Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 67 m2 33,14 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Trung Nam Rice City Linh Đàm.DT 67m2.Thiết kế 2 ngủ 2  toilet.Nội thất sàn gỗ, trần thạch cao, tủ bếp, bết từ, hút mùi, ghế ...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ New Sài Gòn - Hoàng Anh Gia Lai 3, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 121 m2 23,97 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư New Saigon - Hoàng Anh 3. liên kế Phú Mỹ Hưng, gần trường đại học Rmit và Tôn Đức Thắng.- căn hộ góc thiết kế 3 PN, 3 WC.-...
      Dự án New Saigon Hoàng Anh 3, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ

      2.25 tỷ 63 m2 35,72 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.- DT 63m2 gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- đầy đủ nội thất.- Chỉ...
      Dự án The CBD Premium Home, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Tôi bán căn hộ chung cư tầng đẹp khu đô thị Sudico Mỹ Đình Sông Đà, Mễ Trì, Nam Từ Liêm.- DT 60m2, 2 PN, có slot ô tô.- SHCC giao dịch ngay.Giá nhỉnh...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ chung cư M-One Nam Sài Gòn, 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 58 m2 41,38 triệu/m2
      Chuyên sang nhượng căn hộ chung cư M-one Nam HCM Q. 7 Tại dự án M-One, dân cư có thể trải nghiệm đầy đủ các tiện ích như: hồ bơi, gym, công viên ven...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 85 m2 29,42 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Phúc Yên, đường Phan Huy Ích, Tân Bình.DT: 85 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.Tiện ích nội khu: Chỗ đậu xe, thang máy,...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Căn hộ Lovera Vista , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Bình Chánh

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp căn hộ chung cư 65m2 2 phòng ngủ 2 toilet tầng 12, có logia, sân phơi riêng, SHR sẵn, sở hữu lâu dài, KDC yên tĩnh, an...
      Dự án Lovera Vista, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      contact: 0986 638 *** Mr. Hữu (block căn hộ B Jamila).2 căn hot nhất dự án:- Căn 2 phòng ngủ - 70m2, view đẹp thoáng mát nội thất đầy đủ decor...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Jamila Khang điền.căn hộ góc 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, đầy đủ nội thất.giá 2,8 tỉ bao thuế phí, đã...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 55 m2 44,55 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư River Panorama - Hoàng Quốc Việt, Q7.- DT 55 mét vuông. View thông thoáng.- Thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Căn duy nhất 2 phòng ngủ 2VS 66m logia hướng Đông Bắc, view nội khu ngắm bể bơi phân khu Masteri. Tại tòa Tonkin 2 phân khu cao cấp chuẩn Ruby tại...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 58 m2 37,07 triệu/m2
      Cập nhật chính sách mới ưu đãi đặc biệt.- CĐT tài trợ LS 18 tháng.- Tặng 2 chỉ Vàng.- Ân hạn gốc 12 tháng.- Ưu đãi CK lên đến 20 phần trăm.PiCity Q....
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Linh Ngọc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 2,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.6 tỷ 116 m2 22,42 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế, gia đình tôi muốn sang nhượng căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Usilk City, thông tin căn hộ chung cư như sau:- DT...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,75 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.75 tỷ 85 m2 32,36 triệu/m2
      - Bán lỗ so với hợp đồng: 200 tr. TS giá trị lâu dài. Bank hỗ trợ vay tối đa 70 phần trăm.( VCB 10.2 phần trăm cố định 2 năm )Sở hữu căn hộ ...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn chung cư Chung Cư TDH, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 95 m2 26,32 triệu/m2
      - Căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 95 mét vuông nhà cực rộng.- Nội thất đã có sẵn đầy đủ như hình, chỉ cần dọn vào là ở.- Nhà hướng đón...
      Dự án TDH Trường Thọ, Đường 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Hồ Gươm Plaza, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,54 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.54 tỷ 70 m2 36,29 triệu/m2
      L/H VPBH: 0358 709 ***Zalo/call 24/24).Vị trí dự án: 102 Trần Phú, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.Thiết kế căn hộ chung cư: 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 ban công, 1...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 83 m2 31,93 triệu/m2
      Bán căn hộ toà Nơ 9A.Căn 3N căn hộ Bán Đảo Linh Đàm, Hoàng Mai.chung cư tầng view đẹp.3 PN, logia hướng Nam, 2 vệ sinh logia.Nhà mới sửa lại hoàn toàn và...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,16 tỷ tại Cầu Giấy

      2.16 tỷ 72 m2 30 triệu/m2
      anh/chị muốn mua căn hộ A10 Nam Trung Yên, Nguyễn Chánh giá mềm nhất thị trường hãy gọi tôi. Giá quá rẻ, chỉ 30 tr/m2.Cảm ơn quý khách đã mua và đang quan...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.