Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,65 tỷ tại Tân Phú

      2.65 tỷ 72 m2 36,81 triệu/m2
      DT 72 mét vuông.2 PN, 1  nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 nhà bếp, 1 sân phơi.đầy đủ nội thất, không lấy nội thất trừ lại 50 tr.Tầng 6.Có sẵn...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 73 m2 35,62 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn căn hộ chung cư tòa Samsora Premier 105 Chu Văn An Vạn Phúc.DT: 73.41m2 - 2 ngủ, 2vs giá 2.6tỉ.giá bao gồm 100 phần trăm giá...
      Samsora Premier, 105, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư South Tower, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,68 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.68 tỷ 87 m2 30,81 triệu/m2
      Bán chung cư tại tòa Vật Tư Du Lịch(South Tower) sát căn hộ chung cư Phương Đông.Số 8 Trần Thủ Độ hoặc ngõ 15/51 số 6 Ngọc Hồi.Thông tin cơ bản bao...
      South Tower Hoàng Liệt, ngõ 15/51 số 6, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ tại Thanh Trì

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Eco Green City.- Toà CT1, DT 67 mét vuông, 2 ngủ 2 nhà vệ sinh.- logia mát, tầng cao, view đẹp cửa ĐB logia TN.- bìa đỏ...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu chung cư New House Xa La, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      2.21 tỷ 72 m2 30,56 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư nên tôi cần bán căn hộ Newhouse, Xa La, Hà Đông. Tòa mới bàn giao 2018, chất lượng tốt nhất khu đô thị Xa La, mật độ dân cư thấp, chỉ 60...
      Dự án Newhouse Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,62 tỷ tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa - Hà Nội

      2.62 tỷ 60 m2 43,67 triệu/m2
      + Nhà nằm ngay trung tâm Đống Đa sầm uất, tiện ích ngập tràn. Ngõ vào nhà thông 2 xe máy tránh nhau thoải mái.+ Nhà tập thể tầng 1 chủ mới sửa đẹp long...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,55 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.55 tỷ 74 m2 34,46 triệu/m2
      Em Ly Opal xin cập nhật mới nhất chung cư Opal Boulevard 2 PN, DT 74m2 View Landmark giá chỉ 2.55 tỉ bao thuế phí.- DT 74m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh-...
      Dự án Opal Boulevard, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường An Bình - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Chỉ TT 40 phần trăm đến khi nhận nhà.- Đặc điểm: Kết nối các Q. TT theo trục đường Phạm Văn Đồng, Sân Bay, Bến xe Miền Đông, làng đại học tp Thủ Đức...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.4 tỷ 55 m2 43,62 triệu/m2
      Cần tiền trả NH, chính chủ bán ngay căn hộ mới tinh rẻ nhất tòa SA thuộc phân khu Sakura, dự án vin Smart City.DT tim tường 59m - DTTT 54.7m2 gồm 2 PN và...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Nhà ở xã hội Đồng Mô Đại Kim, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 70 m2 32,15 triệu/m2
      Do k có nhu cầu sử dụng nên gia đình cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 ngủ tại tòa B căn hộ Đại Kim Building. Tòa nhà đc xây cho cán bộ công an bàn giao...
      Dự án NOXH Đồng Mô, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2 tỷ tại Quận 7

      2 tỷ 62 m2 32,26 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - sổ hồng riêng + Góc - có sân vườn - CC Belleza Q 7.+ DT: 62 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư New Life Tower Hạ Long, 3 phòng ngủ, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 96 m2 25,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại quảng ninh.đc: chung cư 1009 Tầng 10, Toàn Nhà A, căn hộ chung cư New Life Twer, Lô N02, Khu A1 KĐT Cái Dăm, P....
      Dự án New Life Tower, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,07 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.07 tỷ 69 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 PN căn hộ chung cư 58 Tố Hữu - Lê Văn Lương. Giá 30 tr/ mét vuông nội thất cơ bản, có điều hòa các phòng.TT...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,72 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.73 tỷ 68 m2 40,05 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Moonlight 1 An Lạc Hoài Đức, căn 2 phòng ngủ 68 mét vuông ban công hướng Đông Nam giá chỉ 2,723 tỉ, HTLS 0 phần trăm 24...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,68 tỷ tại Đường Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội

      2.68 tỷ 100 m2 26,8 triệu/m2
      Nhà đẹp - lô góc - nội thất đầy đủ - 4 phòng ngủ - đầy đủ công năng - tiện ích không thiếu thứ gì.- Vị trí vô cùng đẹp, khu vip Kim Liên, xung...
      Đường Kim Liên, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh chung cư 2  phòng ngủ + 2  toilet tòa R1 - 03.DT tim tường 76,9m2, thông thủy 70,2 m2, tầng vừa, nhà mới tinh vừa nhận bàn...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,85 tỷ tại Thanh Trì

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác cần bán nhanh căn hộ chung cư Eco Green City.DT. 75m2 có 2 PN và 2 vệ sinh.Hướng cửa ĐB logia TN.Đệ lại đầy đủ nội thất...

      Cần bán ngay chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,12 tỷ

      2.12 tỷ 58 m2 36,56 triệu/m2
      Bán chung cư CT3 HUD3 hướng Tây Nam Linh Đàm - căn 2 PN đẹp - nhà sạch sẽ, gia chủ dễ tính.Nhà của HUD nên 100 phần trăm chất lượng và đảm bảo an...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.