Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 101 m2 27,73 triệu/m2
      Cần tiền trả NH em cần thanh lý căn hộ ở Tecco Garden.chung cư nhà em đã hoàn thiện nội thất.chung cư DT 101 mét vuông, 3 phòng ngủ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 9

      2.9 tỷ 80 m2 36,25 triệu/m2
      Hàng bán Jamila.Chính chủ gởi bán căn 2 phòng ngủ Jamila Khang Điền, giá rẻ.DT 80 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, view Q....
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Eco Lake View, 69 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.7 tỷ 69 m2 39,14 triệu/m2
      1. Bán chung cư HH2 Eco Lake View2. DT: 69m2 thông thủy.3. Thiết kế: 2 ngủ, 2 vệ sinh.4. Hướng: cửa Đông, logia Tây5. Nội thất: : sàn gỗ, trần thạch cao,...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Celadon City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,42 tỷ tại Tân Phú

      2.42 tỷ 53 m2 45,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư Celadon Emerald, Tân Phú.- DT: 53m2.- Thiết kế: 1 PN, 1  phòng vệ sinh, logia view thoáng mát.- Tiện ích: Khuôn...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 2 tầng, 80 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      kẹt tiền xoay vốn KD bán căn nhà phố như hình đã có SHR tại Gò Đen. - Vị trí: MT đường ĐT 835, liên kế chợ Gò Đen. - Đất thuộc dự án Central Hill. - Dự...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Bến Lức, Long An
      C
      Nguyễn Thị Kim Cương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Vị trí rất đẹp, view hồ công viên Tuổi Trẻ.Cạnh công viên, gần hồ Tuổi Trẻ, tập phòng gym ở blue phòng gym, đi bộ đạp xe trong công viên.5 ph đi xe máy ra...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 57 m2 48,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sky Garden view tr đô xịn sò, cạnh Vivo City, trường Đại học Tôn Đức Thắng, nội khu Phú Mỹ Hưng yên tĩnh, tiện ích đầy đủ.
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 67 m2 38,06 triệu/m2
      Nhà tôi mua chung cư này đc 2 năm, nay ăn nên làm ra muốn chuyển xuống nhà thổ cư, cần bán ngay chung cư ECO Green City.- DT thhong thủy là 67 mét...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư 30 Phạm Văn Đồng, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,54 tỷ tại Cầu Giấy

      2.54 tỷ 67 m2 37,92 triệu/m2
      GĐ không sử dụng đến nên cần bán căn hộ cao cấp Bắc Hà Lucky - 30 Phạm Văn Đồng.- Căn 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 67 mét vuông, full nội thất,...
      Dự án 30 Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 74 m2 40,55 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu, cần tiền KD bán ngay chung cư Ecolife Capitol, 58 Tố Hữu.chung cư sáng thoáng view đẹp, cắt lỗ rất sâu.DT 74 mét vuông thiết kế 2 PN, 2...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Celadon City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,42 tỷ tại Tân Phú

      2.42 tỷ 53 m2 45,67 triệu/m2
      Cần bán gấp trong tháng chung cư Celadon Emerald, cần tiền nên bán giá lỗ chung cư giá cực rẻ thị trường Celadon City (Khu Emerald), Số 2 đường N4, P....
      Dự án Celadon City, Đường N4, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,1 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Phòng bán hàng liên lạc 0813 666 *** cập nhật các chung cư 58m2, 69m2, 92m2, 94m2, giá cực tốt.chung cư bán.I) Căn 2 phòng ngủ.* )Căn 58m2: Tầng...
      Dự án Hà Nội Homeland, Đường 5, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội.

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư Hà Đô Parkside, Dịch Vọng, Cầu Giấy, TP Hà Nội. Vị trí cạnh chợ Dịch Vọng, công viên Cầu Giấy, ngay ngã 4 Thành Thái, Trần Thái...
      Dự án CC1 Hà Đô Parkside, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 2,16 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.16 tỷ 36 m2 60 triệu/m2
      pháp lí chuẩn chỉnh là điều NĐT quan tâm và an tâm nhất.Một sp của Khang Điền sắp đc ra mắt tại khu Tây - Thành phố Hồ Chí Minh.chung cư cao cấp The...
      Dự án The Privia, 158 Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      căn hộ chung cư này 72m ( 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh) tòa căn hộ cụm MP1 - MP5 đã có sổ hồng riêng từng căn. pháp lí an tâm tận tay...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      Carillon 7.bán ngay căn hộ chung cư Carillon 7 Tân Phú, 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh giá 2,3 tỉ. Nhà sạch view đẹp. liên hệ ngay: 0906 667...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Hamona 33 Trương Công Định, P14 Tân Bình.DT: 75m 2 phòng ngủ 2  phòng vệ sinh phòng khách và bếp.- Với thiết...
      Dự án The Harmona, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 96 m2 31,25 triệu/m2
      Dự án: C14 Tố Hữu.Toà CT1.đc: Trung Văn, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư 03 tầng 23 - 30.View đẹp.DT 96  mét vuông.Thiết Kế: 3...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.