Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ THE GARDEN HILL TP Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này cho...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,65 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      Bán chung cư Tập Thể Nhà C Kim Liên, Lương Đình Của, 100m2, 4 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, bìa đỏ, ở ngay, Nội thất ở ngay, Giá 2.65 tỉ số ...
      Đường Kim Liên, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ The Botanica, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,93 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.93 tỷ 53 m2 55,29 triệu/m2
      giá chỉ: 2.93 tỉ - thỏa thuận.- DT: 53 mét vuông thiết kế 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh có logia.- Nội thất đc chính chủ làm để ở nên rất...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Cần bán ngay căn liền kế giá ngộp ngay trục thông dự án Sun Casa Central.View công viên rẻ hơn thị 200tr.- DT: 5x20 = 100 mét vuông sàn 130 mét ...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Phú

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán gấp chung cư Carillon 7, Tân Phú.DT: 66 mét vuông, 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh, logia hướng nam thoáng mát.Nhà đã có...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,15 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.15 tỷ 74 m2 29,06 triệu/m2
      Năm nay làm ăn có lộc gia đình chuyển đổi sang căn 3 ngủ nên tôi cần bán ngay căn 2 ngủ The Pride. Thông tin căn hộ chung cư như sau:DT: 74 mét ...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Phú

      2.8 tỷ 64 m2 43,75 triệu/m2
      Carillon 7 Tân Phú giáp Q. 6, bán chung cư giá quá tốt.64 mét vuông - 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh có SHR.giá quá tốt: Nhà trống 2 tỉ 800...

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 67 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Safira Khang Điền 2 phòng ngủ-2 toilet, Tầng cao, view sông mát mẻ. Nội Thất có rèm, máy lạnh, kệ sáchGiá: 2,68 tỉ(bao gồm...
      Dự án Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,8 tỷ tại Bình Chánh

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      chào bán GĐ 2 căn hộ chung cư Flora Mizuki - chủ đầu tư Nam Long. TT 30 phần trăm giá trị căn hộ chung cư đến khi nhận nhà - NH VCB hỗ trợ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 2,9 tỷ tại Hà Đông

      2.9 tỷ 116 m2 25 triệu/m2
      CC bán căn Usilk 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 116 mét vuông Usilk 102 tầng trung BC hướng Đông Nam, đầy đủ nội thất 2.9x tỉ.+ Thông...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Căn hộ Citrine Apartment, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2 tỷ tại Quận 9

      2 tỷ 68 m2 29,42 triệu/m2
      Cần bán chung cư Citine tầng cao, đối diện trường cao đẳng Công Thương Q. 9.Tiện ích xung quanh đầy đủ, chung cư thoáng, ra đường lớn kết nối trung tâm...
      Dự án Citrine Apartment, Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Tuyết Hoa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 83 m2 30,73 triệu/m2
      -3pn-2 nhà vệ sinh (83 mét vuông )An Gia skyline, có sổ đầy đủ nội thất view sông ,3.1 tỉ bao thuế phí (còn thỏa thuận) Đông ...
      An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Sunshine Palace, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Gia đình chuyển về quê ở cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ có logia dài và không bị đối cửa, tầng trung cực đẹp và thoáng.Để lại full đồ nội thất đẹp như...
      Dự án Sunshine Palace, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 68 m2, giá 2,26 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.26 tỷ 68 m2 33,24 triệu/m2
      1. Bán căn hộ chung cư Trung Rice City hướng Tây Nam Linh đàm đối diện HUD2 2. DT: 68m23. Thiết kế: 2N 2vs căn hộ góc4. Hướng:Cửa hướng Đông Nam ,...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      căn hộ chung cư Vũng Tàu Pearl sắp nhận nhà, rất thích hợp làm căn hộ chung cư dịch vụ.Vị trí: MT đường Thi Sách, chỉ 100m tới biển, cách Lotte Mart...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, hướng Đông, giá 3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán LỖ căn hộ chung cư Sunshine City Q. 7:- căn hộ chung cư đa năng siêu sang, sở hữu lâu dàiTầng trung đẹp - DT: 62.90 m²- Thiết kế:...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 82 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư giá thấp nhất thị trườngKhu vực nằm tầng trungView quảng trường công viên lớn nhất FPT Palza Đà nẵng+ Nhất cận thị, nhì cận giang,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Khánh Trường - Chuyên FPT Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 68 m2 33,09 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn rộng hơn hên thiện trí bán lại chung cư 2 PN tại tòa trung căn hộ Rice City thuộc hướng Tây Nam Linh Đàm. Nhà gia đình ở, bàn...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.