Thông tin mô tả
Tầng: Trung vừa đẹp.
Tiện ích: Hồ bơi, sân bóng, Khuôn viên đi bộ mát mẻ, dịch vụ ăn uống dưới chân, ngắm pháo hoa từ trong nhà.
ĐT/Zalo: 0933 658 ***.
Xem nhà
Giá: 2,799 Tỷ
Diện tích: 66 m2
Giá/m2: 42,41 Triệu/m2
556557
Mua bán
Tầng: Trung vừa đẹp.
ĐT/Zalo: 0933 658 ***.
Xem nhà
Phòng Kinh Doanh Carillion
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
26 m2