Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,86 tỷ tại Quận 8

      2.86 tỷ 92 m2 31,09 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền KD cần bán 1 trong 02 chung cư Topaz Elite P. 4, Q. 8 Thành phố Hồ Chí Minh.Rẻ hơn thị trường 200 - 400 tr.- 78 mét vuông...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 69 m2 33,34 triệu/m2
      căn hộ Grand Sunlake Trần Phú Hà Đông - TP Hà Nội, Ngay hồ Văn Quán.Chỉ từ 37tr/m2 sở hữu ngay chung cư đẳng cấp nhất tại Q. Hà Đông.- chung cư...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu nhà ở Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 83 m2 24,1 triệu/m2
      Bán căn hộ Bắc Hà Fodacom Trần Phú Hà Đông.Lô góc, tầng đẹp.DT 83 mét vuông, 2 ngủ, 2 vệ sinh.Giá chỉ nhỉnh 2 tỉ.liên hệ ngay ☎️ 0962 602 *** em...
      Bắc Hà Fodacon, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Momota , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,62 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.62 tỷ 89 m2 29,44 triệu/m2
      Bán chung cư tại dự án Momota 151A Nguyễn Đức Cảnh. Vị trí tòa nhà A2 có sân rộng xung quanh là khu căn biệt thự có khu vực chơi cho các bé các cụ có...
      Momota Nguyễn Đức Cảnh, 151A, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 73 m2 28,77 triệu/m2
      Gia đình tôi làm ăn có chút lộc lá chuyển xuống nhà thổ cư ở nên còn dư chung cư CT3 The Pride cần sang nhượng lại cho gia đình anh/chị thiện chí có nhu...
      Dự án HP Landmark Tower, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Helios Tower, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 65 m2 41,24 triệu/m2
      Toà Helios Tower ngay chân cầu Mai Động, bán kính 2 kilomet có đầy đủ các tiện ích đáng sống, không thiếu thứ gì.DT 65 mét vuông, logia view...
      Dự án Helios Tower 75 Tam Trinh, Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      2.46 tỷ 70 m2 35 triệu/m2
      + Cam kết không để thông tin ảo, hỗ trợ mọi giấy tờ, thủ tục khi KH yêu cầu.+ Cam kết hỗ trợ nếu KH có nhu cầu sang nhượng, cho thuê.* Tòa 45 tầng:+ CK TT...
      Dự án The Charm An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,29 tỷ tại Bình Tân

      2.29 tỷ 56 m2 40,88 triệu/m2
      Căn 56 mét vuông Akari City - Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Q. Bình Tân.Thiết kế căn 2 PN, 1  phòng vệ sinh, ban công đầy đủ.Nhà mới, view công viên...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 71 m2 37,33 triệu/m2
      Cần tiền KD cần bán nhanh căn hộ chung cư Dragon Hill 2, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM.DT: 71 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh...
      Dự án Dragon Hill Residence and Suites 2, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Carina Plaza, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 88 m2 27,85 triệu/m2
      Bán chung cư A0..12 tầng thấp block căn hộ A.DT: 87.7m2 (trên sổ).sổ hồng riêng.giá: 2.45 tỉ.Hỗ trợ vay NH.liên lạc: 0973 333 ***chính chủ).KHÔNG CÓ...
      Dự án Carina Plaza, Đường Đại Lộ Đông Tây, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Sốc! bán ngay CCCC 71m2 tòa Handiresco, 31 lê Văn Lương, Thanh Xuân, giá: 3 tỉ; 0946 607 ***Thiết kế: 02 PN, 02 vệ sinh, nhà nguyên bản, logia hướng Đông ...
      Dự án Handi Resco Lê văn Lương, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 89 m2 32,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 02 ngủ tòa C căn hộ chung cư thông tấn xã.Thiết kế 02 ngủ 02  phòng vệ sinh 01 ban công + 01 ban công.DT 89m2.Cửa hướng ...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,8 tỷ tại Bình Chánh

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      Tuyển tập các căn bán chính chủ 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ các tòa căn hộ Mp1,2,3,4,5,6,7,8 của dự án Mizuki Park chủ đầu tư Nam Long - đã có...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Ngọc Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      MT đường đại lộ Láng Hòa Lạc kết nối về trung tâm HN chỉ 15p di chuyển.DT: 55 mét vuông - 2 phòng ngủ và 1  nhà vệ sinh.Nội Thất bàn giao...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 76 m2 34,22 triệu/m2
      Giá chính chủ báo không chênh, xem nhà thỏa thuận giá trực tiếp chính chủ, không thu phí môi giới.Dự án cao cấp Vinaconex 2:+ Căn 43m2 tk 1 phòng ngủ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,98 tỷ tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.98 tỷ 95 m2 31,37 triệu/m2
      căn hộ Bộ Quốc Phòng, 789 Mỹ Đình, Nam Từ Liêm:Căn 1: căn hộ góc, DT 95m, 3 ngủ, 2 VS, khách bếp rộng, giá 2.98 tỉ. FULL đồ . bìa đỏ lâu dài.Căn 2: DT...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường 30/4 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      chung cư tốt nhất Bình Dương 2021.- chung cư đạt tiêu chuẩn 5*.- chung cư cao nhất Bình Dương.- chung cư tiên phong công nghệ 4.0 đầu tiên tại Bình...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Văn Phú Victoria, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,43 tỷ tại Hà Đông

      2.44 tỷ 97 m2 25,06 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển xuống mặt đất, gia đình em muốn bán căn hộ chung cư Victoria Văn Phú đang ở.Thông tin cụ thể căn hộ chung cư:- DT: 97m thông thủy.-...
      Dự án Văn Phú Victoria, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.