Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhà chung cư Căn hộ Asiana Capella, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      TIN THẬT - GIÁ THẬT Bán chung cư Asiana Capella. Đ/C: 184 Trần Văn Kiểu , P10, Q. 6. Bán chung cư với DT : 68mcó 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh...
      Dự án Asiana Capella, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,4 tỷ tại Gia Lâm

      2.4 tỷ 81 m2 29,63 triệu/m2
      vin Ocean Park.Em có căn 3N2W nội thất đầy đủ xịn sò toà S2 gần garage, trường học, sân bóng đá, bóng rổ, cầu lông, bóng bàn, Khu vui chơi trẻ em view...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội
      O
      Phạm Thị Minh Huệ Ocp2 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 72 m2 33,34 triệu/m2
      - Cần tiền bán rẻ căn hộ chung cư HQC Hoàng Quân, nằm ngay khu vực sầm uất Nguyễn Duy Trinh, Q. 2. Gần trường, chợ, KDC đông dân, thuận lợi đi lại.- DT...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Đ
      Bạch Ngọc Hồng Điệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 69 m2, giá 2,3 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.3 tỷ 69 m2 33,34 triệu/m2
      Midori Park The Glory là dự án căn hộ chung cư resort đầu tiên tại TP Mới Bình Dương, sở hữu một trong những thác nước nhân tạo lớn nhất tại Việt Nam,...
      Dự án Midori Park The Glory, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
      T
      Nguyễn Phạm Tú Trinh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,3 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      2.3 tỷ 58 m2 39,66 triệu/m2
      Cần bán 2pn1 nhà vệ sinh 58 mét vuông căn hộ góc Mizuki Park đã có sổ nhà trống ở ngay contact 0915 765 ***Mizuki bán 58 mét vuông...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ CC 349 Vũ Tông Phan.- Thiết kế CH 2 phòng ngủ đều có ánh sáng tự nhiên, logia to rộng + nhà mới đẹp.-...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 60 m2 36,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư có DT 60m2, 2 PN, đã có bìa đỏ tại vin Smart City.Nội thất gồm có giường ngủ, tủ, bếp, điều hoà, nóng lạnh,...chính chủ là cô giáo về...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,15 tỷ tại Hoàng Mai

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Bán chung cư CT3C X2 Linh Đàm bìa đỏ chính chủ 70,4m2Nhà có 3 ngủ 2  phòng vệ sinhNội thất cơ bản, gồm tủ bếp, điều hòa, bình nóng lạnh, quạt...
      KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Intracom Riverside, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 66 m2 32,58 triệu/m2
      Do chuyển đổi nơi làm việc gia đình cần bán căn hộ Intracom Riverside Vĩnh Ngọc, Đông Anh, thành phố Hà Nội. căn hộ chung cư hoa hậu tòa B trục 07...
      Dự án Intracom Riverside, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ chung cư An Lộc, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 2,8 tỷ tại Gò Vấp

      2.8 tỷ 96 m2 29,17 triệu/m2
      Bán căn hộ An Lộc đường Nguyễn Oanh, P. 17 Q. Gò Vấp.Tất cả các căn đều có logia.Đã có sổ hồng - sở hữu lâu dài.DT từ 65m (2  phòng ngủ) - 96m (3...
      Dự án An Lộc, Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,75 tỷ tại Thanh Xuân

      2.75 tỷ 70 m2 39,29 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.DT 70m2 tim tường 62m2 thông thủy, 2 phòng ngủ, 2 toilet, sàn gỗ, trần thạch cao,...
      Dự án Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,2 tỷ tại Bình Chánh

      2.21 tỷ 58 m2 37,94 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- căn hộ góc 58 mét vuông, 2 PN 1 nhà vệ sinh.- Tầng trung view về khu căn nhà phố và căn biệt thự thấp...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vĩnh Hoàng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,2 tỷ tại Hoàng Mai

      2.21 tỷ 72 m2 30,56 triệu/m2
      Chính chủ Bán căn hộ khu đô thị Vĩnh Hoàng.DT 72 mét vuông.Thiết kế 2 PN + vệ sinh.Thuận tiện giao thông,Cách 50m BV Nam Học, 200m là chợ đầu mối,...
      Dự án KĐT Vĩnh Hoàng, Đường Nguyễn Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ siêu hot 66,5m2 tim tường, 61m thông thủy tại phân khu cao cấp The Tokin 2 chỉ 2.9 tỉ, bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp nhập...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Việt Hưng Green Park (CT15 Việt Hưng), 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      HOT HOT !!! Bán căn hộ chung cư tại căn hộ GREEN PARK _CT15 VIỆT HƯNGThông tin chi tiết căn hộ chung cư như sau: + căn hộ chung cư 75m2...
      Dự án Green Park CT15 Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu nhà ở Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,52 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.52 tỷ 80 m2 31,5 triệu/m2
      + Toạ lạc tại vị trí vàng, di chuyển 10p vào nội thành, xung quanh là Học Viện Bưu Chính, ĐH Kiến Trúc.+ Công năng đầy đủ, chủ để lại gần như toàn bộ nội...
      Dự án Bắc Hà Fodacon, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,4 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.4 tỷ 82 m2 29,27 triệu/m2
      Tầm tài chính hiếm nhà bán. căn hộ 3 ngủ 82m2 có bìa đỏ vĩnh viễn. Mặt đường Nguyễn Xuân Yêm- 3 ngủ 2 vệ sinh phòng khách và bếp rông.- Thoáng sáng oto...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư South Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,28 tỷ tại Hoàng Mai

      2.28 tỷ 75 m2 30,4 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư chungc ư vật tư du lịch,căn hộ chung cư ~ tầng 20 thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh sở hữu logia hướng Đông Nam.Nhà đã...
      Dự án South Tower Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.