Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Rainbow Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,2 tỷ tại Hoàng Mai

      2.21 tỷ 68 m2 32,36 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ 2 phòng vệ sinh ở Rainbow hướng Tây Nam Linh Đàm, xung quanh có tòa Rice công ty, B1 B2 hud2, D1 D2 hud2, CT2 A1, Hud3.Toà...
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,18 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.19 tỷ 58 m2 37,59 triệu/m2
      căn hộ chung cư Picity High Park Q. 12 - chuẩn resort 4 sao.+ căn hộ chung cư mới bàn giao, DT: 49 mét vuông, 58 mét vuông, 66 mét ...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 50 m2, giá 3 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      MÔ TẢ. +NHÀ 2 TẦNG,45 mét vuông KDC TRÍ THỨC CAO,VĂN MINH LỊCH SỰ .* + Vị trí cách...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Phú

      2.3 tỷ 66 m2 34,85 triệu/m2
      Gấp! Gấp! Thông tin mới nhất trong ngày, chính chủ kẹt tiền cần thanh lý chung cư giá rẻ chưa từng có.- Bán căn hộ chung cư RichStar, Tân Phú,...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,1 tỷ tại Gia Lâm

      2.1 tỷ 67 m2 31,35 triệu/m2
      Bán căn 2PN2 toilet view đỉnh tại vin Ocean Park, Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội.- DT: 67,4/62,7m2 thông thủy.- View biển hồ xịn xò, khu căn biệt thự thấp...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      Carillon 7.bán nhanh căn hộ chung cư Carillon 7 Tân Phú, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá 2,7 tỉ. Nhà sạch view đẹp. gọi ngay: 0906 667...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 54 m2 42,6 triệu/m2
      Cần bán nhanh cắt lỗ căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1 (rẻ hơn giá gốc 700tr).Nằm tại tòa I1 trực diện công viên biển hồ.Thiết kế 2  phòng ngủ...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới toanh như hình chụp, nội thất đầy đủ, đã có bìa đỏ, vay NH thoải mái.căn hộ chung cư nằm ngay MT đường số 7, tầng đẹp, view...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,4 tỷ tại Hoàng Mai

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      chào bán tòa DV01 - 1.8 tỉ sở hữu căn 2 phòng ngủ 2,4 tỉ /3  phòng ngủ.- Thiết kế căn hộ chung cư: 2  phòng ngủ: 70 mét vuông -...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,75 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.75 tỷ 72 m2 38,17 triệu/m2
      Em Thắng 0382 475 *** phòng KD dự án The Zenpark giới thiệu quý anh/chị chung cư 2 phòng ngủ + 2VS giá mềm hướng mát cho Quý anh/chị tham khảo:-...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,28 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.28 tỷ 58 m2 39,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lỗ căn 58 mét vuông 2 phòng ngủ + 1 toilet dự án PiCity High Park nằm ngay vị trí trung tâm công viên + hồ bơi của dự...

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Viện 103, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,25 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      2.25 tỷ 78 m2 28,85 triệu/m2
      Thông tin chung cư:+ Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh.+ Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia: hướng Đông Bắc.+ Nội thất: giường ngủ, tủ, bàn ghế, đồ gắn tường...
      Dự án Chung cư Viện 103, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị mới Định Công, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,08 tỷ tại Hoàng Mai

      2.08 tỷ 62 m2 33,55 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần bán gấp căn hộ chung cư 2 ngủ tòa căn hộ chung cư c13 Phòng Không Không Quân,ngõ 99 định công hạ.Nhà đã dc làm full nội...
      Dự án KĐT Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,6 tỷ tại Hoài Đức

      2.6 tỷ 76 m2 34,22 triệu/m2
      CK lên đến 15 phần trăm.Tặng gói Smart home trị giá 35 tr đồng.Chương trình áp dụng cho 20 KH đầu tiên.Vay 65 phần trăm, ân hạn nợ gốc + LS...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán căn góc 65m đầy đủ nội thất tại căn hộ chung cư Hateco Xuân Phương giá chỉ 2.250 tr bìa đỏ trao tay.căn ...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 1 phòng ngủ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 49 m2 44,9 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Safira.- Giá căn 1 phòng ngủ +: 2.2tỉ.- Giá căn 2 phòng ngủ: 2,7 tỉ.- Giá căn 3 phòng ngủ: 3.7 tỉ.Đầy đủ tiện...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,95 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.95 tỷ 75 m2 39,34 triệu/m2
      - Bán căn DT 75m2 căn hộ chung cư Ecolife 58 Tố Hữu.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet.- Nhà có nội thất.- Giá 2.95 tỉ.liên lạc: 0832 109 ***
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 67 m2 41,8 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 3 PN ở căn hộ ECO GREEN CITY TP Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này cho...
      Dự án Eco Green City, Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.