Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 73 m2 37,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, 73 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại Mỹ Đình...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 82 m2 31,1 triệu/m2
      Dự án VoV Mễ Trì DT 81,5m2. Thiết kế 2n2vs hướng tây băc - hướng Đông NamBán 2550 tỉ CN bppháp lí bìa đỏfull nội thấtVì nhu cầu gia đình cần sang ...
      Dự án VOV Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.65 tỷ 117 m2 22,65 triệu/m2
      Là giảng viên trường đại học An Ninh, Gia đình đã chuyển về nhà mới, cần TT tiền trong tuần, nên mình quyết định giảm giá, cắt lỗ cực sâu, so với giá mua...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 2 phòng ngủ, giá 2 tỷ

      2 tỷ 57 m2 35,09 triệu/m2
      Kính chào a/c. Em đang cần bán căn hộ chung cư tại dự án SUDICO (CT1).+ DT 133 mét vuông.+ Thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS.+ Tây Bắc, hướng Đông ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,09 tỷ tại Quận 2

      2.09 tỷ 65 m2 32,16 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 65m2 chỉ 2,09 tỉ TT trước 400tr ở Centana.- DT: 65m2.- Đã có sổ, sang tên công chứng liền tay.- KDC Centana Thủ Thiêm trung tâm Q....
      Centana Thủ Thiêm, 36, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Linh Tây Tower, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,6 tỷ tại Thủ Đức

      2.6 tỷ 83 m2 31,33 triệu/m2
      Em cần bán chung cư Linh Tây Tower.+ DT: 83m2, lầu 4 căn hộ góc.+ Nhà gồm: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, 3 logia (1 logia phòng khách lớn, 1 logia PN, 1...
      Dự án Linh Tây, Đường Đào Trinh Nhất, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2.21 tỷ 78 m2 28,21 triệu/m2
      CC Grand Sunlake căn hộ chung cư 2 phòng ngủ DT 78m2.- Giá 2,2 tỉ (không báo ảo). Hướng mát.Chính sách ưu đãi cực hấp dẫn.- CK lên đến 21 phần...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,88 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.88 tỷ 90 m2 32 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ 90 mét vuông view hồ, giá 2 tỉ 880 (bìa đỏ vĩnh viễn0972 196 ***.chung cư 3 phòng ngủ DT 90 mét vuông - view...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 66 m2 42,43 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư đang ở tại Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.Nhà cửa Bắc, logia Nam.SHR chính chủ, pháp lí rõ ràng.Giá 2.8 tỉ...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Momota , 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,75 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.75 tỷ 92 m2 29,9 triệu/m2
      căn hộ 151 Nguyễn Đức Cảnh tọa lạc ngay ngã ba Nguyễn Đức Cảnh và Lương Khánh Thiện, vị trí vô cùng đắc địa trung tâm Q. cách hồ Đền Lừ chỉ 100 mét, 50...
      Momota Nguyễn Đức Cảnh, 151, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 67 m2 38,06 triệu/m2
      Cập nhật những căn giá rẻ tiêu biểu tại Safira Khang Điền, giỏ hàng đc cập nhật hàng ngày.Căn 1 phòng ngủ + 1 - 50m2.- View nội khu giá 1,9 tỉ.- View...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 7

      2.46 tỷ 67 m2 36,57 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay chung cư Q7 Sai Gon Riverside:- Vị trí: MT đường Đào Trí, Q. 7, TP TP.HCM- Căn 2 phòng ngủ, 2WC- DT: 67m2- View nội...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hateco Hoàng Mai, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,4 tỷ tại Hoàng Mai

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      - Bán chung cư Hateco Yên Sở, Hoàng Mai, HN. Toà A.- DT 79.5m2 cụ thể:(Nhà đã có bìa đỏ, 2 PN, 2  toilet).- Cửa Tây - logia Đông.- Nhà đang ở đồ đạc...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      * chính chủ cần bán ngay căn hộ Richstar, Tân Phú:- Thiết kế: 65m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, logia rộng rãi, lầu cao view thoáng.- pháp ...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán nhanh CĂN EMERALD+ DT: 63 mét vuông 2 phòng ngủ + 1WC+ Giá TT: 3tỉ + Nội thất cơ bản (Bếp, rèm, máy lạnh) + Hướng mát - View nội...
      Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Căn hộ Fusion Suites Vũng Tàu, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,3 tỷ tại Vũng Tàu

      2.3 tỷ 43 m2 53,49 triệu/m2
      Chỉ từ 2,3 tỉ/căn - quý khách đã có thể sở hữu chung cư nghỉ dưỡng tuyệt vời dành cho gia đình.Chính sách hấp dẫn:- CĐT cam kết LN tối thiểu 6 phần ...
      Dự án Fusion Suites Vũng Tàu, Đường Trương Công Định, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ căn hộ chung cư Golden Field Nguyễn Cơ Thạch Mỹ Đình Nam Từ Liêm.đc: Số 24 Nguyễn Cơ Thạch Mỹ Đình Nam...
      Golden Field Mỹ Đình, Số 24, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 46 m2 43,48 triệu/m2
      Căn 1 phòng ngủ duy nhất giá 2 tỉ tầng trung siêu thoáng - Tonkin 2 - view siêu đẹp:- DT tim tường: 45,7  mét vuông.- DT thông thuỷ:...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.