Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 53 m2 40,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 phòng ngủ+ có tặng kèm nội thất như hình - DTSD:53m2-Vào ở liền, nội thất đầy đủ Malloca bếp điện từ, hút mùi,tủ bếp, giường ...
      Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.5 tỷ 59 m2 42,38 triệu/m2
      Chuyển sang căn to hơn chính chủ cần bán lại căn 2 ngủ tại căn hộ The Garden hill - 99 Trần Bình.DTTT 59 mét vuông.Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh.Hướng...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư The K Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,45 tỷ tại Hà Đông

      2.46 tỷ 68 m2 36,03 triệu/m2
      Vợ chồng tôi mua căn hộ chung cư đc hơn năm ăn nên làm ra nay cần bán căn hộ chung cư này cho ai có duyên.- DT 68m2 CC The K Park.- Có 2 PN và 2 WC.-...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Green Stars, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,65 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      2.65 tỷ 67 m2 39,56 triệu/m2
      Dự án Green Stars - chính chủ mua đầu tư gửi bán chung cư tầng trung và tầng thấp.Giá chỉ từ 39 - 44tr/ mét vuông.Căn 2 phòng ngủ 2vs DT...
      Dự án Green Stars, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Nhà ở xã hội Đồng Mô Đại Kim, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Hoàng Mai

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Do chính chủ chuyển sang nhà mới, nên muốn nhượng lại chung cư cho chủ mới thực sự có nhu cầu. Cần lắm KH có nhu cầu thực sự.DT: 70  mét vuông.Thiết...
      Dự án NOXH Đồng Mô, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 2,88 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      2.88 tỷ 100 m2 28,8 triệu/m2
      Căn 1 trệt 1 lầu Sun Casa Central - Vsip IIA Tân Uyên.- 100 mét vuông đất (5x20m).- Giá chỉ: 2,8x tỉ (tặng 2 năm pql).- giá mềm nhất dự án.- Tiện ích...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 90 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường 824 - Đức Hòa - Long An

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự phố Phúc An City.---------------------------------------- Kẹt tiền cần bán biệt thự phố tại dự án Phúc An City.- DT: 6m x 15m.- Thiết...
      Dự án Phúc An City, Đường 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Hồ Gươm Plaza, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,85 tỷ tại Hà Đông

      2.85 tỷ 76 m2 37,5 triệu/m2
      Kính gửi tới quý a/c KH thông tin chi tiết chung cư như sau ạ:- DT chung cư 76m2.- Thiết kế chung cư 2 phòng ngủ - 2 toilet.- Tầng trung View...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,08 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.08 tỷ 62 m2 33,55 triệu/m2
      Do chính chủ chuyển công tác nhà để không nên muốn nhượng lại cho chủ mới có nhu cầu thực sự. Kiên quyết lắm mới rao bán nên cũng cần khách thiện chí và có...
      Dự án Chung cư C13 Bộ Quốc Phòng, Đường Bùi Xương Trạch, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 63 m2 31,75 triệu/m2
      Hot nhà đẹp giá mềm ạ.Cần bán nhanh chung cư The CBD.125 Đồng Văn Cống TP Thủ Đức Q2 cũ.- Gồm 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 1 phòng ngủ...
      The CBD Premium Home, 125, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      Bán căn hộ N2 Trung Hòa Nhân Chính, DT 80 mét vuông, nhà đẹp 0382 757 ***- Thiết kế 2 PN, 2 vê sinh, phòng khách, bếp, nội thất cơ bản.- Cửa TB,...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.65 tỷ 94 m2 28,2 triệu/m2
      chính chủ làm ăn có lộc chuyển xuống nhà thổ cư nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầu.CT3 The Pride.+ DT: 94  mét vuông.+ Hướng cửa và hướng...
      Dự án HP Landmark Tower, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Imperial Place, 3 phòng ngủ, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 75 m2 35,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, view hồ bơi tầng trung.Phong thủy rất tốt, gió thoáng mát cả ngày.Tiện ích nội khu siêu thị, tạp...
      Dự án Imperial Place, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,75 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.75 tỷ 93 m2 29,57 triệu/m2
      căn hộ góc 2 logia hướng ĐN và ĐB, DT 93 m2, 3 ngủ, 2 toilet, tầng trung, hướng logia nhìn thẳng ra KĐT ocean park.
      Dự án CT1 Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.8 tỷ 68 m2 41,18 triệu/m2
      GIa đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ GOLDENHILL-99 TRẦN BÌNH Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này cho người...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,82 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.82 tỷ 75 m2 37,6 triệu/m2
      Em Phú 0865 936 *** phòng kinh doanh dự án The Zenpark gửi tới quý a/c duy nhất căn hộ chung cư 2 phòng ngủ DT rộng, view đẹp.- DT 75  mét ...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      - chung cư bàn giao điều hoà các phòng.- bình nóng lạnh đầy đủ (3 chiếc)- Tủ bếp trên, tủ bếp dưới- Bếp điện từ, hút mùi- Thiết bị vệ sinh Tô tô có vách...
      Dự án Berriver Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 100 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      BĐS giá trị thực.Khi chuyên gia lựa chọn thuê Suncasa Central Vsip II bởi các lý do:1 Dự án nằm ngay trung tâm khu công nghiệp VSIP II Bình Dương.2 Trải...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá