Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.188 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 73 m2, hướng Đông, giá 2,2 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 73 m2 30,14 triệu/m2
      THÔNG TIN DỰ ÁN:Tên dự án: Avatar Thủ ĐứcVị trí dự án: P. Trường Thọ, Thủ Đức, TPHCMĐơn vị phát triển: Hưng Thịnh LandQuy mô dự án: 28,585  mét ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      căn hộ chung cư NAM TRUNG YÊN - căn hộ góc - 65m² - 2 NGỦ - THANG MÁY - TRUNG TÂM CẦU GIẤY - GIÁ RẺ - bìa đỏ LÂU DÀI.Mô tả : + Vị trí rất đẹp gần...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,59 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.59 tỷ 74 m2 35 triệu/m2
      Quà tặng 5 chỉ vàng khi mua chung cư Bình Minh Garden nhận ngay CK 25 phần trăm. Trực tiếp chủ đầu tư.TT luôn 95 phần trăm CK 25 phần ...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3 tỷ 91 m2 32,97 triệu/m2
      Gia đình chuyển về Tây Hồ cho gần trường con, nên cần bán ngay chung cư 3 PN, căn hộ chung cư Gelexia Riverside 727 885 Tam Trinh, Hoàng Mai, Thủ đô...
      Dự án Gelexia Riverside, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị Thành phố Giao Lưu - An Bình City, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 72 m2 31,25 triệu/m2
      - Gia đình cần bán căn hộ chung cư CT1C, KĐT TP Giao Lưu, Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội.- DT: 72 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh.- Nhà...
      Dự án Thành Phố Giao Lưu, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư 113 Trung Kính, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,45 tỷ tại Cầu Giấy

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhanh căn 2  phòng ngủ nội thất đầy đủ như hình.DTSD 65m2: 2  phòng ngủ 2 toilet.Giá đáng để đầu tư.Có lốt đỗ xe...
      Dự án 113 Trung Kính, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu nhà ở kinh doanh Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,68 tỷ tại Cầu Giấy

      2.68 tỷ 68 m2 39,42 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư tòa Vinaconex phố Khúc Thừa Dụ - Dịch Vọng - Cầu Giấy.DT 68m2 thiết kế có 2 PN, 01 vệ sinh, 1 phòng khách rộng, và 1 logia,...
      Dự án Khu Nhà ở KD Dịch Vọng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 68 mét vuông.- logia hướng Nam nhìn đường Nguyễn Hoàng.- Nội thất mới sắm sửa đầy đủ đồ điện tử.- giá: 2,6...
      The Garden Hills - 99 Trần Bình, 99, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bắc Giang - Bắc Giang

      2.6 tỷ 114 m2 22,81 triệu/m2
      Còn duy nhất một căn 3 ngủ 114 mét vuông tại tầng Cao nhất căn hộ Apec Aqua Park , Nguyễn Văn Cừ , TP Bắc GiangKH nên đầu tư căn hộ chung cư...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngô Quyền, Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư VP5 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai

      2.3 tỷ 72 m2 31,95 triệu/m2
      căn hộ góc căn hộ VP5 bán đảo Linh Đàm, hướng view hồ cực đẹp.- bìa đỏ chính chủ 72,2m2.- Thiết kế 2 PN 2 vs.- logia Nam, view hồ Linh Đàm. Nhà lúc nào...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 73 m2 27,4 triệu/m2
      Mình đc bố mẹ mua cho chung cư 73 m2 tại CC The Pride , để ở và theo học. Nhưng giờ mình theo vợ nhà cũng rộng rãi không có nhu cầu ở đến để không thì lãng...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,35 tỷ tại Gia Lâm

      2.35 tỷ 69 m2 34,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 2 PN tòa S2.01. chung cư view đẹp. Sát tòa Techno rất tiện ở hoặc cho thuê. Điều hòa trung tâm.Nội thất cơ bản. bìa ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Vinhomes Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,6 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh

      2.6 tỷ 73 m2 35,62 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ vin. căn hộ chung cư thích hợp để ở cũng như cho thuê lâu dài.- pháp lí: bìa đỏ từng căn - sở hữu lâu dài.giá siêu mềm nhất thị...
      Dự án Vinhomes Bắc Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán căn chung cư Chung cư Hateco Hoàng Mai, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai

      3 tỷ 96 m2 31,25 triệu/m2
      Bán chung cư Hateco hoàng Mai chung cư 96 mét vuông tòa A . căn hộ góc 2 mặt thoáng ( DT thông thuỷ 93m) 3 PN, 2 vệ sinh đầy đủ nội thất như...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,9 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      2.9 tỷ 105 m2 27,62 triệu/m2
      - Nhu cầu chuyển đổi công tác tôi cần chuyển đổi chung cư gấp giá rẻ nhất so với các căn giao dịch ngoài thị trường.- DT: 105m2.- Bàn giao lại đầy đủ ...
      Dự án Tecco Diamond, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ The East Gate, 1 phòng ngủ, 71 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 71 m2 28,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư THE EAST GATE CHÌA KHOÁ TRAO TAY NHẬN NGAY sổ hồng riêng Duy Nhất chỉ 10 căn giá CĐT 1tỷ300/căn( giá 100 phần trăm) CK ngay...
      Dự án The East Gate, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Peridot Building, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 95 m2 25,27 triệu/m2
      Chính chủ thở oxi cần bán ngay:contact: 0904 099 ***.căn hộ Peridot Điện lực: DT 95 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 NVS.Ưu điểm: Vị trí An Dương...
      Dự án Peridot Building, Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Thảo Lượm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu chung cư Miếu Nổi, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 55 m2 49,1 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Miếu Nổi 18 tầng đường Vũ Huy Tấn P. 3 Bình Thạnh.DT 55m2. 2 PN. 1  nhà vệ sinh. View sông.Nhà đẹp, lót sàn gỗ, nội ...
      Dự án Miếu Nổi, Đường Vũ Huy Tấn, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.