Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.4 tỷ 102 m2 23,53 triệu/m2
      Tôi là chủ chung cư tầng 15 ct1. Nhà tôi gồm 3 ngủ 3 vệ sinh nhưng đã tự sửa thành 3 ngủ 2 vệ sinh, nhà thoáng và sạch sẽ thích hợp về ở ngay chứ không...
      The Pride, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 9

      2.46 tỷ 59 m2 41,53 triệu/m2
      Cần Bán vin Grand Park căn 2 phòng ngủ 59m2 view TP.- chung cư: 2 phòng ngủ.- DT: 59m2.- View: Toàn TP.- Nội thất: Trống.Tình trạng: Nhà trống...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 63 m2 38,1 triệu/m2
      Giá ngộp thích hợp mua ở hoặc đầu tư.Bán căn RichStar View Hoà Bình 63 mét vuông có 2 phòng ngủ 2 toilet giá 2,4tỉ.Cam kết không có căn thứ...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Văn Cao - Ba Đình - Hà Nội

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      Vị chính trung tâm trong nội đô Q. Ba Đình Hà Nội.Khu căn hộ chung cư Quân đội, an ninh rất đảm bảo; gần trường học, BV, sân vận động, chợ Cống Vị,...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình

      3 tỷ 57 m2 52,55 triệu/m2
      Hot cực hot kẹt tiền chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh giá chỉ 2.995 tỉ bao hết thuế phí tại căn hộ cao cấp The Botanica.DT:...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,7 tỷ tại Bình Tân

      2.7 tỷ 61 m2 44,27 triệu/m2
      Akari City block căn hộ mới GĐ2. TT chỉ 30 phần trăm 18 tháng. Hỗ trợ lãi vay 8 phần trăm/ năm.- Giá chỉ từ 2 tỉ 7/căn 2 phòng ngủ -...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Kikyo Residence, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2 tỷ tại Quận 9

      2 tỷ 55 m2 36,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Flora Kikyo.pháp lí: Đã có SHR.Lầu cao - view cao tốc.DT: 55m2 1 + 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh.Nội thất:...
      Dự án Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2 tỷ tại Cầu Giấy

      2 tỷ 56 m2 35,72 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư - NAM TRUNG YÊN DT: 56m2TK: 2 ngủ 1 vệ sinh Giá: 2 tỉ (gia lộc )Nội thất: Nguyên bản, bìa đỏ chính chủ, giao nhận nhà ngay.contact:...
      Dự án Khu đô thị Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ Sky 89 The New Icons, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 7

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      Bán chung cư Sky89 Q. 7.Thông tin chung cư.- Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- Tầng cao, logia rộng, view thoáng.- Tiện ích đa dạng: Rạp phim,...
      Dự án Sky 89, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp The Pegasus Plaza, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 83 m2 32,54 triệu/m2
      Số đẹp - căn đẹp - giá đẹp.Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Pegasus khối A tầng 8.Toạ lạc vị trí đẹp P. Thống Nhất, đường Võ Thị Sáu, với nội khu đầy đủ...
      Dự án The Pegasus Plaza, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,28 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.28 tỷ 54 m2 42,23 triệu/m2
      giá 2,280 tỉChỉ từ 650tr sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ 2 toilet 55 m - 61,5 m, tại The Sakura Phân khu đẹp nhất vin Smart City - cách Mỹ Đình chỉ 5...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Căn hộ Topaz Twins, 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,04 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      2.04 tỷ 63 m2 32,39 triệu/m2
      Cần bán chung cư 1PN. Tại căn hộ chung cư Topaz Twins - Võ thị sáu. Thống Nhất Biên Hoà. Veiw logia Võ Thị Sáu. Giá chỉ 2.04 tỉ bao 5 phần trăm ra...
      Dự án Topaz Twins, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ tại Huyện Văn Giang

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Bán SkyoasisGồm 2 phòng ngủ+2WCDT 67m2Hướng hướng Đông NamView căn biệt thự đảogiá 2.350tr bao phíL/H 0969 695 ***số zalo)
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,1 tỷ tại Huyện Văn Giang

      2.1 tỷ 83 m2 25,31 triệu/m2
      Quý KH vui lòng gọi ngay: 0835 950 *** để nhận thêm thông tin căn hộ chung cư bán giá mềm tại Ecopark.Thông tin căn bán:- căn hộ chung cư thuộc tháp...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn Khu căn hộ Sky 9, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 75 m2 28 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Q. 9.Sky 9.- Đc: ngã 4 Liên P., Q. 9.- DT 75m2.- Thiết kế 3 phòng có cửa sổ và 2  toilet,- Tiện ích: Hồ bơi, phòng tập...
      Dự án Sky 9, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu phức hợp Moonlight Residences, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Thủ Đức

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      chung cư Moonlight Đặng Văn Bi 1 phòng ngủ.nội thất luxury làm hết 450tr (còn HĐ thi công - bảo hành) mua toàn đồ xịn.Hỗ trợ vay NH.giá 2 tỉ 500 tr...
      Dự án Moonlight Residences, Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,96 tỷ

      2.96 tỷ 68 m2 43,53 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền, Q. 2.DT: 68.39 mét vuông.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.Hướng căn hộ chung cư: hướng Tây Bắc, logia hướng:...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      Bán căn hộ Bắc Linh Đàm.3 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, DT 100 mét vuông.Phố Hoàng Liệt.Giá chỉ: 2.65 tỉ - Có thỏa thuận.chính chủ muốn...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.