Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,43 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.44 tỷ 70 m2 34,72 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán 2 căn 2 phòng ngủ.- 70 mét vuông.- Đông Nam cực mát.- View Aeon Mall Bình Dương.- A11 tầng 16.- A18 tầng 10.Giá hợp đồng...
      Dự án Lavita Thuận An, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn Nhà ở xã hội Bộ công an Cổ Nhuế 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 2 ngủ - 2 vệ sinh, DT 70 mét vuông tòa CT4, Nhà ở xã hội chiến sỹ Bộ Công An, 43 Phạm Văn Đồng, P. Cổ Nhuế 2, Q. Bắc Từ Liêmlogia...
      Dự án Nhà ở cho cán bộ chiến sỹ Bộ Công an, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,15 tỷ tại Huyện Văn Giang

      2.15 tỷ 92 m2 23,37 triệu/m2
      Quý KH vui lòng LH: 0986 144 ***Số có Zalo) để nhận thêm thông tin căn 2 phòng ngủ bán tại Ecopark.THÔNG TIN CĂN RAO:- chung cư thuộc căn hộ Rừng cọ...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Anland Complex, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 2VS, 70m2 đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất Tòa Anland Complex Tố Hữu.Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa,...
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Millennium , 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 2,08 tỷ tại Quận 4

      2.08 tỷ 33 m2 63,04 triệu/m2
      Em Nhật chuyên bán và cho thuê căn hộ chung cư Q4 siêu rẻ!Thông tin căn hộ chung cư: Millennium.- DT 33 mét vuông.- View: Sông, Q. 1.- Số PN 1.-...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ The Park Residence, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,05 tỷ tại Nhà Bè

      2.05 tỷ 62 m2 33,07 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài nên cần sang nhượng lại chung cư.The Park Residence.DT: 62 mét vuông.Thiết kế: 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.View: MT...
      Dự án The Park Residence, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sora Gardens, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Thủ Dầu Một

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Mua nhà Sora ở liên kế với TTTM Sora Gardens SC.TTTM Sora 2023 mùa hè năm nay ra mắt chào đón chào đón quý KH đến mua sắm và trải nghiệm không gian đa công...
      Dự án Sora Gardens, Đường Nguyễn Huệ, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 8

      2.3 tỷ 60 m2 38,25 triệu/m2
      Chủ nợ NH.Cần bán nhanh chung cư Topaz Elite Q. 8.DT: 60m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ.giá: 2,295 tỉ (97 phần ...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 73 m2 28,77 triệu/m2
      Chỉ 2.1 tỉ sở hữu căn 2 phòng ngủ toà B Xuân Mai Tô Hiệu Hà Đông với DT 73m2. Nội thất bao gồm ĐCB gắn tường + ghế sofa bàn ghế ăn giường ngủ tủ,...
      Dự án Xuân Mai Tower - CT2 Tô Hiệu, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 2

      2.46 tỷ 52 m2 47,12 triệu/m2
      Hiện tại em nắm 1 số căn chính chủ ngợp cần bán giá mềm nhất tại The Sun Avenue.1. Loại căn 1 phòng ngủ - 52m - Nhà mới 100 phần trăm mua từ...
      Dự án The Sun Avenue, 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 85 m2 29,42 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Nguyễn Văn Lộc - Đối diện học viện An Ninh chưa đến 2,5 tỉ- DT 85m2 - 2 ngủ - 2  nhà vệ sinh- bìa đỏ lâu dài- LH: E Nam 0964 310...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu nhà ở Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 85 m2 28,24 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư Fodacon Nguyễn Trãi - Trần Phú - hợp đồng.+ DT: 85 mét vuông (2 phòng ngủ...
      Dự án Bắc Hà Fodacon, Đường Nguyễn Trãi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,29 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      2.3 tỷ 74 m2 31 triệu/m2
      * căn hộ chung cư sở hữu vị trí vàng MT đường Vành đai 2 con đường huyết mạch kết nối các KĐT TP.+ Kề ngay Sông Quán Trường chỉ 1 ph đi bộ.* Cách KĐT sân...
      Dự án CT1 Riverside Luxury Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 64 m2 40,63 triệu/m2
      chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+1 tại tòa GS2, vin Smart CityThiết kế căn hộ góc rộng rãi, thoáng mát 64m sử dụng, 70m tim...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,85 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      2.85 tỷ 57 m2 50 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 2 ngủ căn hộ chung cư Sunshine Riverside Tây Hồ.- logia: Nam hướng mát, tầng trung, view nội khu, bể bơi.- Thiết kế căn 57m2,...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,35 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 56 m2 41,97 triệu/m2
      - Vị trí: MT Nguyễn Văn Linh, Bình Hưng, Bình Chánh. Nằm trong quần thể KĐT Mizuki Park đông đúc cư dân đã ổn đinh kèm theo tiện ích siêu thị, phòng khám,...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      N
      Quân Đỗ - Pkd Nam Long - Nlg Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển về quê sống nên cần bán gấp căn hộ chung cư 70m tại căn hộ chung cư Samsora, Hà Đông.Thông tin căn hộ chung cư:- Thiết kế 2...
      Dự án Samsora Premier, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 87 m2 33,34 triệu/m2
      Với quỹ lên tới 200 căn chúng tôi tin rằng sẽ đáp ứng đc mọi nhu cầu của KH. Dù là KH khó tính nhất. Vui lòng LH LH: 0978 763 *** - Quỹ căn bán lên tới hơn...
      Dự án Golden Palace, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.