Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      - Căn Tập Thể 60 mét vuông - nhà nằm tại khu tập thể Kim Liên - ngõ, vị trí cực đẹp, cách mặt phố chỉ vài bước chân. Giá 2.4 tỉ có thỏa thuận!- Khu...
      Đường Kim Liên, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ LuxGarden, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Tôi soạn định cư nước ngoài cần bán nhanh căn hộ chung cư LuxGarden (370 Nguyễn Văn Quỳ, P. Phú Thuận, Q. 7).Thông tin như sau:- căn hộ chung cư tôi...
      LuxGarden, 370, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Sakura Tower, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,3 tỷ tại Thanh Xuân

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      Tôi muốn nhượng lại căn hộ Sakura Vũ Trọng Phụng.DT: 85m, 2 ngủ, 2 toilet.Hướng cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.giá bán: 2.3 tỉ.hotline...
      Dự án Sakura Tower, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 84 m2 30,96 triệu/m2
      -Bán chung cư CT1 Bắc Linh Đàm-DT 83.5m²-2N 2VS.-- Tòa CT1 Bắc Linh Đàm ngay gần Cầu Dậu, đường Giải Phóng, hồ Linh Đàm.- Nằm trong KĐT Bắc Linh Đàm với...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,2 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.21 tỷ 69 m2 31,89 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:căn hộ 2 ngủ 2 vệ sinh góc, có logia ĐN - ĐB view thoáng đẹp, là căn hộ chung cư hiếm hội tụ đủ mọi mặt về mỹ quan tại vin...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Anland Complex, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,28 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.28 tỷ 54 m2 42,23 triệu/m2
      Chuyển công tác xa không có nhu cầu sử dụng đến căn hộ chung cư tại Anland Complex, Đường Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Thủ đô Hà Nội tôi cần bán ...
      Dự án Anland Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,39 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.39 tỷ 59 m2 40,51 triệu/m2
      Cần tiền trả NH, chính chủ bán ngay căn hộ mới tinh rẻ nhất tòa SA thuộc phân khu Sakura, dự án vin Smart City.DT tim tường 59m2 - DTTT 54.7m2 gồm 2 PN và...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 10

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      ĐỊNH CƯ MỸ bán nhanh căn hộ chung cư RIVERA PARK Q10 - CĂN 2 phòng ngủ - 75m² - 2.6 tỉ - đầy đủ nội thất. hotline: 0767 524 *** HOÀNG ( CHÍNH...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,7 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.7 tỷ 77 m2 35,07 triệu/m2
      Do cần tiền gấp để nhập lô hàng gia dụng tại Trung Quốc tôi cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ tại dự án Feliz Homes Hoàng Mai. chung cư của tôi...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,73 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.73 tỷ 78 m2 35 triệu/m2
      Tôi có suất ngoại giao tại dự án 79 Ngọc Hồi, do không ở nên cần bán đi:Căn 2 phòng ngủ giá: 2,73 tỉ.Giá rẻ hơn hàng CĐT hơn 200 tr/căn.Đóng...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.1 tỷ 47 m2 44,62 triệu/m2
      Những tiêu chí lựa chọn chung cư xứng đáng để ở tại trung tâm nội đô Thủ đô Hà Nội:1. Vị trí: Nằm tại trung tâm Q. Hoàng Mai, dễ dàng di chuyển đến các...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Asiana Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 6

      2.8 tỷ 62 m2 45,17 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Saigon Asiana.20 Nguyễn Văn Luông, P. 12, Q. 6.- DT: 62m2, 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.- Giá: 2,8 tỉ.Tiện ích: Khu vui...
      Saigon Asiana, 20, Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,17 tỷ tại Gia Lâm

      2.17 tỷ 81 m2 26,8 triệu/m2
      chính chủ cắt lỗ bán ngay căn 3N góc, tòa S219. Tầng thấp, tài chính 2.17 tỉ thu net.Tặng đầy đủ nội thất nhập khẩu xịn sò như hình.DT: 75m2 thông thủy,...

      Cần bán chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,72 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.72 tỷ 71 m2 38,31 triệu/m2
      Em Cần bán duy nhất một căn Hộ Opal boulevard full full nội thất, views Hồ bơi cực đẹp, tiện ích đủ thức fitness, hồ Bơi, Yo ga, BBQ, an ninh 24/7 (có...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương
      S
      Hồng Quang Dat Xanh Services Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      CĐT gửi bán căn hộ chung cư đang ở tại Toà Tháp Thiên Niên Kỷ.- Thông tin cụ thể căn hộ chung cư:- DT: 65m2 tim tường, 60m2 thông thủy.- Thiết kế căn ...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Đường Quang Trung, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 66 m2 35,61 triệu/m2
      Chủ cần Bán căn hộ góc biển Tòa OC2B Mường Thanh Viễn Triều - Tp. Nha Trang chỉ 2.35 tỉ.- DT: 66  mét vuông.- nội thất đầy đủ đẹp.- Gồm: 2 PN - 2...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Hoàng Anh Thanh Bình, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 73 m2 37,68 triệu/m2
      căn hộ chung cư Hoàng Anh Thanh Bình, D4, P. Tan Hưng, Q7. block căn hộ C lầu 16, view cầu phú Mỹ, Lotte Mart.Đã thiết kế mới so với CĐT bàn...
      Dự án Hoàng Anh Thanh Bình, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Blue Sapphire Bình Phú, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 52 m2 40,39 triệu/m2
      Cần bán chung cư Bình Phú - đường số 30 - P. 10, Q. 6 TPTp HCM - đã có SHR.- DT: 52,3m2.- logia rộng rãi - 1 logia chung và 1 logia riêng làm khu vực phơi...
      Dự án Blue Sapphire Bình Phú, Đường 30, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.