Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      2.3 tỷ 57 m2 40,36 triệu/m2
      # Sở hữu nay căn hộ chung cư 2 PN giá đẹp chỉ từ 2,3 tỉ Hoàng Huy Commerce- căn hộ chung cư Đông Nam mát mẻ, nhiều tài lộc.- căn hộ chung cư 2 PN...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Bán chung cư Melody, Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 72m2, nhà đẹp, view hồ bơi, giá 2,6 tỉ. liên lạc: 0939 125 *** Trà.- chung cư thiết kế ban công và ban ...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Hưng Phát Silver Star, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 75 m2 32,94 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh DT 75m2.- căn hộ chung cư Hưng Phát Silver Star - MT Nguyễn Hữu Thọ.- Hiện...
      Dự án Hưng Phát Silver Star, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,15 tỷ tại Hà Đông

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư tầng 8 tòa cT3 The Pride, Tố Hữu, Hà Đông.căn hộ chung cư DT 70 mét vuông thông thủy, 72.9 mét vuông tim...
      Dự án HP Landmark Tower, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,55 tỷ tại Hoàng Mai

      2.55 tỷ 67 m2 38,06 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư tầng đẹp tại toà HH02A Eco Lake View, gia đình em đã mua đc căn hộ chung cư ở Cầu Giấy để tiện cho con đi học và gần cơ quan của...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Royal Park, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,14 tỷ tại

      2.14 tỷ 86 m2 24,89 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhu cầu sử dụng nên bán chung cư Thương mại Royal Park - TP Bắc Ninh - Cạnh trung tâm Văn hóa Kinh Bắc.- căn hộ chung cư đc thiết kế với...
      Dự án Royal Park Bắc Ninh, Đường Kinh Dương Vương, Phường Vũ Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,15 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      Bán căn 3PN2VS đầy đủ nội thất từ A/Z chỉ việc xách va li quần áo đến ở tại vin Gia Lâm.- DT: 80m.- Thiết kế: 3 PN thoáng đãng, 2  toilet, khu ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ Lavita Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,65 tỷ tại Thủ Đức

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Lavita Garden chính chủ. căn hộ góc, tầng cao (căn đẹp, tầng đẹp).- DT: 68m2: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 2 logia...
      Dự án Lavita Garden, Đường 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Hưng Thịnh Land Ms. Tâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư The K Park , 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,32 tỷ tại Hà Đông

      2.32 tỷ 58 m2 40 triệu/m2
      Gia chủ cần nhượng lại căn 2N khu vực Văn Phú.Thông tin chung cư:- DT: 58m2.- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 toilet.- View thoáng mát, nhà mới đẹp,...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,75 tỷ tại Tân Phú

      2.75 tỷ 77 m2 35,72 triệu/m2
      Cần bán căn 2  phòng ngủ Oriental Plaza:- DT 77 mét vuông.- Thiết kế 2  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh.- Bàn giao nhà như hình.- View...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 78 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Vị trí: P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội.DT: 4997 m2, gồm 3 tòa 21 tầng, 3 tầng hầm, 480 chung cư thường, 26 penthouse, 16 nhà phố thương ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,79 tỷ tại Quận 8

      2.79 tỷ 68 m2 41,03 triệu/m2
      ✅The pegasuite phố châu âu Q. 8☸chung cư 68m2 ( Nhà nội thất đầy đủ như hình)gồm 2 PN 2 phòng vệ sinh có logia✡lầu 2x- the pegasuite 1✝giá 2,790...
      The Pegasuite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,39 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      2.39 tỷ 75 m2 31,87 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng mới nhất hôm nay 75 mét vuông,giá chỉ 2,39 tỉ, 109 mét vuông, giá 3,7 tỉ.-75 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng ...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 8

      2.75 tỷ 75 m2 36,67 triệu/m2
      chính chủ cần sang nhượng chung cư The Pegasuite, P. 6, Q. 8.- Chi tiết chung cư.- The Pegasuite. Nhận nhà ở liền.- DT: 75m2 - 2 phòng ngủ...
      Dự án The Pegasuite, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,35 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.35 tỷ 69 m2 34,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc 2 PN tòa S2.01. chung cư view đẹp. Sát tòa Techno rất tiện ở hoặc cho thuê. Điều hòa trung tâm. Nội thất cơ bản. bìa ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường 1 - Bình Thắng - Dĩ An - Bình Dương

      2.9 tỷ 79 m2 36,71 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư LDG Sky tọa lạc tại trung tâm KĐT ĐH quốc TP. TP.HCM đang là tâm điểm soi của giới đầu tư trong quý 2/2023 với những thông mới cần...
      Dự án LDG Sky, Đường 1, Phường Bình Thắng, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 2  phòng ngủ DT 60 - 80m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh các phòng đều thoáng.Chỉ cần đóng 15 phần trăm để...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị FLC Garden City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 67 m2 31,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp gấp căn 67 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, rẻ và đẹp nhất FLC Đại Mỗ.Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng...
      Dự án FLC Garden City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.