Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 75 m2 30 triệu/m2
      Bán căn hộ Fortuna Kim Hồng.Tọa lạc ở 306 đường Vườn Lài, ngã 4 Phạm Văn Xảo - Vườn Lài, Q. Tân Phú.DT: 75 mét vuông với 2 phòng ngủ + nội ...
      Fortuna - Vườn Lài, 306, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,35 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.35 tỷ 69 m2 34,06 triệu/m2
      chung cư homestay, Vinhome Ocean Park, tòa S1.11, 69 mét vuông, T20, giá chỉ 2,35 tỉ.Lô góc - view biển cực đẹp - tặng đầy đủ nội thất - tiện ích...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Gold Sea Vũng Tàu, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,08 tỷ tại Vũng Tàu

      2.08 tỷ 50 m2 41,6 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Vũng Tàu Gold Sea.172 Hoàng Hoa Thám, P. 2, TP Vũng Tàu. Trung tâm Bãi Sau chỉ mất 3 ph đi bộ ra biển.giá 2.080 tỉ.pháp lí lâu...
      Vũng Tàu Gold Sea, 172, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư The Sun Garden (HTT Tower 3), 3 phòng ngủ

      2.4 tỷ 84 m2 28,58 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ HTT 89 Phùng Hưng (131 Phùng Hưng) - Phúc La - Hà Đông - Thủ đô Hà Nội.- Tầng 9, DT sàn: 83,9m2.- 03 PN.- căn hộ góc 2 mặt thoáng, Đông...
      Dự án 89 Phùng Hưng, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 67m2 thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet giá từ 2.5x tỉ.* căn hộ chung cư 75m2 thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet giá...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3 tỷ tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 95 m2 31,58 triệu/m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư.- bìa đỏ cầm tay.- DT căn hộ chung cư 94,7m2 siêu thoáng.- Hướng cửa: hướng Tây Bắc logia: hướng Đông Nam.-...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán chung cư Altara Residences Quy Nhơn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,88 tỷ tại Quy Nhơn

      2.88 tỷ 70 m2 41,15 triệu/m2
      Đã có bìa đỏ lâu dài. Sang tên nhanh chóng.Đặc biệt tại đây có đơn vị vận hành hotel cho thuê chung cư nếu KH không ở và cho thuê lại.Với 2 phòng ...
      Dự án Altara Residences, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Hải Cảng, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      + bán ngay trong tháng 4.- Căn 2 phòng ngủ 74m2.- Căn 3 phòng ngủ 95m2 - 104m2.----+ Bàn giao nội thất đầy đủ cơ bản:- Điều hoà âm trần.-...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.4 tỷ 54 m2 44,45 triệu/m2
      2 phòng ngủ2 nhà vệ sinh 54m2 đang dần biến mất trong các tòa mới ra mắt của vin. Thay vào đó là các thiết kế 63 - 73m2 với tài chính từ 3. X -...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Minh Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Bán căn 2  phòng ngủ siêu hot 66,5 mét vuông tim tường, 61 mét vuông thông thủy tại phân khu cao cấp The Tokin 2 chỉ 3 tỉ, bàn giao nội ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Thủ Thiêm Garden, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 9

      2.3 tỷ 64 m2 35,94 triệu/m2
      Giảm 100tr! Cần tiền giải quyết việc riêng, bán gấp trước 4/4 chung cư Thủ Thiêm Garden đường Liên P., Phú Hữu, Q9:- Tầng 13 View ngoài sáng sủa, PN có...
      Dự án Thủ Thiêm Garden, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 63 m2 42,86 triệu/m2
      * Với mức giá trung bình chỉ 42tr/m2 tại cửa ngõ TP. Thủ Đức, song MT Eastmark City sở hữu nhiều giá trị vượt trội nhờ vị trí chiến lược vô cùng đắt giá mà...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Em Hinh GĐDA A La Carte Hạ Long có quỹ căn ngoại giao full chính sách CDT và nguồn sang nhượng chính chủ nhờ bán vị trí đẹp, có cam kết thuê lại, giá siêu...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.25 tỷ 75 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Fortuna Vườn Lài, đc: 308 Vườn Lài, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú. DT: 75 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ An Phú Apartment Complex, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 83 m2 31,93 triệu/m2
      bán gấp chung cư An Phú Apartment Hậu Giang Q6.- DT 83 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, thoáng mát.- Giá: 2,65 tỉ.- sổ hồng ...
      Dự án An Phú Apartment, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Gemek Premium, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,6 tỷ tại Hoài Đức

      2.6 tỷ 95 m2 27,37 triệu/m2
      Căn hoa hậu. full kính đẹp nhất trục 10C.
      Dự án Gemek Premium, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Ruby City Long Biên, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,27 tỷ tại Long Biên

      2.27 tỷ 83 m2 27,34 triệu/m2
      + Vị trí: Tiện ích;chung cư 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, căn hộ góc, logia hướng Đông Nam, tọa lạc trên trục đường chính phúc lợi_ giang...
      Dự án Ruby City, Đường Phúc Lợi, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 63 m2 38,1 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.- DT 63m2 gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Nội thất cơ bản- Chỉ mất 10p đi đến...
      Dự án The CBD Premium Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.