Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,55 tỷ tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa - Hà Nội

      2.55 tỷ 80 m2 31,88 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tập thể T4 thông 5 DT 80m 03 PN 2  nhà vệ sinh. Thiết kế đẹp tòa nhà mặt phố Thái Thịnh Láng Hạ vị trí đắc địa tương lai xây...
      Phố Thái Thịnh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường 4 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      Hưng Thịnh chào bán dự án mới, nằm kế bên dự án Lavita Charm đã bàn giao năm 2021.Hiện tại căn 70m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá 4,4 tỉ, TT...
      Dự án Moonlight Avenue, Đường 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,35 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      2.35 tỷ 49 m2 47,96 triệu/m2
      Thông tin chung cư cần bán:- Căn 2 PN.- Thiết kế: 1 nhà vệ sinh và 1 PN lớn ,1 PN nhỏ, phòng khách, khu vực bếp.-Tầng tiện ích, view nội khu mát...
      Dự án The Sóng, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,74 tỷ

      2.75 tỷ 61 m2 45 triệu/m2
      Mizuki Park chủ đầu tư Nam Long và Hai đối tác Nhật ,Với qui mô 26 ha gồm dòng căn biệt thự ,ngôi nhà phố và dòng chung cư Flora Mizuki gồm các block...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán căn góc 65m nội thất đầy đủ tại căn hộ Hateco Xuân Phương giá chỉ 2.250 tr bìa đỏ trao tay.chung cư thiết...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư South Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.1 tỷ 75 m2 28 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhu cầu sử dụng nên cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN, 75m2 tại căn hộ chung cư Vật Tư Du Lịch - South Tower - Hoàng Mai HN. Đây là...
      Dự án South Tower Hoàng Liệt, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 56 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      chung cư thuộc dự án The 6 Nature.đc vận hành bởi Savillgiá sang nhượng full 100 phần trăm là 2 tỉ 250 tr đồng.chung cư DT: 56.5m có 2 ngủ.sổ hồng...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Phú

      2.8 tỷ 78 m2 35,9 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Oriental Plaza, Âu Cơ Tân Phú, ngay siêu thị Top MarketVị trí ngã 3 Nguyễn Hồng ĐàoCăn 2 phòng ngủ, 2 toilet, 78m2, giá 2.8...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,58 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.58 tỷ 65 m2 39,7 triệu/m2
      Mô tả : Nhà đẹp tầng đẹp trong khu B11C. xung quanh toàn là công viên gần trường mẫu giáo, cấp1 23, nhiều trường đại học lớn, gần chợ, siêu thị Chủ để...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư

      3 tỷ 53 m2 56,61 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp view sông Hàn, Q. Hải Châu. Chuẩn bị nhận bàn giao nội thất xịn xò nhưng giá chỉ hơn 50 tr/m rẻ nhất thị trường.(các dự án chung ...
      Dự án Risemount Apartment Đà Nẵng, Đường Như Nguyệt, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán chung cư An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,69 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.69 tỷ 67 m2 40,15 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 PN căn hộ Moonlight 1- khu đô thị An Lạc Green Symphony. - DT: 66.68m2- Hướng logia: hướng Đông Bắc- View: cây xanh, đài phun nước,...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư An Bình City, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 82 m2 35,37 triệu/m2
      Dự án An Bình City, 234 Phạm Văn Đồng (Cạnh công viên Giao Lưu).- căn hộ chung cư DT 82 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet setup...
      An Bình City, 234, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,5 tỷ tại Văn Giang

      2.5 tỷ 83 m2 30,13 triệu/m2
      Em chào a/c em bên Ecopark em đang có khách không có nhu cầu sử dụng cần sang nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2vs đã làm bếp.Nhà còn mới a/c có...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,05 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 73 m2 28,09 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ chung cư gần và view #LANDMARK81, gồm nội thất xịn xò, pháp lí sổ riêng, hỗ trợ TT 66 tháng không lãiDT: 73.05m2- 2 phòng ngủ...
      Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV Hạnh Phúc,...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ Monarchy Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,45 tỷ tại Sơn Trà

      2.46 tỷ 73 m2 33,57 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Monarchy 2 PN, 2 vệ sinh.- đầy đủ nội thất.- Đang có HĐ thuê.- giá: 2.450 tỉ.- Công năng: 2 PN, 2 vệ sinh, logia, phòng khách,...
      Dự án The Monarchy, Đường An Trung 2, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ Melody Âu Cơ, 869 Âu Cơ, P. 14 cũ, Tân Phú.- DT: AIII: 69 mét vuông có 2  phòng ngủ, 2  toilet : 2ty9- DT :BIII-B14: ...
      Dự án Melody Residences, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      DUY NHẤT căn hộ góc DT: 67m2, 2 PN, 2 Vệ sinh tòa Trung Rice City Linh Đàm. giá: 2.x tỉ. call ngay: 0889598xxx. DT tim tường: 67m2.Hướng cửa: Nam ....
      Dự án Rice City Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá