Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ 9 View, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 9

      2.15 tỷ 58 m2 37,07 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh nội thất đầy đủ vô ở ngay, tiện ích nội khu đầy đủ.DT: 58 mét vuông nội thất như...
      Dự án 9 View Apartment, Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      M
      Hùng Đất - Không Mua Nhanh Là Mất Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 87 m2 33,22 triệu/m2
      Gia đình mình lên căn lớn hơn cần bán nhanh chung cư giá tốt tại dự án Goldmark City.- DT: 87 mét vuông, gồm 2  phòng ngủ + 2 vệ sinh. Thiết...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Bình Tân

      2.3 tỷ 56 m2 41,08 triệu/m2
      Vị trí: Trục lộ Võ Văn Kiệt - cách chợ Bến Thành chỉ 15P đi xe.Hiện trạng: Nhà mới - nội thất gồm có: Kệ bếp trên dưới, bếp điện từ cao cấp, máy hút mùi, WC...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Ngọc Tuyền Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tiết - Thuận An - Bình Dương

      2.21 tỷ 85 m2 25,89 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Opal Skyline - Thuận An.- Căn tầng 16.- DT 85m2.- Đã TT đc 70 phần trăm.Nay bán lỗ 100tr do kẹt...
      Dự án Opal Skyline, Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,6 tỷ tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa - Hà Nội

      2.6 tỷ 55 m2 47,28 triệu/m2
      Bán nhà tập thể phố Thái Thịnh - P. Thịnh Quang, Q. Đống Đa, thành phố Hà Nội.Mặt ngõ tương đối rộng 2,5m.- Vị trí trung tâm, nhà tập thể tầng 1, MT...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.8 tỷ 82 m2 34,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ cao câp The Harmona, đc: 21 Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình - DT: 82m, nhà thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh, logia phòng...
      Dự án The Harmona, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,6 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ phân khu cao cấp đẹp nhất vin Smart City.2,6 tỉ - 60  mét vuông.Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.chung cư sở hữu view...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,55 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.55 tỷ 74 m2 34,46 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Opal boulevard nằm ngay MT Phạm Văn Đồng.- DT 74m2 giá 2,55 tỉ, không phát sinh thêm chi phí.-Thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 8

      2.3 tỷ 79 m2 29,12 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn làm ăn, cần ra gấp căn Topaz Elite - nằm mặt đường Tạ Quang Bửu - Cao lỗ - 79m2 - 2.3 tỉ.đc: 37 Cao Lỗ, P. 4, Q. 8.+ Hướng: Cửa chính: hướng ...
      Topaz Elite, 37, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,85 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.85 tỷ 78 m2 36,54 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay 2 suất ngoại giao chung cư 2 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Feliz Home - Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội.Thông tin chung cư như...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      Bạn đang ở chung cư và thấy khó chịu khi:👉 căn hộ chung cư không có thang máy👉 Công viên, khu vực sinh hoạt chung bị “người khác” lấn chiếm👉 Hàng xóm...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,45 tỷ tại Long Biên

      2.46 tỷ 77 m2 31,82 triệu/m2
      Mình muốn sang nhượng lại căn hộ chung cư 77 mét vuông tại dự án Eco city Việt Hưng long biên.Thông tin căn hộ chung cư:DT 77 mét vuông...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,1 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.1 tỷ 69 m2 30,44 triệu/m2
      Lavita Thuận An tọa lạc vị trí đắc địa: Trái tim - mũi tàu MT QL13 - Đại Lộ Bình Dương, ngay trung tâm thành phố Thuận An, Bình Dương.Lavita Thuận An gần...
      Dự án Lavita Thuận An, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư Tổ hợp 310 Minh Khai, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,77 tỷ tại Hai Bà Trưng

      2.77 tỷ 87 m2 31,84 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn 87m2 tòa 310 Minh Khai (18 Tam Trinh).- Ảnh trên toàn bộ là ảnh thật của chung cư.- Nhà mới sửa sang lại rất đẹp.- bìa đỏ chính chủ...
      Dự án 310 Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,68 tỷ tại Tân Bình

      2.68 tỷ 53 m2 50,57 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh riêng tại căn hộ chung cư cao cấp Botanica Premier giá bán gấp cực sốc 2.680 tỉ.Cam...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Lý Sơn - Long Biên - Hà Nội

      2.3 tỷ 81 m2 28,4 triệu/m2
      DT mặt sàn 81.3m, DTSD 73.7m.Thiết kế 2 ngủ và 2 vệ sinh.An ninh khu vực này cực tốt.Nhà đầy đủ nội thất mới tinh khách mua chỉ việc dọn tới ở không cần...
      Đường Lý Sơn, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      chào bán chung cư căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh dự án LeGrand Jardin, Sài Đồng:- View bể bơi, không bị bí- Thiết kế thông minh, tầm nhìn...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu nhà ở Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 85 m2 28,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cực gấp căn hộ chung cư tầng thấp toà CT2 Fodacon Bắc Hà, Nguyễn Trãi, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.Toà nhà nằm trong vị trí đắc địa trung...
      Dự án Bắc Hà Fodacon, Đường Nguyễn Trãi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.