Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      #SAMSORA -105 Chu Văn An . DO thường xuyên công tác nên bán lại chung cư 60m2 2 phòng ngủ 2Vs - nội thất mới đẹp như hình . Full đồ mới tinh cả đồ...
      Dự án Samsora Premier, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Hưng Phát Silver Star, 2 phòng ngủ, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 75 m2 33,07 triệu/m2
      Bán căn hộ Hưng Phát Silver Star thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet, để lại toàn bộ nội thất.DT: 75m2.Đã có SHR, hỗ trợ vay NH.Tiện ích: Hồ bơi lầu...
      Dự án Hưng Phát Silver Star, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Lotus Garden, Q. Tân Phú.- Thiết kế: 70 mét vuông, 2 phòng ngủ.- Tình trạng: Nhà mới. logia rộng rãi thoáng mát. Để lại...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư B1 Trường Sa, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,39 tỷ tại Bình Thạnh

      2.39 tỷ 54 m2 44,26 triệu/m2
      Bán chung cư B1 Trường Sa, Bình Thạnh, TP. Sài Gòn.DT: 54m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.pháp lí: SHR lâu dài.Giá: 2,39 tỉ.liên hệ: 0909...
      Dự án B1 Trường Sa, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Lê Văn Chí - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 130 m2 22,7 triệu/m2
      Bán chung cư Phúc Lộc Thọ, 35 Lê Văn Chí Linh Trung Thủ Đức.DT: 130m2 gồm 3 phòng ngủ và 2WC.giá: 2.95 tỉ thỏa thuận trực tiếp chính chủ.Hỗ trợ vay...
      Depot Metro Tower, 35, Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,47 tỷ tại Đường 4 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.48 tỷ 69 m2 35,82 triệu/m2
      Duy nhất 1 căn suất CK 46 phần trăm trên tổng giá trị căn hộ chung cư.Đón đầu làn sóng tăng giá đột biến từ các yếu tố:Trục đường huyết mạch Vành...
      Dự án Moonlight Avenue, Đường 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,2 tỷ

      2.2 tỷ 83 m2 26,5 triệu/m2
      căn hộ 83m2 Rừng Cọ full nội thất, thiết kế 2 PN +2 nhà vệ sinh+2ban công, ban công hướng Tây Nam, view ngọn cây xanh mượt.*Nhà ít ở, mới sạch...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,45 tỷ tại Tân Phú

      2.46 tỷ 86 m2 28,49 triệu/m2
      Bán chung cư Fortuna Kim Hồng. sổ hồng riêng vĩnh viễn.Tọa lạc ở 306 đường Vườn Lài, ngã 4 Phạm Văn Xảo - Vườn Lài, Q. Tân Phú.DT: 86m - 94 mét ...
      Fortuna - Vườn Lài, 306, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ NHỜ bán ngay CC HÒA PHÁT - 70m² - 2 NGỦ - 2  toilet - TẦNG TRUNG - GIÁ HƠN 2 tỉ 💥logia hướng Đông ( Siêu mát 😊 ), view Hồ Đền Lừ, tượng...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Tây Hồ River View, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,8 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      2.8 tỷ 71 m2 39,44 triệu/m2
      Toà A DT 71,27m2.2 Ngủ nội thất liền tường.Nằm ngay Phú Thượng view sông Hồng.+ Không chỉ tận hưởng trọn vẹn những tiện ích nội khu phong phú, dân cư Tây...
      Dự án Tây Hồ River View, Phố Thượng Thụy, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 59 m2 38,99 triệu/m2
      Bán chung cư Gold Season, 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Dự án: Gold Season 47 Nguyễn Tuân.- DT: 58.55 mét vuông.- Số  phòng ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      9 đòn bẩy tăng giá của The Rivana.Không chỉ là dự án chung cư đáng sống bậc nhất Bình Dương với lợi thế vị trí 3 mặt view sông HCM, nằm ngay cửa ngõ Sài ...
      Dự án The Rivana, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      Quỹ căn siêu cắt lỗ sâu căn hộ chung cư vin Smart lên đến 500 tr.liên hệ xem nhà thực tế: 0914 204 ***.Quỹ căn đẹp nhất, rẻ nhất căn hộ chung cư cao...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 84 m2 24,41 triệu/m2
      căn hộ chung cư CT8B _Dương Nội - Hà Đông. Nhà sao mà đẹp thế chứ lại. Đẹp thế này thì mua thôi, chứ không người khác mua mất:84 mét vuông - 2,05...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 78 m2 33,34 triệu/m2
      Gia đình tôi có 1 suất ngọa giao giá ưu đãi tại tòa DV01 dự án Rose Tonw, không có nhu cầu chuyển về ở và đầu tư nên nhượng lại cho người có nhu cầu.căn hộ...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,97 tỷ

      2.97 tỷ 66 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 66 mét vuông tòa Spring căn hộ 47 Nguyễn Tuân.Thiết kế 2 phòng ngủ đã làm full đồ.bìa đỏ đầy đủ.L/H xem nhà 0988...

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      - Bán chung cư N03 - Trần Quý Kiên, Dịch Vọng, Cầu Giấy, HN,- DT 60 mét vuông, thiết kế 2p ngủ, 1p khách, 1 nhà vệ sinh, full nội thất,.-...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 68 m2 37,5 triệu/m2
      Hiện tại thị trường căn hộ giá rất rẻ. Không mua thời điểm này thì mua thờ điểm nào nữa đúng không ạ.Em Lệ cập nhật quỹ 8 căn chính chủ bán căn hộ Golden...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.