Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Peridot Building, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 8

      2.1 tỷ 73 m2 28,77 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN nằm trên trục đẹp nhất của toà nhà, giá ngợp NH rẻ nhất khu vực khó kiếm đc căn hộ chung cư thứ 2. DT 73 mét vuông đc decor...
      Peridot Building, 226/51, Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Sun Garden (HTT Tower 3), 3 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 105 m2 23,81 triệu/m2
      + bán ngay căn căn hộ đẹp long lanh giá quá rẻ, 89 Phùng Hưng, Hà Đông. Dt 105m, 3 ngủ, 2 vs, giá 2.5 tỉ.+ Nằm ở vị trí đắc địa giao thông đi lại thuận...
      Dự án 89 Phùng Hưng, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc tầng trung tòa S1.07 view thoáng. chung cư có điều hòa trung tâm. Nội thất cơ bản. bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.65 tỷ 88 m2 30,12 triệu/m2
      - DT 88m 2 , thiết kế 3 ngủ, 2 toilet. Cửa chính Tây. Bc hướng Đông Nam.- Toà nhà thiết kế 2 hầm , để xe phí 800k / tháng - Xe máy 45k . oto 800k-...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ căn 2 ngủ tầng đẹp tòa Tonkin 2 (TK2) DT 67m2Thiết kế tối ưu không góc chết, thoáng sáng, view đẹp, tầm view tr đô ra công viên trung tâm +...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,55 tỷ tại Hoàng Mai

      2.55 tỷ 68 m2 37,5 triệu/m2
      Thông số chung cư:- DT: 67.5 mét vuông DTTT (trên sổ).- Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh.- Nội thất: Full hết kể cả đồ điện tử điều hòa, bình nóng lạnh,...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Bán chung cư Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú:- DT: 70m2, 2 PN, 2wc- Khu vực an ninh, dân trí cao- Tiện ích nội ngoại khu đầy...
      Dự án Carillon 5, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ chung cư An Lộc, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 2,8 tỷ tại Gò Vấp

      2.8 tỷ 96 m2 29,17 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư An Lộc 505 Nguyễn Oanh P. 17 Gò Vấp.DT 96 mét vuông. 3 PN 2  phòng vệ sinh. View sân tennis. Nhà tầng cao thoáng...
      Dự án An Lộc, 505 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ chung cư M-One Nam Sài Gòn, 2 phòng ngủ, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 66 m2 37,13 triệu/m2
      bán ngay.duplex thông tầng M-One Nam Tp Hồ Chí Minh.Loại chung cư: office-tel. Sở hữu: 50 năm.DT: 66m2 (sàn chính 42m2 + tầng 02 24m2).Bớt chút ít...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Thanh Xuân

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Chính chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS DT 68m2 tầng 18 logia Nam cửa Bắc căn hộ Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan cách ngã 4 Sở...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Green River, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Green River 2 + 1 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Vị trí: Số 2225 MT Phạm Thế Hiển, P. 6, Q. 8, TP. Thành phố Hồ Chí ...
      Green River quận 8, 2225, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Thủ Đức

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      chính chủ cần bán lỗ căn 2 phòng ngủ 70 mét vuông Lavita charm contact 0902 522 ***
      Dự án Lavita Charm, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 42 m2 50 triệu/m2
      do nhu cầu đổi căn to hơn , nên muốn bán ngay căn 1 phòng ngủ DT 42m2 , view thiên đường bảo sơn và TP , chung cư tầng trung view thoáng . giá chỉ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Lotus Garden, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,05 tỷ tại Tân Phú

      2.05 tỷ 52 m2 39,43 triệu/m2
      Cần tiền KD bán căn hộ Lotus Garden giá mềm hơn thị trường, căn hộ góc thoáng sáng.DT: 52m2, 1 PN, 1 WC.Bancon phòng khách view Q. nhất, lầu 11, tầm...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,75 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.75 tỷ 77 m2 35,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ 2 toilet tầng đẹp phân khu The Zenpark - dự án vin Ocean Park, Gia Lâm, HN.- DT: 76,9/70,2 mét vuông sử...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội
      B
      Phương Nhung-chuyên Viên Bđs Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Chủ gửi bán chung cư Jamila Khang Điền.DT 70m2, nội thất đầy đủ cao cấp, thiết kế 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, logia rộng thích hợp cho...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      + Vị trí: MT đường Nguyễn Lương Bằng, Q. 7, TPTP.HCM.+ Căn 70 mét vuông, giá 2.7tỉ, duy nhất một căn không có giá siêu mềm như này.+ Nhà mới dọn vô...
      Dự án Q7 Boulevard, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,58 tỷ tại Hà Đông

      2.58 tỷ 78 m2 33,08 triệu/m2
      + Bán căn hộ Goldsilk Complex 78 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, nội thất đầy đủ chỉ 2.58 tỉ(có thỏa thuận).+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.