Thông tin mô tả
Chính chủ cần
- Vị trí:
- Căn 1
-
- Giá: 2.102
- View trực diện biển đẹp nhất dự án
- Chuẩn bị nhận nhà
Giá: 2,102 Tỷ
Diện tích: 53 m2
Giá/m2: 39,66 Triệu/m2
558385
Mua bán
Chính chủ cần
- Vị trí:
- Căn 1
-
- Giá: 2.102
- View trực diện biển đẹp nhất dự án
- Chuẩn bị nhận nhà
Đặng Thị Thu Hiền
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2