Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,04 tỷ tại Phường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      2.04 tỷ 62 m2 32,91 triệu/m2
      BÁN CĂN CC- NGÔ THÌ NHẬM- HÀ ĐÔNG- GIÁ HỢP LÝ - KHU TIỆN ÍCH ĐỈNH- bìa đỏ CHÍNH CHỦ - chính chủ CÁN BỘ- 2.04 tỉ DT 62M+ Thiết kế: Căn 2 phòng ngủ,...
      Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,74 tỷ tại Quận 8

      2.74 tỷ 79 m2 34,66 triệu/m2
      Deal hot - Topaz Elite - Tòa Dragon 1 - MT Tạ Quang Bửu.KH cần ra gấp nên bán giá thấp hơn thị trường 100 tr.DT: 79 mét vuông - 2 phòng ...
      Topaz Elite, 532, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,17 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.17 tỷ 63 m2 34,45 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán căn hộ chung cư block căn hộ A, tầng 3, DT 63  mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nội thất cơ bản, giá:...
      Topaz Garden, 4, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường ĐT 743C - Dĩ An - Bình Dương

      2.6 tỷ 78 m2 33,34 triệu/m2
      - Tổng DTSD lên tới 78m2.- Giá 2tỷ6 bớt lộc lấy may mắn cho chủ nhân mới.- NH Agribank hỗ trợ vay 70 phần trăm với LS thấp nhất hiện nay 9 phần ...
      Dự án Ventoso Tower, Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 58 m2 44,83 triệu/m2
      Cần bán ngay thu hồi vốn chung cư Prosper Phố Đông, MT Tô Ngọc Vân, Tam Bình, Thủ Đức.căn hộ góc A19-20, 2 phòng ngủ, 2 toilet, view kênh...
      Dự án Prosper Phố Đông, Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị mới Resco, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Bán căn hộ góc toà OCT5B view cực thoáng.DT 65m2, 2N 2VS, tầng trung full nội thất.Giá 2.5tỉ có thỏa thuận.Ảnh thật, sổ chính chủ.Xem nhà call ngay số...
      Dự án Resco Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Bán 0một căn 2 phòng ngủ cuối cùng giá đúng 2,9 tỉ bàn giao đầy đủ nội thất.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, SHR vĩnh viễn.- Là phân khu cao cấp của...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Thanh Xuân

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn CC 2 phòng ngủ 1VS 55 mét vuông Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.đầy đủ nội thất.logia thoáng mát, tầng trung.bìa đỏ...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ KĐT Tây Nam Kim Giang, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,6 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư tòa A15 ngõ 66 Kim Giang, căn hộ chung cư tầng trung logia Đông nên rất thoáng mát. Do gia đình mình chuyển xuống...
      KĐT Tây Nam Kim Giang, ngõ 66, Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      bán gấp, Luxgarden Q. 7.- DT: 68 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. View sông trực diện, đón gió mát mẻ cả ngày.- Nội thất: 02 máy...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu nhà ở Bộ Tư Lệnh Thủ đô, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.3 tỷ 115 m2 20 triệu/m2
      căn hộ vip Hà Đông, lô góc - 3  phòng ngủ - thiết kế tuyệt đẹp.+ DTSD 115 mét vuông.+ Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công, căn hộ góc hai...
      Dự án Khu nhà ở Bộ tư lệnh Thủ đô Hà Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 67 m2 38,06 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- Lại 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- Tầng sân vườn.- Có nội thất.- View đẹp, vị trí đẹp.giá tốt: 2tỷ550 bao thuế phí.LH em...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.5 tỷ 62 m2 40,33 triệu/m2
      Do chuyển công tác tôi muốn bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại DT 62 mét vuông tại 897 giải phóng.- Mã căn: 09, tầng trung, tòa căn ...
      Geleximco Southern Star, 897, Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Đại Kim, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Nhà không chỉ là chốn đi về, mà còn là tổ ấm, là nơi chúng ta đc sống và cảm nhận trọn vẹn hương vị tình thân, hương vị của bữa cơm gia đình ấm cúng. Bởi...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 55 m2 36,37 triệu/m2
      Bán căn 55 mét vuông 2 phòng ngủ - 2 vệ sinh nội thất y hình.giá 2. X tỉ.Tôi cần bán nhanh trong tháng này các bác có nhu cầu mua nhanh giúp...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,92 tỷ

      2.92 tỷ 88 m2 33,19 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Thông Tấn Xã, thuộc Đại Kim, Hoàng Mai. căn hộ góc thiết kế rất đẹp, các phòng đều có cửa sổ thoáng, nhà 2 logia rộng. Hướng nhà hướng ...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị The Canary, 2 phòng ngủ, 123 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Thuận An

      2.5 tỷ 123 m2 20,33 triệu/m2
      Bán chung cư tầng một rộng có khuôn viên trồng rau, nằm cạnh siêu thị Aeon Mall lớn của người nhật,0908 445 *** Rất tiện mua đồ ăn, siêu thị có 5 tầng bán...
      Dự án Khu đô thị The Canary, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình

      3 tỷ 53 m2 56,61 triệu/m2
      Cần bán chung cư Botanica Premier - Novaland khu sân bay.108 hồng hà, P. 2, tân bình.- DT: 53 mét vuông thiết kế 1 phòng ngủ riêng,...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.