Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,56 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      2.56 tỷ 70 m2 36,58 triệu/m2
      Sống an cư, vừa đầu tư không gian chuẩn Singapo, vận hành chuẩn Nhật chỉ có tại Sentosa Sky Park.- Vị trí: Võ Nguyên Giáp, Lê Chân, Hải Phòng.- DT đất: 06...
      Dự án Sentosa Sky Park Hải Phòng, Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Cổ Nhuế, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 74 m2 39,19 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư tòa CT2 Nam Cường Cổ Nhuế có 02 PN, DT 74m2, đầy đủ nội thất: TV, tủ lạnh, máy giặt, sô pha, bàn ăn... khách chỉ cần mang quần...
      Dự án Khu đô thị mới Cổ Nhuế, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 43 m2 65,12 triệu/m2
      Khu căn hộ chung cư cao cấp, với vô vàn tiện ích. Là nơi nghỉ ngơi cực thú vị cho dân cư sinh sống tại đây, với bể bơi, công viên, BBQ cạnh hồ nước lớn...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ Lavita Garden, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ tại Thủ Đức

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      DT 70 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.giá đã bao gồm thuế, phí sang tên.Hiện trạng nhà còn mới dọn vào ở đc ngay.Vị trí đẹp đầy...
      Dự án Lavita Garden, Đường 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Hưng Thịnh Land Ms. Tâm Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,66 tỷ

      2.66 tỷ 66 m2 40,31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nên gửi bán ngay chung cư đang ở cho ai có nhu cầu. chung cư thuộc khu căn hộ cao cấp Anland Premium (Anland 2), khu đô thị...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị FLC Garden City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,68 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.68 tỷ 90 m2 29,78 triệu/m2
      DTTT 82 mét vuông.DT tim tường 90 mét vuông.căn hộ góc thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS.Bán giá 2,68 tỉ bao phí.Để lại nội thất đầy đủ liền...
      Dự án FLC Garden City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.85 tỷ 64 m2 44,54 triệu/m2
      căn hộ chung cư đẹp như hình nội thất 5*.Cho thuê 17 tr/tháng - hoặc lấy để ở.bìa đỏ lâu dài.giá lỗ: 2,85 tỉ.contact xem ngay: 0905 775 *** Đức.
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      - chủ đầu tư Samty Sakura SA5 - vin Smart City bán mới chung cư 2 phòng ngủ 2VS. Loại 59 mét vuông tim tường, 54,6 mét vuông thông...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 58m2 đầy đủ nội thất cao cấp tại căn hộ Hateco Xuân Phương giá chỉ 2 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư thiết kế...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán chung cư Chung cư Hòa Phát 70 Nguyễn Đức Cảnh , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 66 m2 40,91 triệu/m2
      Hình ảnh thật 100 phần trăm.- 2  phòng ngủ, 2VS DTTT 65,7m2.- Tầng trung, logia hướng Đông, view hồ Đền Lừ, tượng đài Hoàng Văn Thụ.- Căn 2 ngủ...
      Dự án Hòa Phát 70 NDC Tower, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 57 m2 41,23 triệu/m2
      Bán căn hộ Sky Garden 56 mét vuông giá rẻ, chỉ 2.350 tỉ.- căn hộ chung cư rộng, thoáng mát, view đẹp. căn hộ chung cư thuộc một trong những dự...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, hướng Đông - Bắc, giá 2,83 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.83 tỷ 76 m2 37,24 triệu/m2
      Em Phú 0865 936 *** phòng KD dự án The Zenpark giới thiệu quý anh/chị chung cư 2 phòng ngủ+2VS - DT: 75,7 m²- Hướng cửa đi hướng Đông Bắc - logia...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư South Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,29 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.29 tỷ 75 m2 30,54 triệu/m2
      Gia đình không còn nhu cầu sử dụng, cần bán chung cư 2 phòng ngủ 2VS tầng đẹp thoáng mát, tòa South Tower (Vật tư du lịch), có thỏa thuận sâu cho...
      Dự án South Tower Hoàng Liệt, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Imperial Place, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,15 tỷ tại Bình Tân

      2.15 tỷ 75 m2 28,67 triệu/m2
      Imperial Place Bình Tân.Bán căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh. Tầng thấp dành cho những ai sợ độ cao. View trực diện hồ bơi.Giá 2 tỉ 150, bao...
      Dự án Imperial Place, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,95 tỷ tại Dĩ An

      2.95 tỷ 75 m2 39,34 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 75 mét vuông, 2.95 tỉ(bao phí), 2 phòng ngủ, SHR, full nt(như hình), đăng là có, tin thật, dọn vô ở ngay.căn hộ...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      căn hộ góc - 2 NGỦ - logia ĐN Vị trí:- Vị trí đắc địa nằm trên trục đường Nguyễn Chánh, Mạc Thái Tổ, đối diện Kiểm toán nhà nước- Toà A14A1 cao 21 tầng và...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tầng 22 căn hộ chung cư CT36, Định Công Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- DT: 60m2.- Hướng: Cửa Tây - logia Đông view TP...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,85 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      2.85 tỷ 63 m2 45,24 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 2 ngủ căn hộ chung cư Sunshine Riverside Tây Hồ, view sông view cầu Nhật Tân.- logia: Bắc hướng mát, tầng cao rất đẹp.-...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.