Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Căn hộ chung cư M-One Nam Sài Gòn, 2 phòng ngủ, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 68 m2 40,45 triệu/m2
      Hot deal M - One.Em dự đoán trong ngày mai sẽ Soldout.Bán M - One NSG 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.DT: 68m2. Bán đầy đủ nội thất.Layout...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư 25 Tân Mai, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,7 tỷ tại Hoàng Mai

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư tòa Licogi 19 số 25 Tân Mai, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- DT 80  mét vuông, thiết kế 2 PN, 2  toilet, 1 phòng khách, 1...
      25 Tân Mai, số 25, Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 7

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới bàn giao 100 phần trăm, view sông Hồ Chí Minh, 53m 1 phòng ngủ + 1, 1 nhà vệ sinh + logia, giá bán ngay 1 tỉ 9...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,09 tỷ tại Quận 2

      2.09 tỷ 63 m2 33,18 triệu/m2
      - Chủ kẹt tiền bán ngay căn hộ chung cư The CBD.- Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, Nội thất có bản,.- giá 2,090 tỉ, bao 5 phần trăm,...
      Dự án The CBD Premium Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,3 tỷ tại Bình Chánh

      2.3 tỷ 56 m2 41,08 triệu/m2
      Căn giá cực rẻ và view xịn sò nhất.Em mời các a/c ghé xem em thế nào nha.!Vị trí nơi em sinh ra: Nguyễn Văn Linh - cách Q1 chợ Bến Thành chỉ 15p đi...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Ngọc Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 86 m2 32,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư tái định cư Tân Hưng, nằm trong khu Him Lam Kênh Tẻ, kế cạnh Sunrise City View, Q7.- DT 86m2, 3 phòng ngủ, tầng 5, view nhìn ra...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,28 tỷ tại Cầu Giấy

      2.28 tỷ 65 m2 35,08 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Nam Trung Yên: Tòa B11D 2 PN 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, lối phơi đồ. 65,2m. Cửa vào hướng Đông Nam. giá 2,3 tÝ.liên hệ ...
      Dự án Khu đô thị Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ Saigon Homes , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,03 tỷ tại Bình Tân

      2.03 tỷ 68 m2 29,86 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 70 mét vuông.căn hộ chung cư Saigon Homes - Bình Tân.- Vị trí: 819 Hương Lộ 2, P. Bình Trị Đông A, Q....
      Saigonhomes, 819, Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Cao ốc chung cư Bình Minh, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 76 m2 30,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Bình Minh ngay đường song hành Xa Lộ TP Hà Nội.Nhà gần hệ thống trường chuyên Hoa Lư cấp 1 - 2 - 200m.Siêu thị Coopmart -...
      Dự án Bình Minh, Đường Quang Trung, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.1 tỷ 68 m2 30,89 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Sky Oasis 2 phòng ngủ + 2VS:- DT: 68 mét vuông (2 phòng ngủ + 2VS).- Thiết kế hiện đại, nội thất đầy ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,39 tỷ tại Văn Giang

      2.4 tỷ 92 m2 26 triệu/m2
      Cần bán chung cư tòa A Rừng Cọ tầng trung, view vào nội khu Ecopark tầm nhìn không bị che chắn.- DT chung cư: 92m2 thiết kế 3 phòng ngủ và 2 vệ...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 70 m2 39,29 triệu/m2
      chung cư đẹp y hình view MT đường Phú Thuận cách Phú Mỹ Hưng 100m. gym miễn phí, miễn phí pql, hồ bơi tương lai đủ tiện ích. Vị trí vàng: Nhất cận thị...
      Dự án Sunshine Sky City , Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Cao ốc Hưng Phát 1, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,35 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 86 m2 27,33 triệu/m2
      Do chuyển công tác sang nhà mới, nên cần bán lại căn hộ chung cư Hưng Phát 1.Vị trí: Nằm trên MT Lê Văn Lương nên thuận tiện đi lại các Q. 7, Q4, Q1.căn ...
      Dự án Hưng Phát, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,25 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      2.25 tỷ 73 m2 30,83 triệu/m2
      CC gần trường học mẫu giáo C Tứ Hiệp, cấp 1 Ngô Sỹ Kiện, Trung học Chu Văn An, Gần trung tâm tiếng Anh, Cách chợ 100m. Gần mặt đường trục lớn 50m đi ra cao...
      Dự án Tecco Diamond, Đường Cổ Điển, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,9 tỷ tại Hà Đông

      2.9 tỷ 117 m2 24,79 triệu/m2
      Tôi chính chủ không có nhu cầu sử dụng căn hộ góc 3 phòng ngủ - 117m tại dự án HPC Landmark 105 Tố Hữu, nên cần nhượng lại cho gia đình nào muốn...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 69 m2 40,58 triệu/m2
      Toàn bộ thị trường duy nhất 0một căn giá cam kết rẻ nhất.bán ngay 2 phòng ngủ + Origami - vin Q9, cam kết một căn duy nhất giá 2.8 tỉ.* căn hộ ...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Phú Đông Premier, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 71 m2 31,7 triệu/m2
      bán ngay.Bán căn hộ chung cư cao cấp Phú Đông premier.Giá: 2.25 tỉ/71m2/2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh(hai tỉ hai trăm năm mươi tr đồng) đủ nội...
      Dự án Phú Đông Premier, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển lên căn 3 PN, nên cần bán chung cư 60m2 tại căn hộ Hatay Millennium (tháp Thiên Niên Kỷ) số 4 Quang Trung, Hà Đông.- DT 60m2.- Thiết...
      Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, số 4, Đường Quang Trung, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.