷ 6000 m2 0,42 triệu/m2