Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 54 m2 42,6 triệu/m2
      Cần bán ngay cắt lỗ căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1 (rẻ hơn giá gốc 700tr).Kí trực tiếp với CĐT.Nằm tại tòa I1 trực diện công viên biển hồ.Thiết...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 78 m2 37,18 triệu/m2
      Do thay đổi công việc, nên t cần bán nhanh chung cư 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia, 77,7 m2.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam. View nội khu. chung ...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà chung cư Khu dân cư Phú Lợi, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 8

      2.1 tỷ 77 m2 27,28 triệu/m2
      Do nhu cầu thay đổi nơi làm việc nên mình muốn bán căn căn hộ chung cư chính chủ ở đc D1- Phú Lợi ở Q. 8, Phạm Thế Hiển.CĐT: Vietcomreal, bàn giao đã đc...
      Chung cư D1 - KDC Phú Lợi, F.7, Quận 8,TP. Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,53 tỷ

      2.53 tỷ 68 m2 37,21 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn Safira Khang điền.Căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, NT có máy lạnh, rèm, giàn phơi, bàn ăn.giá 2 tỉ 530 bao thuế phí.liên ...
      Dự án Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,2 tỷ tại Long Biên

      2.21 tỷ 68 m2 32,36 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Việt Hưng, Long Biên.- căn hộ chung cư DT: 68 mét vuông.- Nội thất mới bàn giao: Sàn gỗ, trần thạch cao, tủ bếp, bếp từ nhập từ...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,5 tỷ tại Dĩ An

      2.5 tỷ 85 m2 29,42 triệu/m2
      Hot cần bán chung cư Opal Boulevard 85m2.Giá 2.5 tỉ bao hết thuế phí chuyển nhượng (đơn giá chỉ 29tr/m2 giá không tưởng so với khu vực).chung cư mới bàn...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ chung cư Vũng Tàu Center, 2 phòng ngủ, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 76 m2 35,53 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư 18.07 tầng 18, Lô B, căn hộ Vung Tau Center, hướng Lê Hồng Phong.- DT: 76  mét vuông, nhà 2  phòng ngủ, full nội thất....
      Dự án Vũng Tàu Center, Đường Lê Hồng Phong, Phường Thắng Nhì, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ C SkyView, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,5 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Giảm gần 1 tỉ Việt Nam đồng cho khách mua căn hộ chung cư tại C - Sky View.- CK lên đến 29 phần trăm.- Quà tặng xe SH 125 tr.- Quà tặng gói nội...
      Dự án C-SkyView, Đường Trần Phú, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,6 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      2.6 tỷ 92 m2 28,27 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 92 mét vuông căn hộ chung cư Rừng Cọ view căn biệt thự vườn Tùng, KĐT Ecopark:- DTSD: 92 mét vuông.- Thiết kế: 3 PN,...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,34 tỷ tại Đường Đường L - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.34 tỷ 60 m2 39 triệu/m2
      Tổng quan.Vị trí.Ngay: MT Lê Trọng Tấn & Phạm Văn Đồng (ngay Flora Novia).CĐT: Bcons PS Land (tập đoàn bcons).Bàn giao: nội thất đầy đủ tiêu chuẩn cao...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh, 66m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại Golden Palm.Do gia chủ không còn nhu...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 73 m2 27,4 triệu/m2
      Vợ chuẩn bị sinh bé thứ hai, gia đình tôi muốn chuyển đổi lên căn 3 ngủ nên muốn nhượng lại căn hộ chung cư 73 mét vuông CT3 The Pride cho khách có...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,4 tỷ tại Dĩ An

      2.4 tỷ 76 m2 31,58 triệu/m2
      Cần bán ngay trả ngân hang căn Opal Boulevard, DT 76 mét vuông, 2  phòng ngủ giá chỉ 2.4 tỉ. Đăng là có.đc: nhà phố thương mại A1-1.0một ...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,4 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      2.4 tỷ 73 m2 32,88 triệu/m2
      - Tầng trung view làng ĐH thanh bình và mộng mơ- Đông Nam - mát quanh năm- DT 73m2 - 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - TRung tâm thương mai ngay...
      Dự án HT Pearl, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vĩnh Hoàng, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,4 tỷ tại Hoàng Mai

      2.4 tỷ 84 m2 28,58 triệu/m2
      Bán căn hộ khu đô thị Vĩnh Hoàng 84 mét vuông 3 PN, 2vs giá 2.4 tỉ. gọi ngay 0354 580 ***.Chủ để lại toàn bộ nội thất giường ngủ, TV, tủ lạnh...
      Dự án KĐT Vĩnh Hoàng, Đường Nguyễn Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.21 tỷ 53 m2 41,51 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư chun g cư tòa Riverside Garden số 349 Vũ Tông Phan.- căn hộ chung cư DT 53m2. Thiết kế 2 phòng ngủ + 1 toilet.- Nội...
      Riverside Garden, số 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Ruby.DT: 68m2 2 phòng ngủ + 2 toilet.Full full nội thất.giá: 2.7tỉ (Bao hết phí, thuế - 5 phần trăm ra...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,35 tỷ tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2.35 tỷ 72 m2 32,64 triệu/m2
      Tôi giám đốc sàn Đất Xanh - chính chủ cần bán suất nội bộ căn 2 PN 2 phòng vệ sinh.- Giá ưu đãi hơn giá gốc CĐT.- TT 30 - ngưng đợi nhận nhà.- Tiến...
      Dự án HT Pearl, Đường Tân Hòa, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.