Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Quận 6

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn, Q. 6- DT 83 mét vuông có 2 PN - 2  nhà vệ sinh- căn hộ chung cư lầu cao, có...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV Hạnh Phúc,...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Hưng Phát Silver Star, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 74 m2 33,79 triệu/m2
      căn hộ chung cư Hưng Phát Silver Star - Hưng Phát 2, DT 74m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, nhà bếp có logia.- căn hộ chung cư cửa hướng Đông Nam,...
      Dự án Hưng Phát Silver Star, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Altara Residences Quy Nhơn, 2 phòng ngủ, giá 2,17 tỷ

      2.18 tỷ 61 m2 35,6 triệu/m2
      chung cư 61 mét vuông tầng cao view trọn bãi biển Quy Nhơn.Đã có bìa đỏ lâu dài. Sang tên nhanh chóng.Đặc biệt tại đây có đơn vị vận hành hotel cho...
      Dự án Altara Residences, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Hải Cảng, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 3

      2.9 tỷ 76 m2 38,16 triệu/m2
      * Tiện ích: Cao ốc Screc cao 22 tầng bao gồm 3 block căn hộ căn hộ (A, B, C) với 468 chung cư đc thiết kế hài hòa giữa không gian và thiết bị nội ngoại...
      Dự án Screc Tower, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ Topaz Twins, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,5 tỷ tại Biên Hòa

      2.5 tỷ 78 m2 32,06 triệu/m2
      Cần bán chung cư 78 mét vuông - 2  phòng ngủ tại căn hộ chung cư Topaz Twins - Võ Thị Sáu, Thống Nhất, Biên Hoà. View logia Võ Thị Sáu tháp...
      Dự án Topaz Twins, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,35 tỷ tại Tân Phú

      2.35 tỷ 65 m2 36,16 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Richstar Novaland.Tọa lạc: 278 Hoà Bình, Hiệp Tân, Tân Phú.+ DT: 65 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh - 2.5...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,7 tỷ tại Văn Giang

      2.7 tỷ 69 m2 39,14 triệu/m2
      chung cư 69 mét vuông thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh + khách + bếp tòa Sky3 căn hộ chung cư Aquabay Ecopark. căn hộ chung cư logia hướng Đông Nam...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,96 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.96 tỷ 61 m2 48,53 triệu/m2
      Với tiêu chuẩn bàn giao cao cấp hơn hẳn các khu cũ và thuộc hệ thống phân khúc Ruby cùng giá thành tốt nhất hiện tại. KH đã sở hữu ngay sp giá trị nhất tại...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,85 tỷ tại Bình Tân

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      Giỏ hàng Akari City GĐ 1 - tòa căn hộ AK1 - AK2 - AK3 - AK4 - AK5 - AK6 sang nhượng giá cực tốt:56m2 - 2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh - Chỉ từ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 2,7 tỷ tại Hạ Long

      2.7 tỷ 46 m2 58,7 triệu/m2
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay.Căn ngoại giao 2,7 tỉ căn 46m view biển.- Ngay sát mặt biển 3 bước ra đến bãi tắm riêng của chủ đầu tư.- hotel 5* vào ở luôn...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán căn 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.9 tỷ 40 m2 72,5 triệu/m2
      Chính sách TT.Đối với căn 1 phòng ngủ TT 30 phần trăm nhận nhà.2 phòng ngủ TT 20 phần trăm nhận nhà.- CK 11 phần trăm cho KH...
      Dự án Charm Resort Long Hải, Đường Võ Thị Sáu, Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn hộ Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,85 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.85 tỷ 95 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ 789 Mỹ Đình.DT 95m2 có 3 PN, 2 vệ sinh.Nhà ở căn hộ góc, tầng trung, hướng mát, đã sửa sang đẹp có full nội thất.bìa đỏ chính...
      Dự án 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, Đường Nhân Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 71 m2 36,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm ở mặt đường Lê Đức Thọ.Khu vực sầm uất, nhiều tiện ích, gần nhiều trường cấp 1,2,3, BV 198, BV Hồng Ngọc, thuận tiện di...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,02 tỷ

      2.03 tỷ 76 m2 26,61 triệu/m2
      căn hộ chung cư tầng cao đẹp, thoáng mát rộng (đã vào tiền 95 phần trăm, đã nộp tiền quản lý vận hành 2 phần trăm, đã nhận nhà).DT...
      Dự án Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, Đường Lê Thái Tổ, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,1 tỷ tại Phường 3 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 76 m2 27,64 triệu/m2
      - bán gấp căn hộ chung cư B2 Q. 4 - MT đường số Vĩnh Hội. 76m2 - 2.1 tỉ.- Thiết kế: 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp. Tất cả các phòng đều có logia, cửa sổ.-...
      Đường Số 48, Phường 3, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,37 tỷ tại Dĩ An

      2.37 tỷ 75 m2 31,6 triệu/m2
      Mới nhất hôm nay, rổ hàng chung cư Opal Boulevard đường Phạm Văn Đồng giá cực rẻ từ trước tới nay:- Căn 2 phòng ngủ DT 75 mét vuông, căn hộ ...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 69 m2 37,69 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Melody Residences số 869 Âu Cơ,phường 14,quận Tân PhúVị trí:nằm tiếp giáp giữa quận Tân Phú và Tân Bình,gần công an...
      Dự án Melody Residences, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.