Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu căn hộ Chung cư Phương Đông Green Park, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai

      3 tỷ 84 m2 35,72 triệu/m2
      Do công việc nên tôi phải chuyển đi nơi khác công tác. Hiện tại tôi đang căn hộ chung cư 3 PN - 2 vệ sinh 84m.- Nội thất hiện đại cao cấp, logia hướng...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ

      2.75 tỷ 62 m2 44,36 triệu/m2
      căn hộ chung cư ven sông River Panorama cao cấp - Nhiều căn sang nhượng giá cực shock!gọi ngay Hồng Điệp 0973 495 ***Call, Zalo).- Căn 2 phòng ...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Bán chung cư C14 Bộ Công An , Tố hữu - Dự án: C14 Bộ Công An Đường Lê Văn Lương nối dài- DT: 108 m- Số PN: 3PN- Số  toilet: L/H toilet- Hướng...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 38 m2 65,79 triệu/m2
      Dự Án Avatar Thủ Đức giá chỉ từ 2.5/căn.1. Tổng quan dự án.- Vị trí: P. Trường Thọ, TP Thủ Đức.- Tổng DT: 2.8ha.- Quy mô: 6 tòa căn hộ, 28 - 33 tầng và 21...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,67 tỷ

      2.67 tỷ 64 m2 41,72 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 phòng ngủ+1 hướng mát nhất, view bể bơi cực đẹp dự án vin Smart City mua ngay+ Nhà căn hộ góc+ Đông Nam+ Đồ nội thất đẹp+ Giá...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Green Stars, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,9 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      2.9 tỷ 67 m2 43,29 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 2 ngủ view đẹp hướng mát tại Green Stars 234 Phạm Văn Đồng.DT 66,8m2.2 ngủ + 2 toilet.logia hướng mát.Nội thất để lại hết...
      Green Stars, 234, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,72 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.73 tỷ 72 m2 37,82 triệu/m2
      - Dự án nằm ngay vị trí đắc địa, 3 mặt đường tại trung tâm đô thị Chí Linh.- Giá gốc CĐT, trả theo tiến độ không LS.- Và nhiều chương trình ưu đãi nhân dịp...
      Dự án Chí Linh Center, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Topaz City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 8

      2.21 tỷ 74 m2 29,73 triệu/m2
      bán ngay CH: 74m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh + bếp, phòng khách rộng rãi, lô gia... Chỉ 2,2 tỉ.Vị trí vô cùng đấ địa, đường 40m đậu xe...
      Dự án Topaz City, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.35 tỷ 55 m2 42,73 triệu/m2
      - chủ đầu tư Samty Sakura SA5 - vin Smart City bán mới chung cư 2 phòng ngủ 2VS. Loại 59m tim tường, 54,6m thông thủy.- Tòa mới chào bán tháng 2...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,25 tỷ tại Bình Tân

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      Siêu phẩm chung cư Akari giá cực chấtVị trí: MT đại lộ Võ Văn Kiệt Q. Bình Tân.Tiện ích ngoại khu: Gần siêu thị Aeon Mall, BigC An Lạc, BV CIH, Triều An,...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      n
      Nguyễn thị thuý ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư The K Park , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu sang nhượng căn hộ chung cư 60m2 tòa k1, thiết kế :- PN : 2 phòng, 2 vệ sinh riêng biệt sạch sẽ.- Phòng khách thông với bếp chữ U,...
      Dự án The K Park, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị mới Định Công, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,75 tỷ tại Hoàng Mai

      2.75 tỷ 88 m2 31,25 triệu/m2
      Bán căn căn hộ khu đô thị Định Công, 88  mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng nào cũng có cửa sổ rất thoáng và sáng, nội ...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 42 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.3 tỷ 42 m2 54,77 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư office tel tại cao ốc Sky Center đường Phổ Quang, Tân Bình.đc: 5B Đ. Phổ Quang, P. 2, Tân Bình, Tp TP.HCM.- DT: 42m2; NTCB-...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 66 m2 39,7 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư số 10 - RẤT HIẾM Căn tòa C Vinaconex 2 Kim Văn Kim Lũ - Thiện chí và hợp duyên. Gia chủ dễ tính.DT: 66  mét vuông.Thiết...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Topaz City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,62 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.62 tỷ 95 m2 27,54 triệu/m2
      CHỦ NHIỆT - GIẢM NGAY 400tr cho căn 3 phòng ngủ 95m2 Topaz City giá rẻ nhất 2,616 tỉđc: 39 Cao Lỗ, P. 4, Q....
      Topaz City, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,75 tỷ tại Tân Bình

      2.75 tỷ 73 m2 37,68 triệu/m2
      - Lầu 1, DT 72.56 mét vuông.- 2 PN + 2 phòng vệ sinh + Phòng khách, logia & bếp.- Có SHR chính chủ.- Cửa vào nhà hướng Tây, cửa logia hướng...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Nghĩa Đô, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,2 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      2.21 tỷ 45 m2 48,89 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp tại khu đô thị Nghĩa Đô 45,2 mét vuông 1 phòng ngủ 1vs giá 2,2 tỉ, full đồ.2,2 tỉ - 45  mét vuông.Cầu Giấy, thành ...
      Dự án Nghĩa Đô, Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 11

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Phú Thọ, Q. 11, DT: 70m, nhà sạch sẽ, thoáng mát, bao gồm phòng khách, 2 PN, bếp, 2 WC.* Giá: 2.35 tỉ, có sổ.* L/H: 0909...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.