Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,3 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.3 tỷ 72 m2 31,95 triệu/m2
      Dự án chung cư view sông nằm tại trung tâm thành phố. Thủ Dầu Một.chung cư cao cấp đầu tiên tại Bình Dương vận hành công nghệ 4.0.Bàn giao nội thất ...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư Vinhomes Ocean Park , 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      bán gấp căn hộ góc VEIW căn biệt thự KHU SAN HÔ GIÁ SIÊU HỢP LÝ 2.350 tỉ BAO PHÍ- Vị trí: Phân khu S2 - gần trường học, nhà để xe 5 tầng, bể...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,25 tỷ tại Bình Tân

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      Trong hàng chục căn đăng bán - em đây rất tự tin và khả ái dõng dạc tuyên hệ là It's me! Căn giá cực rẻ và View xịn sò nhất.Em mời các a/c ghé xem em thế...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Ngọc Tuyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,8 tỷ tại Dĩ An

      2.8 tỷ 84 m2 33,34 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư Opal tầng thấp, DT: 84m2 giá chỉ 2,8 tỉ toàn giá.- căn hộ chung cư 2 PN, 2  toilet.- Nhà trống, còn nguyên hiện trạng...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 87 m2 22,99 triệu/m2
      Bán Căn Đồng Tàu 87m2 3 ngủ, giá 2 tỉ Thịnh Liệt, Hoàng Mai, HN. liên hệ ngay 0354 580 ***.Dự án nhà ở thương mại Đồng Tàu.- 87m2.- Căn duy nhất...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2  phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.Đăng giá thật, liên lạc trực tiếp Tân báo mã căn nha.Dự án Q7 Hồ Chí Minh Riverside.Tầng:...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu. Tòa S4 tầng trung.DT 78m2 thiết kế 2 PN 2 vệ sinh.bìa đỏ chính chủ, bao thuế phí.Nhà nội ...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 45 m2 46,67 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư 45 mét vuông, căn hộ góc thoáng mát.- Bếp riêng,  phòng vệ sinh riêng.- Trung tâm Q10 sầm uất, thuận tiện kết nối...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 71 m2 30,99 triệu/m2
      Cần bán Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh.- Diên tích 71 m2, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.* Tiện ích:...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Golden West, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.9 tỷ 93 m2 31,19 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần bán nhanh căn hộ Golden West Complex 2 Lê Văn Thiêm.- Tiên ích, siêu thị, rạp chiếu phim, trường học chuẩn quốc gia.- DT:...
      Dự án Golden West, 2 Phố Lê Văn Thiêm, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      Y
      Dương Thị Ngọc Yến Hơn 1 năm trước

      Bán căn Khu đô thị Vinhomes Times City, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,9 tỷ tại Hai Bà Trưng

      2.9 tỷ 52 m2 55,77 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ KĐT Times City.Đang cho thuê theo mô hình Homestay.- Thông tin căn hộ chung cư như sau:+ 1 phòng ngủ...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      * Thông tin căn 2 phòng ngủ, 2VS.- DT: 77,5 m - Hướng: logia hướng Đông Nam View hồ điều hòa 22ha, cửa chính hướng Đông Bắc.- Thiết kế thoáng,...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Yên Hòa, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư nhà F4 ngay cạnh Chelsea Park phố Trung Kính - Cầu Giấy 2N, 2VS chỉ 3 tỉ.+ Tòa nhà có 102 khu vực TP Hà Nội đc sở hữu toàn bộ tầng...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Văn Khê, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 93 m2 22,59 triệu/m2
      Gia chủ cần xử lý nhanh chung cư toà CT3 - KĐT Văn Khê, đường Tố Hữu, P. La Khê, Hà Đông.- DT: 93 mét vuông.- Thiết kế: Gồm 2 PN, 2 toilet,...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Ngô Quyền - Hải Phòng

      2.9 tỷ 52 m2 55,77 triệu/m2
      * Dự án Diamond Crown Hải Phòng, đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng.# Căn 1 ngủ + 1 căn hộ chung cư Doji Lê Hồng Phong (Dự án...
      Dự án Diamond Crown Hải Phòng, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,38 tỷ tại Đường Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng

      2.38 tỷ 78 m2 30,52 triệu/m2
      Bán căn 3 PN nội thất đầy đủ giá cực rẻ thị trường dự án Hoàng Huy Grand Tower- DTTT 78m2- DT tim tường: 81.31m.- nội thất đầy đủ - Giá 2 tỉ 380tr-...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Đường Sở Dầu, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 78 m2 32,06 triệu/m2
      * Gia đình có việc cần bán ngay căn hộ chung cư 78m thiết kế 2 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh tại dự án GoldMark city giá 2 tỉ 5 có thỏa thuận...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ

      2.73 tỷ 67 m2 40,75 triệu/m2
      Bán căn tháp A view ngoài thoáng mát, để lại nội thất đẹp.Giá chốt 2.730 tỉ bao sang tên.Căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.căn hộ Safira Khang...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.