Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 59 m2 37,29 triệu/m2
      ****** Chính chủ gửi bán nhanh chung cư Hateco Apollo-Xuân Phương DT59 mét vuông 2N 1 toilet logia Nam giá 2,2 tỉ bao phí có TL + Chính chủ...
      Dự án Hateco Apollo, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Sài Đồng, 3 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,1 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.1 tỷ 69 m2 30,44 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- căn hộ góc 69m2 3 phòng ngủ, 2VS BC hướng Đông Bắc tòa N07 - 2.- Thiết bị bàn giao: Cơ bản.- Nhà mới 100 phần ...
      Dự án Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu chung cư HD Mon City, 3 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cho con đi du học bán nhanh căn hộ cao cấp Hàm Nghi, Mỹ Đình Nam Từ Liêm nội thất vip, đẹp ở ngay. Giá nào cũng bán.+ Vị trí trên...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,19 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.19 tỷ 42 m2 52,15 triệu/m2
      * gọi ngay: 0986 498 ***.Chính sách ưu đãi khủng mới nhất tháng 4/2023 này thực sự tạo ra cơn sốt giao dịch chưa từng có tại Masteri West Heights - Smart...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà chung cư Chung cư Green River, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 8

      2.95 tỷ 84 m2 35,12 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Green River 2225 Phạm Thế Hiển P6 Q8.DT: 84m2 3 phòng ngủ...
      Dự án Green River quận 8, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.8 tỷ 66 m2 42,41 triệu/m2
      TỔNG HỢP căn hộ chung cư Carillon 7 CÓ SHR Đảm bảo giá thật, Nhà thật Không đăng ảo + 1  phòng ngủ 51 mét vuông giá mềm 2,4 tỉ +...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,05 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.05 tỷ 51 m2 40,2 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 51 mét vuông tầng đẹp view công viên hướng Đông Nam tài lộc.+ Vị trí trung tâm khu đô thị Sài Đồng kết nối Aeon, Big C chỉ...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      Thông tin chung cư 3 phòng ngủ view Hồ bơi tại vin Grand Park Q. 9 (TP. Thủ Đức).- DT 81,5 mét vuông:- Hướng nhà: hướng Đông Bắc.- View: Hồ...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 11

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Phú Thọ, đường Nguyễn Thị Nhỏ, Q. 11.- DT: 68 mét vuông 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh 1 logia 1 lô gia.- Nhà mới...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác đi xa nên cần bán gấp căn hộ chung cư toà CT36 Định Công view hồ rất thoáng mát.DT: 60 m2 DT tim tường.Thiết kế: 2 PN, 2 vệ...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,15 tỷ tại Cầu Giấy

      2.15 tỷ 55 m2 39,1 triệu/m2
      Chính chủ bán 1 số căn hộ A14 Nam Trung Yên - Cầu Giấy - thành phố Hà Nội.- Căn số 1: Giá 2.150 tỉ (2pn1 toilet - 55m2) A14B2.- Căn số 2: Giá 2.170...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,55 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.55 tỷ 63 m2 40,48 triệu/m2
      Em cần bán căn 63 mét vuông 2 phòng ngủ +1 - 2 vs bên toà Imperia Smart Citygiá 2,55 tỉ bao thuế phí.Nhà e thích hợp cho ở và làm dịch vụ cực kì...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.7 tỷ 63 m2 42,86 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ của CĐT vin - dự án vin Smart City.- FULL: nội thất luxury.- DT thông thuỷ: 63 mét vuông.- Sẵn sàng bàn giao để...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,09 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.09 tỷ 45 m2 46,45 triệu/m2
      https://thanhbinhgarden.chungcu-hanoi.info/căn hộ mới tinh vừa hoàn thiện. "giá nhà chuẩn, không đăng tin câu view".Thanh Bình Garden.căn hộ tiêu chuẩn...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 90 m2 30 triệu/m2
      bán ngay chung cư Oriental Plaza Âu Cơ 3  phòng ngủ 106 mét vuông giá 3,45 tỉ:- DT: 90 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ -...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Vị trí MT Nguyễn Văn Linh- Có hỗ trợ NH 65%-70%- chỉ cần TT 1ty3 nhận nhà ngaygiá 2ty7 là giá tổng KH không cần đóng thêm khoản chi phí nào- Vew đẹp.Tiện...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      L
      Phòng Kinh Doanh Nam Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,02 tỷ tại Long Biên

      2.02 tỷ 58 m2 34,83 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 phòng ngủ căn hộ TP Hà Nội Homeland Long Biên.+ chung cư 58 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ ...
      Dự án Hà Nội Homeland, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Khang Phú, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 74 m2 32,44 triệu/m2
      căn hộ Khang Phú đường Huỳnh Thiện Lộc Q. Tân Phú cần bán ngay. DT rộng rãi: 74 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh. căn hộ góc, lầu cao,...
      Dự án Khang Phú, Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.