Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu căn chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      - Bán chung cư tòa B CT36 Định Công - DT 60m2 - 2N 2VS.- Cụ thể, người dân cho biết theo thông tin mở bán đc đăng tải trên các website BĐS thì căn hộ ...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,55 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.55 tỷ 74 m2 34,46 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền nên cần bán ngay căn hộ chung cư Opal boulevard 74 mét vuông, giá 2,55 tỉ.-Vị trí nằm ngay MT Phạm Văn Đồng cách cầu vượt Linh...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      Tôi có chung cư tại dự án vin Smart City Tây Mỗ cần bán nhanh.- Thiết kế: 2  phòng ngủ 2 VS.- Tầng trung đẹp, view thoáng.- Nhà mới chưa sử...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,27 tỷ tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.27 tỷ 66 m2 34,4 triệu/m2
      Do thay đổi chỗ làm nên gia đình cần bán lại căn 2 phòng ngủ nhỏ tại dự án Phương Đông Green Home. Phù hợp gia đình trẻ muốn mua căn hộ chung ...
      Dự án Phương Đông Green Home, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.9 tỷ 62 m2 46,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Mon City, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như MHD Trung Văn, Imperia Smart City,...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư RichStar, Q. Tân Phú.- DT: 65m2, 2 PN, nhà đẹp, view mát, thoáng.- Tiện ích: Hồ bơi - fitness, siêu thị, trường học, vị trí...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư FLC Star Tower, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 79 m2 29,12 triệu/m2
      Chủ cần chuyển nhà do công tác xa nên cần bán ngay căn 3N đẹp nhất dự án FLC Star Tower để chuyển đi nới khác:- DT rộng rãi 79 mét vuông.- Thiết kế...
      Dự án FLC Star Tower, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 66 m2 40,91 triệu/m2
      bán ngay chung cư Ruby Celadon City, P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú.DT: 66 mét vuông.Thiết kế: 2  phòng ngủ 2 toilet, phòng khách, bếp.Tiện ích: Hồ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Tổ hợp HC Golden City, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,85 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.85 tỷ 72 m2 39,59 triệu/m2
      CHuyển công tác gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2  phòng ngủ 2 vs 72 mét vuông.- logia hướng Đông Nam thoáng mát, cửa chính...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 56 m2 39,29 triệu/m2
      Bao hồ sơ NH - Chỉ cần TT 900 tr.liên lạc xem nhà thực tế 0931 215 *** Ms Xuyến trực thuộc phòng KD Nam Long.Thủ tục mua bán rõ ràng - hỗ trợ sang tên...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      L
      Phòng Kinh Doanh Nam Long Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,45 tỷ tại Hạ Long

      2.46 tỷ 47 m2 52,13 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn 1N A La Carte Hạ Long Bay.Cắt lỗ 180tr trên giá HĐMB!Giá HDMB là 2,580 tỉ.Bán cắt lỗ giá còn 2,450tỉ.Full giá đầy đủ nội thất...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 52 m2 42,31 triệu/m2
      - Cần tiền xoay vốn nên muốn bán gấp căn 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 52m nhà trống, có logia rộng, view nhìn về hồ bơi, công viên mát mẻ.- giá...
      Dự án Moonlight Park View, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phạm Thị Ngọc Điệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 67 m2 31,35 triệu/m2
      * Giữa dòng chảy hối hả của phố xá và nhịp sống hiện đại thì nhu cầu sống trong một không gian xanh sạch, hài hòa cùng thiên nhiên đang đc nhiều người lựa...
      Dự án Moonlight Residences, Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      GIa đình tôi đang ở chung cư 3 PN ở căn hộ chung cư Eco Green City.Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu cầu.- chung...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 85 m2 26,48 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN, 2 WC căn hộ chung cư The Prince Residence, đường Nguyễn Văn Trỗi, Q. Phú Nhuận.- DT: 85m2, thiết kế 2 PN, 2 WC,...
      Dự án The Prince Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Căn hộ Hausneo, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 9

      2.05 tỷ 54 m2 37,97 triệu/m2
      Bán căn hộ Hausneo.Loại 1 phòng ngủ (54 mét vuông).giá 2.050 tỉ bao sang tên, bao 5 phần trăm sổ.Tầng trung view ĐN mát mẻ.KH quan tâm...
      Dự án Căn hộ Hausneo, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,85 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.85 tỷ 83 m2 34,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ HUD xây dựng tại tòa CT3AX2. Thông tin căn hộ chung cư như sau - DT: 83m2 - bìa đỏ chính chủ - Hướng của hướng Tây ...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2 tỷ 30 m2 66,67 triệu/m2
      Tổng Quan Sun Cosmo Residence - SUN GROUP - call ngay BDS : 0795 021 ***Những tòa tháp chung cư với tầm view 3 trong 1 đất giá: View sông Hàn, view biển,...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      O
      Sun Cosmo Resident Official Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.