Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 6

      2.4 tỷ 66 m2 36,37 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Western Capital - MT Lý Chiêu Hoàng, Q. 6Cam kết giá cực rẻ dự án, rẻ nhất khu vực Q. 6 và lân cận1. DT: 65,54 mét vuông -...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh
      D
      Trịnh Thị Ngọc Diệp Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 41 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 41 m2 56,1 triệu/m2
      Nhận thông tin báo giá rổ hàng từng căn cụ thể chi tiết.Mai có suất nôi bộ 1 phòng ngủ tầng đẹp chỉ 2tỷ226Ký HĐ ngay 50tr. 8 tháng sau ( T12/2023 ký...
      Dự án Chung cư Elysian, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 57 m2 49,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 57 mét vuông, 2 phòng ngủ ở tòa R2 Sunshine Riverside, Phú Thượng, Q. Tây Hồ. chung cư thiết kế đẹp, thông thoáng...
      Dự án Sunshine Riverside, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ Moonlight Boulevard, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 53 m2 38,68 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp căn 1 phòng ngủ 1 toilet 53m tầng cao view hướng Đông Nam nhìn về Kinh Dương Vương.- giá: 2.050 tỉ, bao hết...
      Dự án Moonlight Boulevard, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phạm Thị Ngọc Điệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,17 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.17 tỷ 52 m2 41,74 triệu/m2
      * Thông tin mô tả:DT 52m2 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh.full nội thất, thiết kế đẹp, hiện đại: Sàn gỗ Trần thạch cao, hệ thống đèn điện.logia...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,65 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.65 tỷ 76 m2 34,87 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nữa nên cần bán căn 3PN2VS view Vin UNI giá cắt lỗ.- DT: 76m2 thông thuỷ.- Hướng: hướng Đông Nam đón gió siêu mát.- Nội...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Sao Biển 8, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,05 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.05 tỷ 53 m2 38,63 triệu/m2
      Duy nhất 1 suất đc CK 20 phần trăm, căn hộ chung cư nghỉ Vũng Tàu Pearl.Thông tin chi tiết:DT căn hộ chung cư: 53.43 mét vuông.Hướng...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ 2VS tòa S2 dự án Sky Oasis - Ecopark - Văn Giang Hưng Yên giá 2tỷ500 bao phí ra SHR.- DT: 68m2 thông thủy.Hướng logia: hướng...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Trung Yên Smile Building, 3 phòng ngủ

      2.8 tỷ 84 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư với tổng DT 83.83m2, thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh. căn hộ chung cư thiết kế rất hợp lý với tối ưu DT khiến không gian nhà rất...
      Dự án Smile Building, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Green Stars, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 58 m2 44,32 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư ở tòa B6 căn hộ Green Stars - 234 Phạm Văn Đồng.căn hộ chung cư thiết kế 58m2, gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1...
      Green Stars, 234, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 76 m2 29,61 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet dự án vin Ocean Park Gia Lâm. Nhà đầy đủ nội thất đẹp.Giá cắt lỗ 400 tr giờ bán nhanh rẻ nhất thị...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,19 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.19 tỷ 42 m2 52,15 triệu/m2
      * L/H: 0986 498 ***.Chính sách ưu đãi khủng mới nhất tháng 5/2023 này thực sự tạo ra cơn sốt giao dịch chưa từng có tại Masteri West Heights - Smart...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư ICID Complex, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,45 tỷ tại Hà Đông

      2.46 tỷ 76 m2 32,24 triệu/m2
      Cần bán căn 76 mét vuông căn hộ chung cư ICID Complex Dương Nội - 2 phòng ngủ - Lô góc nội thất đầy đủ - giá 1.95 tỉ cần bán gấp căn 2...
      Dự án ICID Complex, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Hoài Đức

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      căn hộ cao cấp Moonlight 1 nằm trong KĐT An Lạc cách Mỹ Đình và trung tâm hội nghị Quốc Gia chỉ ~ 7p lái xe.chung cư có DT 67m với thiết kế 2 phòng ...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Screc Tower, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 3

      2.46 tỷ 52 m2 47,12 triệu/m2
      contact: 0909 426 *** Cần bán nhanh chung cư Screc đường Trường Sa.- DT: 50m 1 phòng ngủ nhà đẹp.- Giá: 2.45 tỉ.- sổ hồng riêng vĩnh viễn pháp lí...
      Dự án Screc Tower, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,62 tỷ tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa - Hà Nội

      2.62 tỷ 60 m2 43,67 triệu/m2
      Bán tập thể tầng 1 phố Thái Thịnh, Đống Đa, 60m2, 2 tỉ 62.- chính chủ cần bán nhà tập thể tầng 1 Thái Thịnh, Đống Đa.- Nhà đẹp như CCCC, 2 thoáng trước sau,...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Diamond Riverside, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 74 m2 35,82 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới bàn giao cuối năm 2020 còn rất mới, Ban quản lý toà nhà Vista rất chuyên nghiệp, sạch sẽ, ngăn nắp và an toàn.Vị trí nằm trên trục Võ...
      Dự án Diamond Riverside, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị mới Văn Quán, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán gấp trong tết, nhanh tay rinh em ý về ăn tết, khi vực tiện ích vòng quanh, an sinh xã hội đỉnh, dân trí cao.Chỉ vài ph ra Hồ Gươm...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.