Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông

      2.4 tỷ 106 m2 22,65 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển xuống nhà thổ cư nên cần bán gấp căn hộ chung cư đang ở cho ai có nhu cầu.- đc: Tòa CT1 khu đô thị Văn Khê, Hà Đông, thành phố...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ Moonlight Boulevard, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,2 tỷ tại Bình Tân

      2.21 tỷ 51 m2 43,14 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Moonlight Boulevard 510 Kinh Dương Vương Gần Bến Xe Miền Tây.Hiện tại đang có căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, 68 mét...
      Moonlight Boulevard, 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư C2 Xuân Đỉnh, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,1 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 62 m2 33,88 triệu/m2
      Vị trí nhà nằm ở ngõ tương đối rộng, thoáng, tiện lợi trường học, BV, chợ búa và nhiều DV khác.bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.DT 61,7 m2.2 ngủ,...
      C1 C2 Xuân Đỉnh, ngõ 323 Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ The Era Town, 3 phòng ngủ, 161 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 161 m2 17,71 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Era Town Đức Khải Q7, 161  mét vuông, 2,850 tỉ, full NT, 3  phòng ngủ 4  toilet view sông, gió thoáng mát cả ngày...
      Dự án The Era Town, Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 74 m2 40,55 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư mới nhận ở Lavender Garden 176 Định Công 2 phòng ngủ 74 mét vuông giá 3 tỉ.Do không có nhu cầu sử dụng...
      Lavender Garden, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 2,57 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.57 tỷ 39 m2 65,9 triệu/m2
      Duy nhất một căn studio cao cấp Athuế giá trị gia tăngar Thủ Đức của CĐT Hưng Thịnh,DT 39m2 logia hướng Đông Nam, view Landmark 81 cực đẹpgiá 2.57 tỉ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 9

      2.75 tỷ 69 m2 39,86 triệu/m2
      Duy Nhất Origami Bán chung cư 2 phòng ngủ+ 69 mét vuông Giá 2.75 tỉ Bao Thuế Phí. Cả Thị Trường Không Có Căn Thứ Hai.Duy nhất một căn xả lỗ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,1 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 71 m2 29,58 triệu/m2
      gọi ngay 0866 585 *** - Ms Ái Ngữ để sở hữu ngay căn hộ chung cư New Galaxy Nha Trang tầng cao, view đẹp.DT: 2 phòng ngủ - 71.44 mét vuông,...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,8 tỷ tại Bình Chánh

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      DT: 72m2.Căn 2 phòng ngủ 2 toilet kế gốc.nội thất đầy đủ.contact xem nhà: 0915 765 *** Em Ngọc.Em Ngọc nhận ký gửi - mua bán - cho thuê chung ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Dream Town, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,25 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.25 tỷ 86 m2 26,17 triệu/m2
      Gia đình em tôi chuyển về Quảng Ninh sống, có chung cư 86m2 hiện tại đang để trống ở khu đô thị Dreamtown, (coma6) đường 70 Tây Mỗ, sau cảnh ven biển...
      Dự án Dream Town, Đường 70, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,55 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.55 tỷ 80 m2 31,88 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng gấp CH 80 mét vuông căn hộ chung cư Trần Qúy Kiên, Cầu Giấy.DT 80 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet.đầy đủ...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 96 m2 20,84 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Long Sơn, số 1351 Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Thuận, Q. 7, HCM.- DT chung cư: 96m2, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, lầu cao, thoáng mát, đầy đủ ...
      Dự án Chung cư Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Hưng Phát Silver Star, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      Bán chung cư Hưng Phát Silver Star thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, để lại toàn bộ nội thất.DT: 75m2.Đã có sổ hồng riêng, hỗ trợ vay...
      Dự án Hưng Phát Silver Star, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,17 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      2.17 tỷ 64 m2 33,91 triệu/m2
      Do thay đổi mục đích, tôi cần bán ngay căn hộ chung cư toà A căn hộ cao cấp Tecco Diamond Tứ Hiệp Thanh Trì.- DT 64m2, 2 PN, 2 vệ sinh.- Nhà nguyên bản...
      Dự án Tecco Diamond, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 68 m2 42,5 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên bán rẻ căn 2 phòng ngủ rẻ hơn thị trường giá 102 phần trăm.- 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh chỉ 2,9 tỉ giá...
      Dự án Lavita Charm, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 38 m2 55,27 triệu/m2
      * office-tel toà Lucky tầng đẹp.- Căn 38 mét vuông giá từ 2 tỉ.- Căn 52 mét vuông giá từ 2 tỉ 7.* căn hộ chung cư tòa Glory, Riches...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Hưng Thịnh Land Ms. Tâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ 137 Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa, Cầu GiấyDT căn hộ chung cư 78 mét vuông căn hộ chung cư thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư The Link Ciputra, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 58 m2 51,73 triệu/m2
      Chính chủ, bán chung cư The Link Ciputra (L3,4,5 tower), đã có bìa đỏ.1. DT 58m2.- Thiết kế 2 ngủ, 1 vệ sinh, full nội thất. Cho thuê đc ngay.- Giá 3...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Trung Tâm Thông Tin Ciputra Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.