Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn hộ chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình

      2.6 tỷ 56 m2 46,43 triệu/m2
      Bán chung cư căn hộ góc lô G, CC Bàu Cát 2, tầng cao, view đẹp và thoáng,- DT: 56m2, có 2 phòng ngủ, 2Vs, hướng Đông nắng sáng rất tốt cho sức...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 116 m2 25,87 triệu/m2
      Chỉ 3tỉ sở hữu căn căn hộ chung cư cao cấp Usilk Văn Khê, Hà Đông, 116 mét vuông, 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, Vị trí trung tâm, đẳng...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,65 tỷ tại Tân Phú

      2.65 tỷ 69 m2 38,41 triệu/m2
      Chủ bán ngay căn Ruby - Đông Nam.DT: 69 mét vuông 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.nội thất đầy đủ.Giá: 2.650tỉ (Bao hết phí, thuế).NH...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 52 m2 42,31 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 52 mét vuông có logia rộng, view hồ bơi công viên mát mẻ, đã có sổ hồng riêng.- giá...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phạm Thị Ngọc Điệp Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.21 tỷ 47 m2 46,92 triệu/m2
      - Phân khu duy nhất hiện tại Vin Smart City có 02 hầm để xe B1 và B2 DT lên đến 5ha.- Vị trí căn: Tầng trung với tầm view nội khu, hướng mát mẻ, với thiết...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Tuấn Phan Masterise Homes Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất dự án 100 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Đỗ Xuân Hợp, P. An Phú, Q. 2.- Ngay dự án đại đô thị The Golbal City, khu trung tâm TDTT Nam Rạch Chiếc, sân Golf, KDC SaiGon Sport City.-...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất Khu dân cư Nam Long, 129 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 129 m2 17,45 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần chuyển nhượng nền căn nhà phố, KDC Nam Long, đường D1, Phước Long B, TP. Thủ Đức (Q9 cũ).- DT: 6m x 21,5m.- Giá: 2 tỉ 250.- Đường...
      Dự án KDC Nam Long, Đường D1, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 56 m2 42,86 triệu/m2
      Hạ từ 2tỉ750 còn 2tỉ400.Bán nền đất quá đẹp, đường 9m 56m2. Giá 2,4 tỉ.Vị trí: DA Đảo Thịnh Vượng - Kế bên KDL BCR Q9.- DT: 56 m2, ngang 4m, sổ hồng.-...
      Dự án KDC Đảo Thịnh Vượng, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 260 m2, mặt tiền 32m, hướng Đông - Nam tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 260 m2 10,35 triệu/m2
      - Lô góc 2 MT đường nhựa, vĩa hè lát gạch, cây xanh, đèn đường, nước máy đầy đủ. - Quy hoạch KDC đồng bộ, có 3 trường học (cấp 1,2,3), 3 công viên, 1 chợ...
      Đường DH619, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán ngay miếng đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,27 tỷ

      2.27 tỷ 60 m2 37,84 triệu/m2
      Bán nền đất Phú Mỹ Hiệp Dĩ An.DT 60 mét vuông.Vi trí đầu đường N2 đẹp.Giá 2tỷ270tr có bớt.Hướng bắc.Vị trí: Gần trung tâm y tế Dĩ An, khu công ...
      Dự án Phú Mỹ Hiệp, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán miếng đất 81 m2 tại Phường Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 81 m2 34,57 triệu/m2
      Bán miếng đất 2 MT cách đường Đào Sư Tích và ĐT743A chỉ 50m, P. Bình An, Tp Dĩ An.DT: 81,3m2, thổ cư 60m2 (6,6x13,6m).Đường 5m, thông 2 đầu.Cách Làng ĐH...
      Đường Đào Sư Tích, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất tại Phường Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất 2 MT cách đường Đào Sư Tích và ĐT743A chỉ 50m gần Làng ĐH.P. Bình An, TP. Dĩ An.DT: 81,3m2, thổ cư 60m2 (6,6x13,6m).Đường 5m, thông 2...
      Đường Đào Sư Tích, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 89 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường N3 - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 89 m2 28,09 triệu/m2
      Cần bán nền đất ngay khu dân cư Bình An - ngã ba Tân Vạn.Sát Vành Đai 3 - thuận tiện di chuyển Q9 - Thành phố Hồ Chí Minh.DT 89m2 ngang 4m xây tư...
      Đường N3, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      Bán đất kiệt 3m oto Chế Lan Viên, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Tây Nam.DT: 5.1 * 12m = 61.2 mét vuông.Đường kiệt 3m, cách đường Chế Lan Viên 150m,...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 81 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 81 m2 30,87 triệu/m2
      Cần bán đất đường Phạm Bành - Hoà Xuân - Cẩm Lệ.Đường 5.5m lề 3m.Hướng Đông.Lên số nhà 06 sạch đẹp.Vị trí gần song song Phạm Hùng, song song Trần Văn Trà....
      Đường Phạm Bành, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 81 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 81 m2 30,87 triệu/m2
      Bán lô đường Phạm Bành - Nam Cẩm Lệ - Hoà Xuân.DT: 81 mét vuông (5*16.2m).Hướng: Đông.Lô sạch sẽ, không dính cống trụ sát vs Trịnh Khả, gần công...
      Đường Phạm Bành, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Đường Lê Đình - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Cần bán 1 nền đất đẹp đường Lê Đỉnh, đối diện trung tâm dự án.Phía sau lưng Trần Nam Trung.Nằm sát Nguyễn Kim.KDC đông đúc.DT 100m2 hướng đông.Giá chỉ 2,4...
      Đường Lê Đỉnh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 100 m2, hướng Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      - bán ngay đất Hoà Xuân.- Đường rộng 7,5m lề đường 4m mỗi bên.- Bán đất chính chủ MT đường.Lương Khắc Ninh.- DT: 5x20m = 100m2, vỉa hè 4m.- Hướng Bắc mát...
      Đường Lương Khắc Ninh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.