Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Green Stars, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 67 m2 42,54 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 66,8m2 đầy đủ nội thất tòa B4 Green Star Phạm Văn Đồng giá 2ty850.nội thất xịn xò để lại hết cho KH.Tiện ích xung...
      Dự án Green Stars, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 69 m2 34,06 triệu/m2
      TTN xin cập nhật giỏ hàng ký gởi dự án West Gate mới nhất ngày 15/04.Note: Giá cực tốt so với giá F1.- Căn 59 mét vuông 2 phòng ngủ view nội khu...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 2,79 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      2.79 tỷ 108 m2 25,84 triệu/m2
      căn hộ góc tập thể Khí Tượng Thủy Văn 62 Nguyễn Chí Thanh gần phố Pháo Đài Láng, Chùa Láng, nhà đẹp vị trí đẹp gần phố oto tránh, gần trường mẫu giáo cấp...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Bộ Công An 282 Nguyễn Huy Tưởng (Hoành Sơn Complex), 2 phòng ngủ

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư tại toà căn hộ chung cư Bộ công an 282 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, HN.căn hộ chung cư DT 70).Thiết kế 2...
      Dự án Hoành Sơn Complex, 282 Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Viện 103, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,1 tỷ tại Thanh Trì

      2.1 tỷ 83 m2 25,31 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư Viện 103, giáp Văn Quán, Hà Đông 83m2, 2 ngủ, 2 vs, nội thất vip chỉ 2.1xx tỉ(có thỏa thuận).+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng...
      Dự án Chung cư Viện 103, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Green Home Residence (Osimi Tower), 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư CC Osimi Gò Vấp DT 68m2, 2 PN / 2  toilet / phòng Khách / logia (rộng và thoáng). Căn gốc tầng thấp nhìn xuống...
      Dự án Osimi Tower, Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư Homyland RiverSide (Nguyễn Duy Trinh, q2)DT 81 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toa lét, tầng 25, view đường Nguyễn Duy...
      Dự án Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 2,5 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 96 m2 26,05 triệu/m2
      CĂN GÓC- DIỆN TÍCH RỘNG- THIẾT KẾ ĐẸP-PHUN NỘI THẤT- VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA- GIÁ CỰC TỐT. 👉 Miêu tả: ------------+ căn hộ chung cư 89 phùng hưng ...
      Phố Phùng Hưng, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ+ View nội khuGiá 2,5 tỉ bao hếtDT: 69m2Kết cấu: 1 logia, 1 phòng khách, 2  phòng ngủ, 1 lô gia, 2  toilet, ~ cộng bên...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 86 m2 26,17 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác tôi cần bán chung cư 3 PN toà S211.2622 full đồ đẹp, gọi ngay 0865 482 ***.3 PN tầng cao view thoáng.Full đồ đẹp nhà trống vô ở...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Chuyển đổi KD tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ căn hộ chung cư Mỹ Đình Plaza 2, số 2 nguyễn hoàng.DT: 78 mét vuông.Tầng...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 7

      2.21 tỷ 66 m2 33,34 triệu/m2
      Chủ hỗ trợ KH mua chung cư cao cấp 66m2 Q7 Riverside, Q7, MT đường Đào Trí.chung cư nằm ở tầng cao, view sông đẹp mê, giá HĐ chỉ 2,2 tỉ, TT chỉ 1,2 tỉ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Bình

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp The Harmona Q. Tân Bình, DT 80m2, 2 phòng ngủ, giá 2.8 tỉ hotline 0915 770 *** Thành. Nội thất đẹp.View Q. 1, lầu cao...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Valencia Garden, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 80 m2 30,63 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Việt Hưng căn hộ góc nhà mới ở đc hơn 3 năm.- DTTT 80m2 (DT tim tường 84m).- Thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh, 2 logia, căn hộ góc...
      Dự án Valencia Garden, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,6 tỷ tại Thanh Xuân

      2.6 tỷ 62 m2 41,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 09 CT1, tầng cao, DT: 62 m2 bìa đỏ chính chủ.Bàn giao nội thất đầy đủ, đồ điện chỉ việc xác va li đến ở.giá 2,6 tỉ bao...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán miếng đất 400 m2 tại Xã Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 400 m2 5,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 400 mét vuông full thổ 100 phần trăm khu vực Bắc Vân Phong, ven biển, gần QL 1A, gần cao tốc Nha Trang - Vân Phong, khu vực...
      Xã Vạn Phước, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp mảnh đất 551 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 551 m2 4 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất MT Hương Lộ 62, Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa.- mảnh đất có MT 13m, DT 551 mét vuông. Quy hoạch full thổ cư. Gần nhà máy nước...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      96,8 mét vuông ngang 5m Tây Nam full thổ cư. Cạnh đường chính Thái Thông. Gần chợ Vĩnh Thái và trường cấp 1. Từ đất về trung tâm Nha Trang 5 ph...
      Đường Thái Thông 1, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá