Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Trường Sa - 12 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư chung cứ SCREC đường Trường Sa, P. 12, Q. 3DT 65 mét vuông có 2 PN.Phòng còn rất mới có thể dọn vào ở liền.Căn nằm ở hướng view...
      Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán chung cư Nam Trung Yên, Cầu Giấy, DT 80 mét vuông, 2 ngủ, lô góc, 2 logia thoáng sáng, Giao thông thuận tiện, Tiện ích ngập tràn,...
      Đường Nam Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 49 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 2

      2.15 tỷ 49 m2 43,88 triệu/m2
      Cần tiền KD bán gấp căn office-tel The Sun Avenue giá thấp hơn giá gốc CĐT.- DT: 48,8 mét vuông, tháp SAV1 đã hoàn thiên cơ bản.- giá: 2,150 tỉ (có...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Lavida Plus, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 7

      2.05 tỷ 53 m2 38,68 triệu/m2
      Bán căn rẻ nhất dự án Lavida Plus MT Nguyễn Văn Linh & Nguyễn Hữu Thọ, Q7.- Ngay cửa ngõ khu đô thị Phú Mỹ Hưng, liên kế Q. 1,3,4,5,8...- Gần các trường...
      Dự án Lavida Plus, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 86 m2 27,91 triệu/m2
      Bán căn hộ Fortuna Kim Hồng. SHR vĩnh viễn.Tọa lạc ở 306 đường Vườn Lài, ngã 4 Phạm Văn Xảo - Vườn Lài, Q. Tân Phú.DT: 86m - 94 mét vuông với...
      Fortuna - Vườn Lài, 306, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,28 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.28 tỷ 54 m2 42,23 triệu/m2
      Cách Mỹ Đình - trung tâm hội nghị Quốc Gia chỉ 5 ph lái xe.- CK lên đến 9.8 phần trăm.- Quà tặng lên đến 120tr.- Tặng Voucher Vinfast lên đến 200 tr.-...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,05 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 59 m2 34,75 triệu/m2
      Đây là thời điểm vàng để mua căn hộ chung cư West Gate vì:- Thị trường đang khó khăn, Giá chạm đáy.- Dự án đang GĐ bàn giao, có tiến độ và chất lượng cực...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,55 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.55 tỷ 87 m2 29,32 triệu/m2
      Bán chung cư CT2 - VCN Phước Hải tp Nha Trang:- căn hộ góc 02. view phòng nhìn về hướng Tố Hữu.- DT 87 mét vuông căn 03 PN, 2 nhà vệ sinh,...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2

      2.3 tỷ 48 m2 47,92 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ Lexington với DT 48.5 mét vuông Đông Nam nhà thiết kế như hình - nhà thật giá thật. Hiện NH...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 63 m2 42 triệu/m2
      * Chính sách siêu ưu đãi - chỉ áp dụng cho 50 căn đầu tiên.- Đợt 1: TT 10 phần trăm vào tháng 5.- Đợt 2: TT 10 phần trăm vào tháng 7.- Đợt 3: TT...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,52 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.52 tỷ 70 m2 36 triệu/m2
      Quỹ chung cư giá siêu mềm đáng mua nhất dự án tại 3 toà P1, P2 và P3 của Pavilion vin Ocean Park với CSBH hấp dẫn:CSBH:- Tặng voucher Vinfast 70tr,...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Lý Thánh Tông, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 78 m2 35,9 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư DT 78m, 2 ngủ + 2 nhà vệ sinh tại dự án GoldSilk ComplexThông tin chi tiết:- DT: 78m.- Thiết kế căn hộ chung cư: 2 PN,...
      Dự án Goldsilk Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư An Gia Garden, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.21 tỷ 53 m2 41,51 triệu/m2
      bán nhanh chung cư An Gia Garden 1  phòng ngủ 53m giá 2,2 tỉ.- DT: 53m, gồm 1 phòng ngủ - 1 toilet.- Đã có SHR.- Giá bán nhanh 2,2 tỉ.-...
      Dự án An Gia Garden, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 62 m2 46,78 triệu/m2
      Độc quyền cắt lỗ sâu căn 2 phòng ngủ 2VS tại tòa The Tonkin tại dự án (vin Smart City - Tây Mỗ - Thủ đô Hà Nội).- Căn 2 phòng ngủ 2VS với DT...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc tầng trung tòa S1.07 view thoáng. căn hộ chung cư có điều hòa trung tâm. Nội thất cơ bản. bìa đỏ chính chủ sẵn...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.75 tỷ 94 m2 29,26 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ căn hộ góc 94 mét vuông nội thất đầy đủ liền tường tại trung tâm Q. Nam Từ Liêm giá chỉ 2.750 tỉ bìa đỏ trao tay.chung cư...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 79 m2 32,92 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- chung cư thuộc KĐT CT2 Trung Văn, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.- Hướng cửa: hướng Đông Nam, logia: hướng Tây Bắc.- DT:...
      Dự án CT2 Trung Văn - Vinaconex 3, Đường Cương Kiên, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 1 phòng ngủ, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 49 m2 42,86 triệu/m2
      Cần bán chung cư tòa căn hộ D1 Safira Khang ĐiềnDT 49 m2 1+1  phòng ngủ 1  toiletnội thất đầy đủ, nhà ở chính chủ nên còn đẹp mớigiá 2.1 tỉ...
      Dự án Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.