Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu chung cư Chung cư Vũng Tàu Gateway, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,38 tỷ tại Vũng Tàu

      2.38 tỷ 79 m2 30,13 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 PN, 2 vệ sinh view đẹp tầng vừa Gateway Vũng Tàu. căn hộ chung cư có nội thất, giá 2,38 tỉ (100 phần trăm giá trị căn ...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,38 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.38 tỷ 66 m2 36 triệu/m2
      * chung cư tối ưu công năng cho gia đình trẻ:+ DT đa dạng: 2 phòng ngủ - 66,68m2 - 68,79m2 - 72,98m23 phòng ngủ: 89m2 - 95m2.+ 100 phần ...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Đường 70A, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ Lavita Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,55 tỷ tại Thủ Đức

      2.55 tỷ 68 m2 37,5 triệu/m2
      Dự án Lavita Garden - P. Trường Thọ Thủ Đức.Vị trí trung tâm thủ đức, liên kế 3 tuyến giao thông huyết mạch: Xa lộ TP Hà Nội, phạm văn đồng, metro.Tiện...
      Dự án Lavita Garden, Đường 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Peridot Building, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 96 m2 23,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Peridot Building Điện Lực 226/51 An Dương Vương P. 16 Q. 8, DT 96 mét vuông, 3 PN, 2  toilet, lầu cao, căn hộ góc,...
      Dự án Peridot Building, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Đặng Văn Ngữ - Đống Đa - Hà Nội

      2.4 tỷ 63 m2 38,1 triệu/m2
      bán gấp căn tập thể Kim Liên, Đống Đa, ngay vườn Hoa, vài bước ra cấp 1 Trung Tự.- Khu vực dân trí cao ở sướng, ô tô tránh đỗ ngay cổng, gần hồ, vườn hoa...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Altara Residences Quy Nhơn, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,84 tỷ

      2.84 tỷ 71 m2 40 triệu/m2
      Về Quy Nhơn mùa này đẹp lắm mọi người ơi. Đến Quy Nhơn trải nghiệm căn hộ chung cư cao cấp Altara Residences Quy Nhơn Nhé.Altara Residences Quy Nhơn view...
      Dự án Altara Residences, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Hải Cảng, Quy Nhơn, Bình Định.

      Sở hữu căn chung cư Tòa nhà SME Hoàng Gia, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,15 tỷ tại Hà Đông

      2.15 tỷ 100 m2 21,5 triệu/m2
      Bán căn hộ SME Hoàng Gia, Hà Đông, 100m2, nhà đẹp hoàn thiện nội thất đầy đủ, 2,15 tỉ.+ Vị trí nhà: Trung tâm Hà Đông, ngay gần trung tâm thương mại...
      Dự án SME Hoàng Gia, Đường Tô Hiệu, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 2,8 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 110 m2 25,46 triệu/m2
      - Thiết kế : Căn căn hộ thiết kế hiện đại. Gồm 3 PN , 2  nhà vệ sinh , phòng khách và bếp rộng rãi . Nhiều ánh sáng tự nhiên và không khí. - giá ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.3 tỷ 44 m2 52,28 triệu/m2
      Tôi Cần bán chung cư 1 PN, DT 44 mét vuông, logia Đông Nam, toà Zen - ZB01, tầng trung, view trực tiếp hồ Đền Lừ. căn hộ chung cư Feliz Homes...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,69 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.69 tỷ 79 m2 34,06 triệu/m2
      Căn căn hộ chung cư N06 Trần Quý Kiên vị trí trung tâm Q. nội thất đẹp.- Căn căn hộ chung cư bao gồm: Phòng khách, khu bếp, 2 PN, 2 vệ sinh. Chủ làm...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.9 tỷ 82 m2 35,37 triệu/m2
      gia đình tôi chuyển hẳn về Ba Đình ở nên cần bán ngay căn 3 ngủ- DT: 75 mét vuông thông thủy( 82 mét vuông tim tường)- nhà view bể bơi trọn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Bình Tân

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Nhìn 1 giây rồi Quyết định xuống tiền mua Ehome 3 không nhé.Trong hàng chục căn đăng bán - em đây rất tự tin và khả ái dõng dạc tuyên hệ là It's me! Căn giá...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Ngọc Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,68 tỷ tại Quận 7

      2.68 tỷ 69 m2 38,85 triệu/m2
      Kẹt tiền cần sang nhượng CH Q7 Riverside Complex!NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.Mới nhận bàn giao cuối t3/2023.DT: 69m, thiết kế 2 PN, 2 toilet. căn...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán sang nhượng lại chung cư tòa B The Garden Hills - 99 Trần Bình.- giá: 2,7 tỉ.- DT: 70 mét vuông.- Thiết kế chung cư:+ 2 PN, 2...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,73 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.73 tỷ 53 m2 51,51 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn S.11 view biển Vũng Tàu PearlCăn 1 PN 53 mét vuông view biển trực diện tầng caoCăn khan hiếm trên thị trường.giá 2,73 tỉ bao hết...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 62 m2, hướng Đông - Bắc, giá 2,56 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.57 tỷ 62 m2 41,33 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Hoa Hậu Góc 2 logia ĐB-ĐN View Cực Thoáng Phân Khu Pavilion dự án vin Oceanpark, Đa Tốn, Gia Lâm, thành phố Hà ...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 8

      2.3 tỷ 79 m2 29,12 triệu/m2
      Bán chung cư Topaz Elite - Q. 8.đc: 37 Cao Lỗ, P. 4, Q. 8.+ Căn 60 mét vuông: 2 PN, 2 WC.Giá: 2.300 tỉ.+ Căn 60 mét vuông: 2 PN, 2 WC, nội ...
      Topaz Elite, 37, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Hemisco Xa La, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,35 tỷ tại Hà Đông

      2.35 tỷ 89 m2 26,41 triệu/m2
      chung cư gia đình ở tầng 20, tầng trung thoáng. View các phòng mát mẻ tại căn hộ chung cư cao cấp Hemisco, Xa La, Hà Đông.DT: 89  mét vuông. bìa ...
      Dự án Hemisco Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.