Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Bán chung cư Carillon 5, Tân Phú, 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, có sổ hồng riêng, thiết kế căn hộ góc, nhà mới sơn sửa lại mới, giá 2,7 tỉ....
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.65 tỷ 85 m2 31,18 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhanh căn hộ tòa CT 9 cạnh căn hộ A15 của bộ công an, đối diện tòa án TP Hà Nội. - Tiện ích xung quanh nhà vô kể không thiếu thứ gì,...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Văn Phú Victoria, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 2,89 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.89 tỷ 116 m2 24,92 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng chung cư 116m với thiết kế :- Số PN: 3 phòng và 2 vệ sinh riêng biệt.- ban công và ban công cùng hướng: hướng Đông Nam...
      Dự án Văn Phú Victoria, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Hoài Đức

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      * Tòa căn hộ chung cư nằm trong khu đô thị xanh 75ha An Lạc Green Symphony với 3 công viên kèm hồ điều hòa. Mật độ xây dựng chưa tới 27 phần ...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 73 m2 35,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi tôi cần bán ngay căn 2 ngủ nội thất đầy đủ tòa Vinaconex.Thông tin căn hộ chung cư:- Thiết kế đủ công năng cho gia đình nhỏ 2 PN, 2 vệ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ thương mại Luxcity, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Luxcity. Tại số 528 Huỳnh Tấn Phát, P. Bình Thuận, Q. 7.DT: 67m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.Nhà full nội thất.Nằm ngay vị trí...
      Luxcity, số 528, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,55 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.55 tỷ 80 m2 31,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3 phòng ngủ tại tòa S1.02 KĐT vin Ocean Park DT 80m, gồm 3 phòng ngủ, 2 VS, Phòng khách, bếpVới không gian bố trí...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 1 phòng ngủ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 51 m2 43,14 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Moonlight Park view đường Số 7.Căn 1 phòng ngủ 51m2 giá 2,2 tỉ (nhà trống).Căn 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 53m2...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,13 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.13 tỷ 71 m2 30 triệu/m2
      * call ngay: 0936 396 *** em Giang phòng KD chủ đầu tư.* CK lên đến 12 phần trăm cho KH TT sớm 95 phần trăm giá trị căn hộ.* Quà tặng cho...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 85 m2 31,18 triệu/m2
      Giá siêu tốt - bán nhanh căn 3 phòng ngủ Topaz Elite giá 2,65 tỉ.(37 Cao Lỗ, P. 4, Q. 8).Chủ kẹt tiền cần ra gấp chỉ với 800 tr sở hữu ngay căn căn ...
      Topaz Elite, 37, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Times City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,98 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      2.98 tỷ 53 m2 56,23 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn 1 phòng ngủ tại T08 vin Times City, đầy đủ nội thất đẹp như ảnh - liên hệ: 0962 984 ***-chung cư đc thiết kế tối ưu DT...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 63 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 63 m2 39,69 triệu/m2
      MT Eastmark City Quần thể sinh thái 15ha ven sông Sự lựa chọn tuyệt vời.Chọn mua MT Eastmark City ngay bây giờ, bạn không chỉ trả tiền trên từng  mét ...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 78 m2 35,9 triệu/m2
      Mình cần bán ngay CH Giai Việt 78 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet full NT giá 2tỷ8, tiện ích xung quanh đầy đủ, thuận tiên di chuyển các Q....
      Dự án Samland Giai Việt, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.8 tỷ 76 m2 36,85 triệu/m2
      Gia đình tôi đang cần chuyển nhà lên Cầu Giấy gần bố mẹ. Nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này cho người có nhu cầu.- căn hộ chung cư ở căn hộ ...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị mới Định Công, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 2,9 tỷ tại Hoàng Mai

      2.9 tỷ 102 m2 28,44 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư tầng 4, CT8 KĐT Định Công, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.- DT: 102 mét vuông bìa đỏ.- ban công hướng Đông Nam view...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Cầu Giấy

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      Hiện tại em có các quỹ căn tại căn hộ A14 - A10 Nam Trung Yên.53,6m2; 2ngủ 1wcgiá 2tỷ1x.55m2; 2 ngủ 1wcgiá 2tỷ1xx.61m2; 2 ngủ 1wcgiá 2tỷ8x.65m2; 2 ngủ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Vị trí gần công viên trung tâm, hồ Cát Trắng, nhà xe nổi, phân khu vip nhất dự án.Tiện ích công viên hồ cát trắng, khu vui chơi trẻ em, sân thể thao, phòng ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,8 tỷ tại Dĩ An

      2.8 tỷ 85 m2 32,95 triệu/m2
      Anh An cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 85 mét vuông view Q. 1 logia Đông Nam rất đẹp giá cực rẻ luôn ạ 0907 517 ***- Giá: 2.8 tỉ...
      Opal Boulevard, số 10, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.