Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh lô đất 100 m2, hướng Đông tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Bán đất đường Lê Đình - P. Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng.- Vị trí miếng đất nằm đối diện công viên mát mẻ.- Đường 5m5 lề 3m Gần ngã 4 đường thông Nguyễn...
      Đường Lê Đình, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 108 m2 25,93 triệu/m2
      Chính chủ bán Lô Đường 26m sát trường học Giá chỉ 2,7X tỉ miếng đất FPT có dt 6x18=108 mét vuông quay về hướng Đông, đc xây dựng tối đa 5,5 tầng! Toạ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại An Dương - Hải Phòng, giá 2,31 tỷ

      2.31 tỷ 70 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ bán đất mặt đường Tê Chử 70 mét vuông, MT 4,5m.Gần BV Việt Tiệp KDC đông đúc, xung quanh nhà dân xây dựng kiên cố đất đang quây tôn.Xem đất...
      Đường Tê Chử, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu mảnh đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 50 m2 56 triệu/m2
      Đất phân lô - Cạnh vin - giá cực rẻ khu vực.- Vị trí đẹp, ngay đầu khu tái định cư với mật độ cư dân sầm uất.- mảnh đất vuông vức, hệ thống cơ sở ...
      Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất 100 m2 tại Xã An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Bán nền đất duy nhất tuyến 2 căn hộ chung cư Văn Cú, An Đồng, An Dương, HP.- DT 100 mét vuông.- Ngang 5m.- Hướng Bắc.Đường căn hộ chung cư rộng...
      Đường Văn Cú, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp mảnh đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 150 m2 20 triệu/m2
      mở bán miếng đất vị trí siêu đẹp - đối diện trường mẫu giáo Sao Mai Núi Đèo.Trục đường to 3 oto tránh nhau.Đường thông kết nối đường 359 và 351.Ngay cạnh...
      Đường 359, Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán mảnh đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 81 m2 28,15 triệu/m2
      Bán nền đất rẻ nhất tuyến 2 tại TĐC Hộ Phụ Xi Măng, Bạch Mai, Đồng Thái, An Dương.- DT 81m2.- Ngang 4,5m.- Hướng Bắc.Đưòng 12m vỉa hè 2 bên.Vị trí đẹp...
      Phố Bạch Mai, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp đất 81 m2 tại Xã Đồng Thái - An Dương - Hải Phòng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 81 m2 26,55 triệu/m2
      - Hộ Phụ Xi Măng Đồng Thái. Đường thông thoáng vị trí đắc địa.- E. Liên đang có quỹ lô chủ giảm giá sâu cần bán tại khu TĐC Đồng Thái. Nằm giữa muôn vàn dự...
      Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán miếng đất 200 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 200 m2 12,75 triệu/m2
      Bán đất Đức Hòa Đường Tỉnh Lộ 825 DT 200 mét vuông, nền thổ cư.sổ hồng.DT ngang 5m dài 20m.nền thổ cư.Giá 3 tỉ 200 tr hạ xuống 2 tỉ 550 tr.Vị trí...
      Đường Tỉnh lộ 825, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán mảnh đất 5 m2, mặt tiền 60m tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 5 m2 540 triệu/m2
      Làm nhà vườn hay đầu tư cho tương lai đều thấy sáng trưng tương lai LN không thể đếm đc Lương Hòa.Chủ bán miến đất cây hàng năm MT kênh thuộc ấp 9 xã lương...
      Đường 824, Xã Lương Hòa, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 1 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 1 m2 2800 triệu/m2
      Hot siêu phẩm view kênh rộng 12m, xây nhà vườn cực đẹp 1240m2 đường đá xanh 5m, 2tỷ8.- Dt: 20 x 62m, đất vườn.- Tọa lạc: Xã Hựu Thạnh huyện Đức Hoà tỉnh...
      Đường Bờ Kênh, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 10 m2 tại Xã Hòa Khánh Tây - Đức Hòa - Long An, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 10 m2 285 triệu/m2
      Hàng ngộp hiếm gặp 1 mẫu đất lúa, Hòa Khánh Tây 2tỷ850tr, đường xe Hon Da.Chủ cần bán nhanh 10.094m2 đất lúa (hơn 1 mẫu xíu).Tại: Hoà Khánh Tây Đức Hoà...
      Đường Bến Kênh, Xã Hòa Khánh Tây, Đức Hòa, Long An

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,05 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 13 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 58 m2 35,35 triệu/m2
      * Cần bán thu hồi vốn giỏ hàng hơn 90 căn chuyển nhượng view đẹp giá cực rẻ dự án và 60 căn mua trực tiếp từ CĐT Pi Group.- Căn 49 mét vuông...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 9

      2.95 tỷ 68 m2 43,39 triệu/m2
      bán ngay căn Jamila khang điền.Căn 2 phòng ngủ, 2 toilet, đầy đủ nội thất.Giá 2 tỉ 950, bao thuế phí, đã có sổ.liên hệ ngay xem nhà 0966...
      Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      2.1 tỷ 55 m2 38,19 triệu/m2
      Chính Chủ bán ngay cc A14 Nam Trung Yên Cầu Giấy 44m² - 65m² Ở Ngay Giá Từ 1.8 tỉ 0987,063.288.Nhà mình do chuyển công tác nên cần bán ngay 3 căn hộ ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.46 tỷ 85 m2 28,83 triệu/m2
      chủ đầu tư Viễn Đông ra bảng hàng đẹp nhất đợt cuối căn hộ chung cư Viễn Đông Star, nhận nhà ở ngay, đầy đủ pháp lí. Giá từ 28 tr/m. Giá từ 2.45 tỉ...
      Dự án Viễn Đông Star, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Mễ Trì Hạ, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Bán chung cư CT3 Mễ Trì Hạ 75 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, đầy đủ nội thất.DT: 75 mét vuông, gồm 2  phòng ngủ,...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 61 m2 47,55 triệu/m2
      * Thuộc dòng Ruby cao cấp nhất vin Smart City tận hưởng sống xanh.- chung cư có DT 61 mét vuông, thuộc tòa Tonkin 2, vị trí trung tâm Vin Smart...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá